Tâm sự - chia sẻ 2012-07-16 17:14:00

21 năm chỉ có 1 sinh nhật... Tâm Trạng

21 thang 7 nay la sinh nhat cua minh, sinh nhat minh tu nho toi h chi co' 1 lan la` sinh nhat 1 nam tuoi~, nhung* toi' bay h, 20nam hok co ai lam sinh nhat het, vi vay minh muon cac ban cung minh to chuc sinh nhat vao ngay 21 thang 7 nha. 3blingeye3.

Minh thi` moi~ nam nhu thuong` le. di ra tiem.tap. hoa', mua ve 1 bich.banh' quy, ve nha tru' trong phong`, minh` cham^ nuoc' tra` va` an banh' , cu' nhu minh la ong gia vay. nhung lam vay cung cam thay voi di noi~ bun`… nhung minh` laj.khoc'. chi~ bik len vietyo doc. nhung tin vui ve~ thoi… cac bac' cac' chi. nao` cung~ co' tam trang. nhu minh thi cung~ chia se~ nha…^^!
Dear People.
Không thể thực hiện tác vụ do chủ đề hiện đang ở trạng thái lưu trữ

#3890002 0
Chúc sinh nhật zui zẻ…dù là quá sớm 3adore3

thớt không có bạn bè à 3ahhyes3

Thanks Mr.tu, tquocthu, thớt có chứ mà chẳng ai quan tâm…hihi

dù sao cũng chúc mừng sinh nhật thớt 3congratz33ahhyes3 3ahhyes3

….Sinh Nhat Vui Nhe 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3,……………………..

SNVV. t 17 năm mới sn 1 lần.thua thớt 3big_love3

hì hì.. thanks mọi người nhiều lắm… hix….. cảm ơn… 3blingeye3

chúc thớt sinh nhật vui vẽ……………………………….. chừng nào tới gửi bánh sn cho……………… 3congratz3 3congratz3 3congratz3

Cảm ơn nhiều nha BlackDragon999 3blingeye3

Mình 30 năm nay vẫn chưa có tổ chức sinh nhật có sao đâu vẫn vui vẻ mà? bạn đừng buồn về vấn đề này nhé! Nhưng dù sao mình cũng chúc bạn sinh nhật vui vẻ và lúc nào cũng vui tươi hạnh phúc trong cuộc sống 3adore3 3adore3 3adore3………………………

Cảm ơn Ducquyet38 nha…. hok có Vietyo chắc thớt hok biết phải làm gì… hì… chắc bửa Sinh Nhật hok ăn bánh quy nữa… mà là lên Vietyo, mọi người nhớ ngày đó cùng thớt làm Sinh nhật nha…hi.. 3blingeye3

#3890157 0
thớt giống mình thế . mình sinh vào tết nên hồi bé đc tổ chức vài ba lần bh chắc chả ai nhớ 3ahhyes3

#3890161 0
Bao tiền cho ae vietyo đi ăn chơi trác tán đi. không vui trả lại tiền 3crisp3 3crisp3 3crisp3

hì vậy hỡ…. thì cùng tâm trạng… bửa đó làm sinh nhật chung với thớt luôn nha ^^!

chúc bạn sinh nhật zui zẻ

két bạn nha , cùng ngày sinh cùng tâm trạng , nhưng mình chưa có 1 bữa sn nào :)
YH mình là danchoiboi_9x27 nếu bạn muốn kết bạn:D

hihi cảm ơn nhiều , cảm ơn tất cả,… chưa bao h thớt thấy vui đến như vậy… thường ngày mọi người HỔ Bá[email protected]@!,,, còn bây h` mọi người ai ai cũng Dễ Thương hết á… 3blingeye3

Thanks Lucas1234 nha..^^!

lala123 her… bác vui tính nhẽ… 3crisp3

#3890221 0
Tui cũng vậy nà,22 rồi mà chưa có cái sn,kể cả thôi nôi nhé,nhà tôi hồi nhỏ nghèo lắm,giờ thì đỡ rất nhiều rồi 3crisp3

#3890264 0
m bị gay à!! làm gì giống đàn bà thế t 21 tuổi đó h chỉ ăn đc 1 lần sn!! tới sn t t cũng sống như những ngày bình thường!! m bị tự kỉ hay cl gi!! có ch bé tí cũng lên post tâm sự!!xin thương hại hay cl gì!

thang Nolik bi dien a. kemprounic có nói gì đến mày à ? Cái giống như mày thì ko có dc ngày sn nào là đúng rồi. XL thớt đã chửi thằng súc vật này.

Chúc mừng sinh nhật kemprounic nhá :D

chúc mừng sinh nhật nha
mặc dù nhỏ lớn h chưa biết sinh nhật là gì

#3890337 0
@pham ý m bị hiểu năng à!!?? topic cho mọi người xem cmt 2 chiều ý kiến!! t đek thích thì t nói!! cứ như đàn bà!! rồi t có nói gì đến m à!! t nhớ t đâu có vạch đít cho m cắn ??!!m chửi t như chửi cha m đấy! t vs cha m cùng loài đấy thằng trẻ trâu !!

#3890353 0
t là t ko thích tranh luận vs loại thiểu năng! còn muốn gì ra gặp bố bố cho cưng ôm cái mặt máu về cho khỏi xl trên đây!!

@Nolik anh cho em dia chỉ nè, anh chấp cả họ nhà em đấy. Anh ko chấp loại súc vật mất dạy như em. Ngta cần 1 lời chức thì mắc mớ gì đến cả họ nhà mày à. ko biết thằng nào bị thiểu năng. 02 Điện Biên Phủ, Bà Rịa, BRVT. em thích thì nhào đến mà kiếm ăn. xem thằng nào hơn thằng nào :))

chúc thớt sinh nhật vui vẻ .anh em bình thường chém gió ác vậy mà giờ dể thương quá hen.giả nai củng đạt đó. 3crisp3 3crisp3

Xl đã cãi nhau trong đây nha thớt 3ahhyes3

#3890423 0
@phamquocanh ơ anh cho em xin!! em bựa anh lắm rồi lôi cái địa chỉ nhà anh vào khè em!! anh bắt xe xuống cần thơ em ra bến xe đón anh!! phí khứ hồi tao lo hết!! đừng có đc cai mồm rồi xl !! thứ nc ngu vl ra

banh sn nhìu quá cho an ké với…………………………………….. 3adore3 3adore3 3adore3

#3890441 0
@phamquocanh em đã nói anh thiểu năng mà ?? anh ko hiểu thì để em giải thích =))!! nói t súc vật giống như nói thằng cha của m =))!!! t vs cha m cùng loài mà =))!! r t cmt thằng thớt liên quan đến dòng họ m à m vào m cắn đít =))!! rồi anh nc có văn hóa thật =))!! thằng nào cũng mất dạy như thằng nào thôi đừng có xl ở đây quá =))!! sống thực tế chút đi đừng tỏ vẻ thằng trẻ trâu =))!!

thằng này bị hâm, mày đòi đánh thì tao đưa địa chỉ đó, mày xem lại comment xem, tự chửi mày ngu à :)) 3crisp3

chúc kemprouic một ngày sinh nhật vui vẻ nha happy bird đay

mình cũng sinh ngày 21-7 nè 3aha3 3aha3 3aha3 mà năm rồi mình tổ chức là buổi đầu tiên 3big_love3 3big_love3 3big_love3

#3890457 0
@phamquocanh m có thấy m nc như tự tát vào mồm ko =))!! m thấy có cái gì m nói ra mà m ko dính vào ko =))!!

#3890461 0
@pham cái loại ngu như chú anh đék cmt làm gì !! =))!! stop nhé =))!! loại đc cái mồm là anh đéo khoái=))!! chấp cả dòng họ =))!! to mồm vl =)!!

Chú cứ đến thì xem có đúng ko, anh đã nói ko chấp loại mất dạy mà chú cứ nhây như cức ấy nhỉ. Để xem ai có ném đá chú ko, mang nón bảo hiểm ra mà đỡ. Haiza.

Bạn Nolik, ^^! bạn có lòng người hok.,… mình chỉ hỏi vậy…^^! 3bye3

Thanks mọi người nha tới Sinh Nhật mọi người cũng Kem tổ chức nha..^^!… 3blingeye3

#3890499 0
@pham đã nói stop rồi!! nc cứ như tự tát vào mồm mà vẫn cứ thích nói =))!! m thì ko mất dạy?? =))!! hài quá thằng ngu à =))!! thằng nào nhây như cứt =))! tự xem lại đi =))!! ko chấp thì cmt làm cl gì =))!! rồi thằng nào nhây nhây theo t!! m nhây theo t chứ t đâu đá động gì đến m =))!!nc còn đéo biết mình ngu chỗ nào!! cứ thích tỏ ra làm người trí thức !! lời nói hành động trái ngược nhau =))!! sống thành thật vs bản thân chút đi thằng ngu!! chỉ 1 cái forum ảo lại cứ tỏ ra như thế =))!! loại như m anh gặp đâu ít =))!

#3890501 0
@pham khi 1 thằng ngu đuối lí chắc chắn bạn sẽ phải ức chế vs nó =))!!

……………. thớt còn may là có sn ta từ lúc sinh tới h luôn ……………………… 3ahh3 3ahh3 3ahh3 3ahh3 3ahh3 3ahh3

#3890513 0
@nolik : mày đã offline vs ae vietyo bh chưa mà phát biểu nt , bố thg ngu 3ahhyes3

Chúc mừng sinh nhật 3big_love3

#3890540 0
@longct m nói cl gì thế !!deo nhận thức đc ch ko liên quan đến m thì đừng cắm đầu vào à?!!off để làm cl gì???!! bố m thiếu bạn hay cl gì?? thiếu club để off hay cl gì???

Chúc Mưng Sinh Nhật

Mình từ hồi bé đến giờ cũng mới sinh nhật đúng có 1 lần.Chắc do chả bao giờ sinh nhật lên cũng chả muốn tổ chức sinh nhật cả.

Mình có 1 lời khuyên cho thớt.Thật ra không phải bạn bè không ai quan tâm đến thớt đâu.Lí do họ không nhớ sinh nhật thớt vì thớt có bao giờ tổ chức đâu.Lên họ cũng quên thui.

Hãy nhấc điện thoại lên và hãy gọi những người bạn thân và hãy nói với họ 1 câu\" 21 này là sinh nhật của tao,hãy đến ăn sinh nhật cùng tao nhé\"

1 bửa sinh nhật không quan trọng việc đó là tổ chức ở đâu,Tổ chức có to tát hay không.Mà cái chính là được quây quần bạn bè nói chuyện vui vẽ với nhau.

Ngoài những người bạn mình nghĩ bạn hãy lên mời thêm 2 người quan trọng nhất đời bạn.Đó chính là Cha và Mẹ người đã sinh ra bạn.Người đã cho bạn 1 cuộc sống,người nuôi nấng bạn đến bây giờ.

Cùng nhau cắt bánh và cười lên nào

#3890607 0
@nolik : để t trích lại câu m nói ở trên nhé : sống thành thật vs bản thân chút đi thằng ngu!! chỉ 1 cái forum ảo lại cứ tỏ ra như thế . đc chưa ? hiểu cmm chưa

#3890623 0
@nolik : cái topic của nó tử tế vcc ra , đụng chạm gì đến thằng bố m mà m chửi nó

Xin 2 chú longct và chú nolik có cãi nhau thì add yahoo hoặc vào home nhau mà cãi.Đây là topic mừng sinh nhật thớt mong 2 chú ra chổ khác tí đừng làm mất tâm trạng của thớt

happy birthday…………

#3890696 0
@long thế m bị thiểu năng à?!! hay trí tuệ kém phát triển! nói 1 đằng m hiểu 1 nẻo à!! ở đâu đâm chọt 1 câu ko đâu vào đâu!!đâu phải ai cũng off vs m!! anh em 3 miền đều có trên forum này!! off đc chỉ 1 số it!! mà m có hiểu câu nói internet là thế giới ảo ko??!!thôi mệt lờ !! nc vs mấy thằng ngu ức chế! nói chung là đeo liên quan m thì phắn !! đeo noi nhìu !!

#3890702 0

#3890703 0
@ long mượn thêm câu của m!! t đụng chạm đến thằng bố m à m lao vào cắn đít =))!! đã nói ch thì phải nghĩ kĩ mình có giống như lời mình đang nói ko !! nc cứ như tự tán vào mồm cứ thích nói !!

#3890705 0
anh o~ dau co' xe may' khong^
20 sinh nhat ban em
24 sinh nhat em em
tui em to chuc 20/7
rat vui neu anh nhap bon.
p/s an nhau^. & karaoke thoi^
sr unikey bi hu

chúc thớt sinh nhật vui vẻ …… hay ăn chóng nhớn nhé 3aha3 3aha3
đồng cảm vs hoàn cảnh của thớt 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3

#3890764 0
Nhỏ giờ cũng chưa tổ chức sinh nhật …………………. 3bored3

#3890776 0
@nolik : mắt của m bị lé hay do nhà m ko có đk mua kính =)) đọc cmm lại cho nó rõ đi

háppy bi bớp đay nha thớt…. 3blingeye3

#3890832 0
@nolik : bây h t chỉ nói ngắn gọn là thằng thớt nó ko làm gì m thì đừng có mà chửi nó đc chưa , t vs m cũng ko lgi nên thôi , đc chưa ?

Ngta cùng chia sẻ với thớt thì ảnh hưởng đến em à ? ko thấy em bị ném đá à ?
Em có hiểu vấn đề ở đây ko ??? hay em quá …. để hiểu dc vấn đề. Ai sai ai đúng thì những comment thể hiện điều đó. Em còn ngu lắm, chưa khôn lên dc đâu.

#3890869 0
@long cái loại nhìu ch thì t gặp nhiu! nhìu chuyên + ngu thì lần đầu t gặp :|!! đọc là đọc cl gì :|!! từ đầu câm mẹ vào! thứ nhìu ch vl !!

#3890880 0
@nolik : cãi nhau vs t thì m cũng đ; bằng thằng ngu đâu con :))

#3890881 0
phắn cmn dùm anh đi thằng ngu =))!!

#3890895 0
hpbd luôn vui nhé 3big_love3

bó tay, nói thế vẫn ko hiểu. Haiza. Cha mẹ sinh mày ra để ra đường ngta chửi lên đầu. Sao mày ko nghĩ đến việc đó nhỉ. cứ sủa nhưng ko biết đúng sai, như con chó vậy. anh tội nghiệp cho mày đấy thằng em.

#3890916 0
@nolik : a cũng đ rảnh ngồi cãi nhau vs thằng ko bằng thằng ngu =))

#3890987 0
@long thế nãy h m làm cl gì :|!! ai đụng chạm đến cha mẹ của m :|!! m vào m cắn đít rồi h nói như tự tát vào mồm của m :|!! đ' rảnh lại lao vào cắn đít anh !! m nc 1 đằng làm 1 nẻo !! 2 thằng ngu như nhau =))!!
@pham m cũng biết nói à ?? thế nãy h tao chửi m đâu có ít =))? thế đấy cứ như thế thành thật hơn ko nào!! sao lại cứ tỏ ra trí thức trong khi m là cái loại mất dạy hàng đầu?? t ko biết từ sủa vs súc vật nói t có đúng ko !! nhưng t biết 1 điều t vs cha m cùng 1 loài :)!!
thằng nào cũng chỉ biết nói làm đc cc gì =))!! vớ vẩn vl ra =))!!

#3890998 0
@nolik : thế thằng chủ topic nó chạm gì mày mà mày chửi nó , bh m ko chạm t t cũng chửi m như m chửi nó đấy , lsao ko

#3891010 0
@pham m ko ý thức đc cái mồm là của mỗi người muốn nói gì là quyền tự do t đâu cấm cản =))!! mà loại ngu như m ý thức đc cl gì =))!! chửi nhau là ch bt thôi thằng ngu à =))!!
2 thằng ngu m ko có 9 kiến à =))!!
đối vs t topic nhạt vl !! có ch nhỏ thế cung đem lên tâm sự!!ra dáng đàn ông vl ra =))!!
đó là ý kiến của t vs thằng thớt!! thằng thớt ko lên tiếng thì m lên tiếng làm cl gì thằng ngu @pham =))!! lại còn nc như tự tát vào mồm xem lại tất cả cmt của m nhé =))! cứ như m đang nói m =))!!
@long còn thằng long t vs thang pham đã xong rồi m lao vào cắn làm cl gì!! thể loại ngu vl =))!! thích sân si thì bố sân si vs lũ chúng con!! 2 cái mồm thằng ngu tụi m t đâu có xoắn =))!!

#3891026 0
@long đã nói m bị ngu cơ mà =))!! m hiểu topic lập ra để cho người khác vào cmt ko?? luôn có ý kiến 2 chiều 1 topic thằng ngu à!! và t là trái chiều =))!! m là cc gì để t chạm vào ?? nc nghe hàivl ra!! chỉ có cái mặt ngu m thích lao vào sân si!! đeo hiểu đc điều cơ bản khi lập 1 caí topic à ?? cả 2 thằng m??

Mày tuổi gì mà so sánh. thứ mày anh đây mới gặp nhiều đấy. tóm lại là mày bị hâm à ? chủ topic có lỡ dẫm lên mồ mã dòng họ nhà em à ?

#3891036 0
@long thằng phạm nó vào tranh cãi vs t thì t đek nói !! m là cl gì!! hùa cũng hùa ngu !! ngu đeo chịu đc =))!!

#3891048 0
@pham m vẫn chưa hiểu đc vấn đề cmt trong 1 topic à thằng ngu !! để vd cho m dễ hiểu tí nhé loại ngu như m đần vl ra!! 1 topic về SUJU thì có fan vs anti ở đay t là anti =))!! hiểu cho óc cờ tó =))!!

Cái cơ bản đó ko đúng ở đây, đó là lý do của thằng ngu này lý sự vc. chủ topic có đặt ra vấn đề để mày tranh luận à ?

#3891060 0
bố đéo cần hùa theo nó m hiểu ko =)) t đọc cái cmt m tao ngứa mắt nên tao nói , ok ? m nói luôn có ý 2 chiều mà , bh bố mày ý kiến 2 chiều với mày đấy =))

#3891065 0
hả so sánh ?? thế cha m là chó à còn t là người à =))!! nc ngu vl ra!! tuổi cc gì ở đây!! nc cho khôn khôn lên tí nào =))!!

#3891078 0
@pham ở t cmt mà!! đâu có tranh luận vs 2 thằng ngu m!! tại 2 thằng ngu m lao vào cắn đít t mà =))! ngu vl

Cha mẹ mày cho mày ăn học thật phí, ko hiểu được vấn để ở tiêu đề thật phí. Mày có giúp ích gì cho đời chưa ? Loại mày sống tổ làm vấy bẩn xã hội.

#3891085 0
@long tốt hiểu đc điều cơ bản rồi đấy !! nhưng vẫn ngu vl ra =))!!

happy birthday năm nay đừng ăn snack vs trà nữa mà là bia vs khô mực đê 3crisp3

#3891090 0
@nolik : nói nhiều với thằng này thừa cơm vl , đọc qua mấy cái topic của nó là đủ hiểu =))

cái loại comment phá topic như mày tao thấy cũng nhiều, nhưng mà cắn bừa thì tao chưa thấy qua đó. Longct mày thấy đúng ko 3crisp3

#3891102 0
@pham thế m đã làm gì!! anh m vẫn đang học đh vẫn chưa làm gì con à !! nhưng chắc có ích hơn m rồi =))!! 1 cmt của t thì đâu đủ để phá!! nhờ 2 thằng ngu lũ chúng m nên mới đc đấy =))!!

#3891109 0
@long vãi !! làm mấy ch thừa thải như đọc topic của t à =))!! đã nói m rảnh lờ mà =))!!

#3891110 0
@pham : chuẩn cmnr thôi kệ cmn đi bạn ạ 3crisp3

sinh nhật vui vẻ 3blingeye3

#3891121 0
lũ ngu sinh ra để làm những ng như t ức chế!! kiềm chế là cách tốt nhất để tồn tại trong thế giới toàn những lũ ngu =))!! nên anh m im vậy !! nc vs 2 thang ngu hài vl =))!! ct?? cần thơ nếu cùng quê thì dễ nc !! ra đây uống cafe vs anh m =))!!

#3891134 0
bố ở trung tâm hà nội cơ cần thơ cái máu lờ =)))

Khi tao đã nói vậy tất nhiên tao đã làm nhiều việc có ích cho xh rồi, loại mày thì đừng nói có ích ở đây. Loại mày chỉ có làm bẩn xh.

Ha bi bớt đay chú du………Ha bi bớt đay chú du………Ha bi bớt đay chú du………

———————-Chúc thớt sinh nhật zui zẻ, nhìu niềm zui nha———————-

#3891146 0
m là cái thằng ngu =))!! tiêu đề topic bố thừa hiểu mà =))! chỉ có lũ ngu m ko hiểu ý của t =))!!ch ko làm sn lạ lắm hả =))! đàn ông chứ có phải đàn bà quan trọng mấy ch đó =))!!đó là cái lí do bố cmt =))!! "Cha mẹ mày cho mày ăn học thật phí, ko hiểu được vấn để ở tiêu đề thật phí. Mày có giúp ích gì cho đời chưa ? Loại mày sống tổ làm vấy bẩn xã hội." =)) nc ngu éo chịu đc! đc mỗi cái mồm nc ngu vl =))

thớt cho xin đia chỉ và sđt, tui muốn tặng thớt 1 món quà sinh nhật

#3891156 0
ở đây thì cái mồm !! =))!! m muốn nói gì chẳng đc =))!! thôi cái mồm m anh m đã biết!! câm cái mồm vào phắn đi nhé =))! đừng có núp lùm ở đây !!canh rồi lao ra cắn đít làm t giật cả mình =))!!

Mày cũng giống nhu đám Fan cuồng k-pop thôi con ạ, mày cứ vênh lênh mà thách thức, nhưng không nhận thức được rằng cả xã hội đang ném cức vào mặt. Mày cũng vậy thôi. mày xem cả topic ai ko chúc mửng chủ thớt, ko phải là mày à, mày xem mày có giống Fan kpop ko ?

cái này giống mình.sn lần thứ 21 nhưng vẫn chỉ ngồi 1 mình ngắm cảnh trời đêm.

#3891172 0
3burning3 3burning3 3burning3 3burning3chúc chú sn vv …………………………..

chúc mừng sinh nhật chú em:)). anh thì năm nào cũng tổ chức hết. từ nhỏ tới cấp 3 là ba mẹ lo cho t. còn bh học đại học thì tự tổ chức sinh nhật cho riêng mình rồi. chúc chú em sinh nhật zui zẻ

Haha. Hiểu tiêu đề topic theo cách nghĩ của súc vật à ? vậy những người comment trog topic này thì sao ? mày ngu lắm, mày là số ít, đã sai mà còn cố cãi, mày sủa thì làm được gì, tính bắt chước chó à ?

#3891193 0
@pham thôi pé ơi !! pé pe pé cái mồm!!cái loại đc mỗi cái mồm như pé nc là anh nhìn là ra rồi!! lại còn nhìu việc giúp ích cho xh,nào là mất day, người trí thức cơ đấy =))!! nc như 1 thằng ngu ko hơn ko kém =))! cái việc giúp ích của m là giờ này ngồi onl chat để t thấy m lòi từ từ cái ngu của m ra =))!! t anti fan kpop con à =))!!
đấy là cái 9 kiến của t =))!! đơn giản t men hơn m =))!! có cần phải khóc lóc để người t biết mình chưa từng làm sn ko =))!!

#3891194 0
gửi mổi thằng chai ken nào 3crisp3

HPBD ………………………. 3congratz3 3congratz3 3congratz3

#3891207 0
@pham đã nói m càng nói càng lòi cái ngu =))!! 2 chiều cmt nhớ chưa =))!! t đồng ý t số ít nhưng đó là 9 kiến của t !! hiểu 9 kiến là gì ko =))!! đần thối ra !!
t đang rảnh kể t nghe vài việc giúp ích xh như m bốc phét xem nào =))!!

#3891215 0
@pham m vẫn chưa hiểu à !! t vs cha m cùng 1 loài đấy!! nc ko lịch sự thì ít ra nên vận dụng 1 chút kiên thức đã đc học xem nào =))!! chỉ biết sủa sủa vs súc vật , nc như 1 lũ ăn hại =))!!

nếu mày ở chỗ tao thì tất nhiên sẽ biết tao làm gì ? Giờ này hết giờ hành chính rồi. Bố thằng ngu, có loại như mày mới nghĩ tao sẽ đi làm giờ này. Tao rãnh onl thấy cm của mày quá là mất dạy nên vào dạy bảo tí thôi. Loại mày thì làm gì biết đến chuyện đó.

sn vui ve nha ban.ra đường và làm j đó ghi lại kỉ niệm ngày sn đi 3big_love3

Việc của tao là giúp cho thức cho dân ngủ, gác cho dân vui chơi, tao ko biết mày có hiểu ko. Nhưng nếu đủ nhận thức thì mày ko cãi đến tận đây đâu.

#3891234 0
@pham thôi mà pé!! pé làm gì giúp xh kể nghe chút chơi nào =))!!thôi pé ơi! pé pốc phét vừa vừa thôi =))!!

Tặng thớt quà sinh nhật nè…

@chua_zesu: tặng tao đi, tao tặng thớt lại bánh kem 3ahaa3

#3891257 0
à à !! t biết làm gì rồi!! làm dân quân hay gác phường trong mấy cái chuồng cu =))!! giúp dân ngủ =)) nghe biết ngu vl !! gác dân vui chơi =))!! ngu vl!! đây là việt nam! công việc làm cảnh như m cũng khoe à =))!! ngày nào cũng có trộm cắp bạo loạn cho m giữ à!! à cho t xin cái cấp chức vụ của m,xem cái cố gắng của m lết lên đc cấp bao nhiu =))!!
dạy tao ?? vs cái kiến thức của m đủ để dạy t ??

tặng quà cho thớt nè…

Sinh nhật vui vẽ nha!!!!!!!!!

#3891272 0
@hihi m thì ngu vl biết cl gì nói!! trí tuệ của m xem xong nhận ra là cãi cùn =))!! cãi cũn nãy h đéo thằng nào làm đc gì t!! đéo bắt bẻ đc gì tao =))!!

Sinh Nhật Vui Vẻ … Mà Sao Bạn Zống Mình Qá ……………. 3blingeye3

Tao đã nói rồi, tầm hiểu biết của mày chưa đủ để hiểu ý nghĩa của câu nói đó. Mày xem lại xem ai to mồm. Tao ko nói việc mình đã giúp cho xh điều gì nhưng tao tự hào điều đó, còn mày, mày làm dc gì ? Khi nào giỏi hơn người khác rồi hãy nói. Haiza

trích câu của @nolik:
''ừm !! m nói đúng !! lũ ngu sinh ra để làm người khác ức chế!! nên kiềm chế là cách tồn tại trong thế giới toàn lũ ngu như m !! ''

1 like cho mình nào 3crisp3.
chúc thớt sn vui vẻ

@tieuyoyo: Nhất trí 3aha3

#3891312 0
"Khi tao đã nói vậy tất nhiên tao đã làm nhiều việc có ích cho xh rồi, loại mày thì đừng nói có ích ở đây. Loại mày chỉ có làm bẩn xh. " thằng nào nói thế =))!! h lại t ko nói việc t làm giúp ích nhìu cho xh =))! t đã nói cái tật ngu đeo bỏ !! nc như tự tát vào mồm cứ thích nói =))!!
sinh trước t vài năm thì cống hiến trước !!
vài năm nữa bố ra trường rồi hỏi lại t câu đó =))!!
đã nói m!! trình độ gì dạy t =))!!

quà của thớt đây

#3891329 0
lại so vs tầm hiểu biết của t =))!! anh ơi em sợ anh rồi!! anh nắm trong tay 1 chức vụ pé tí !! 1 trình học thức ko đâu vào đâu !! lúc đầu ráng cãi như 1 người trí thức =))!! h lòi cái ngu vs cái bản chất ra vẫn ráng cãi =))!!

nhà bạn không có muối hay chăng là má bạn không bỏ muối vào đồ ăn o_0

#3891351 0
@hihi yoyo !! cứ nói gì m thích!! sân si vs 1 thằng ngu là mệt rồi =))!!
ờ hỏi m 1 câu!! m còn câu nào ngu hơn để m hỏi ko =))!!

À Há chửi nhau to =)) …………..

Buồn ỈA mày cũng tham gia à 3crisp3 3crisp3 3crisp3

tởm lợm…[size=2]xoắn đây[/size]

#3891394 0
@thangngu =))!! ý là m nói t =))! s cũng đc cái mồm là của m =))!! t đâu có cãi vs m!! m cmt t câu đầu tiên t chửi m m chửi lại t đâu còn nói gì m =))!! m cứ lao vào cắn đít !! toàn 1 lũ đeo ý thức đc mình đã nói gì làm gì =))!!

("Khi tao đã nói vậy tất nhiên tao đã làm "nhiều việc có ích" cho xh rồi, loại mày thì đừng nói có ích ở đây. Loại mày chỉ có làm bẩn xh. " thằng nào nói thế !! h lại t ko nói việc t làm "giúp ích nhìu" cho xh !)
Bố thằng ngu, con nít cũng phân biệt được ý nghĩa. Nói chuyện với thằng ngu phí thời gian quá, mày ko thấy mày bị ném cức vào mặt mà vẫn cười à, hay thích như vậy lắm.

#3891402 0
Minh xin tặng bạn

xe đẹp nè

tiền nè

gái đẹp nè

nhà đẹp nè
Và chúc bạn có 1 ngày sinh nhật thật tuyệt vời

LẦN SAU VIẾT THÌ VIẾT CHO CẨN THẬN NHÉ THỚT.
CHÚC THỚT SN VỚI NIỀM VUI MAY MẮN …………….. VÀ

#3891414 0
".Anh không thèm đôi co với chú ……….cãi nhau với chú thì hạ thấp mình quá "
=))!! nghe hài thật =))!!! đã im rồi ráng chửi bố !! bố đâu đá động gì đến con =))!!

Nolik à, mày thật vô sĩ. Coi như tao cãi ko lại mày đi. Nhưng ai đúng ai sai thì mọi người đều biết, ai bị ném đá và bị chửi là biết. điều đó phân định đúng sai. Tao ko cần đôi co nữa. 3ahhyes3

#3891438 0
("Khi tao đã nói vậy tất nhiên tao đã làm "nhiều việc có ích" cho xh rồi, loại mày thì đừng nói có ích ở đây. Loại mày chỉ có làm bẩn xh. " thằng nào nói thế !! h lại t ko nói việc t làm "giúp ích nhìu" cho xh !)
Bố thằng ngu, con nít cũng phân biệt được ý nghĩa. Nói chuyện với thằng ngu phí thời gian quá, mày ko thấy mày bị ném cức vào mặt mà vẫn cười à, hay thích như vậy lắm.
m bị thiểu năng cmnr =))!!
t đã làm nhiều việc có ich : câu đó m nói khi đang nói về công việc của m =))!!
t ko nói việc t làm giúp ích nhìu cho xh =)) : thế ý nghĩ ở đây thế nào =))!! thâm sâu quá anh à !!
cức?? m thèm ăn lắm à !! cái mồm là của m !! nói gì tùy m =))!! biết s t cười ko !! nãy h cãi vs m t đang giải tỏa stress mấy bữa nay !! =)) học xong hết rồi nhưng vẫn căng thẳng !! m nc ngu quá nên t dành ít thời gian cãi vs m!! =)) càng nc càng lộ cái ngu cứ thích nói !! =))

#3891444 0
@pham t đã nói trình độ m lấy cl gì nc vs t ? dạy t !! to mồm xong rồi thì im đi =))

chúc chủ thớt sn zui zẻ………..

#3891465 0
@hihi vẫn câu đó cái mồm là của m nói gì là của m đâu làm đc cc gi t =))!!!! việc t vs m xong rồi =))!!
"không phải lao theo cắn đít mà là tại anh thấy em nói ngu quá , nói 1 câu mà bị cứt nó ném chan chát vào mặt nên mới lên tiếng thôi , anh thì không thích chửi em đâu tại vì em có được bình thường như mọi người đâu , chắc ngày sưa bố em bị chất độc da cam hoặc lúc em trong bụng mẹ bị cu thằng bố em chọc trúng đầu nên giờ em bị như vậy …anh thì nói vậy thôi … đừng động đến anh nữa không anh mang đầu khấc của anh anh quật ngang mồm em đấy"
nc như 1 thằng trẩu tre =))!! có chửi tục thì chửi khôn khôn lên tí =))!!đừng chửi như 1 lũ ngu chỉ biết chửi mà đéo đc cl gì =))!!

#3891492 0
@pham t đâu quan trọng ai đúng ai sai =))!! cái 9 kiến của t là thằng thớt giống đàn bà !! đàn ông con trai cứng cáp lên !! có cl gì suôt ngày suy nghĩ như đàn bà !! có người nghĩ giống t ,đa số còn lại thì giống thằng thớt ! nhưng đó vẫn là 9 kiến của t !! =)) làm người thì cần cái 9 kiến con à !! đừng thấy số đông thế nào rồi a dua theo =))!! t nói ra thằng thớt ko nói lại thì thôi !! m lao vào làm cl gì! m lao vào thì t đâu có bựa =))!

#3891525 0
@hihi =)) t hay 3 thằng ngu m ko hiểu vấn đề =))!! để tao nói lại cho m nghe!! lập topic có 2 mặt cmt trái chiều! đồng ý vs phản đối !! nôm na là thế !! nếu m ngu quá ko hiểu thì cứ hỏi =))!
t thấy ko có cl gì để post lên vấn đề này !! t nói thớt đàn bà !! có gì quá đáng ko ,có chửi cha mắng mẹ nó ko =))!! =)) chỉ có con gái đàn bà quan trọng ngày sn !! tổ chức đc thì zui ko có thì thôi có gì phải để trong lòng =))!!!rồi thằng ngu pham lao vào phản bác ý kiến của t!! thì t cự lại giữ vũng ý kiến bố!! ai nói gì nói đó là ý kiến của t thằng ngu à !! thằng thớt ko lên tiếng thì làm cc gi tụi m lao vào nc ngu vl ra =))!!

đồng cảm với thớt 17 tuổi chỉ đc có 1 câu chúc sinh nhật vui vẻ duy nhất từ một ng bạn gái. 3blingeye3

#3891537 0
@all thằng nào bước vào đây cự vs t thì đứng ở vị trí khách quan để nhận xét ! đừng có a dua số đông lao vaò bố chửi!! có muốn chửi bố thì ráng chửi khôn khôn vào đừng để bố chửi rồi im =))!!

happy bỉthday to you on time 21-7 3blingeye3

#3891591 0
[size=7] HAPPY BIRTHDAY[/size]

[size=4]sn zz nhá thơt 3adore3 3adore3 3adore3[/size]

Chúc mừng sinh nhật sắp tới nha. Sức khỏe, may mắn và nhiều thành công hoài bão trong cuộc sống.

Quà SN nè

#3891614 0
=))!! cái thằng như m!! ok ok t thua !! =)) đã nói m ngu =))!! ba mẹ t kêu t làm sn t ko chiu đấy !! đơn giản bố ko muốn phí tiền vào những thứ như thế =))!! bố còn nhiu ch phải làm phải lo đek lo mấy thứ vớ vẩn như lũ đàn bà chúng m =))!! bố chỉ làm sn năm 18 thôi con à =))!!

Mắc cười quá. @Hihi: 3crisp3. 21/7 Thớt vào topic xem thì sẽ thấy hạnh phúc vì có rất nhiều người chia sẽ với mình nhỉ :D

tại ko tổ chức rùm beng thôi, chứ có tổ chức thì chắc ai cũng hưởng ứng nhiệt tình mà 3congratz3

#3891642 0
@hihi đàn ông con trai buồn vì mấy ch vớ vẩn đó thì nhu nhược vkk =))!! t thua m ở cái mặt chửi tục đấy =))!! bố chửi nhưng bố lựa từ mà chửi !! có thì chửi!! m chỉ biết chửi càn =))!! ngu vkk ra =))!!

#3891672 0
@hihi =)) !! xem lại m đi =))!! t đâu nói t có văn hóa =))!! bố cũng chửi đấy nhưng cái phép lịch sự tối thiểu của bố làm bố thấy khó chịu khi chửi những từ hơi tục tiểu =))!! bố chỉ chửi những vấn đề liên quan đến từ ngu thôi thằng ngu à =))!!

#3891677 0
@hihi m dùng từ 9 xác vào =))!! khinh =)) bố là bố đéo khinh thằng nào con nào cả =))!! bố chỉ lấy quan điểm làm đàn ông của bố ra nói =))!! ok hiểu chưa chưa hiểu cự vs bố tiếp =))!!

#3891683 0
@hihi cái cá tính của m hơi bị giống lũ đầu đường xó chợ !! ko phải t =))!!

lý lẽ rất thuyết phục =)) 3crisp3

#3891710 0
@hihi !! từ chửi bt =))!! còn m chửi ngu vl ra =))!! m xem lại cách chửi của m đi !! =)) chửi cũng phân biệt nặng nhẹ đấy thằng đần =))!! t đâu cần m dây tại m thèm cứt t nên m dây vào =))!!

chuc mung sn thot nha. ko du keng de pót hinh banh sn cho thot.:)
nhung nhu thot con do~ minh thi ngay sn ny con wen nan ko :((

#3891732 0
" ơ cái ĐỊ T …….thằng anh trai ông nội cha mày ….. tao đả động đến tiền ăn sáng của mày chưa mà chửi tao ….
zZz_K[II]L_HS_zZz (7/16/2012 9:52:20 PM): không phải lao theo cắn đít mà là tại anh thấy em nói ngu quá , nói 1 câu mà bị cứt nó ném chan chát vào mặt nên mới lên tiếng thôi , anh thì không thích chửi em đâu tại vì em có được bình thường như mọi người đâu , chắc ngày sưa bố em bị chất độc da cam hoặc lúc em trong bụng mẹ bị cu thằng bố em chọc trúng đầu nên giờ em bị như vậy …anh thì nói vậy thôi … đừng động đến anh nữa không anh mang đầu khấc của anh anh quật ngang mồm em đấy
zZz_K[II]L_HS_zZz (7/16/2012 9:52:40 PM): CÁI topic nó kêu là 21 năm không có sinh nhật thì nó buồn , có cái con mẹ mày trái chiều gì không , đàn bà con mẹ mày chứ , im lặng còn thấy mày nguy hiểm , nói phát lòi ngay cái ngu , hay mày thích cố tình đưa ra cái ý kiến trái chiều củ lồ n của mày để có phong cách riêng à . cái thằng bệnh như mày không có sinh nhật thì là bt nhưng đã là con người 21 năm không sinh nhật nó buồn thì chả có j là sai cả. ngu như con lợn còn phát biểu topic có 2 chiều , vào mấy topic tranh luận mà trái chiều đi thằng ngu ………………..hài …..21 năm không sinh nhật " cái phong cách chửi của loại đầu đường xó chợ =))!!

#3891758 0
@hihi đã nói m ngu rồi =))!! dây vào cứt t nghĩ nó khác dây vào cứt nhé =))!
cứt t là cứt của t ỉa ra đấy =))!! chậm tiêu vl =))!!
từ vl vkk là 1 tiếng lóng chửi tục trong 1 số game nói thẳng ra thì nó chẳng có nghĩ lí gì ngoài từ L vs C =))!! chửi cũng nhu ko chửi !! còn m thì cái loại ta nói mất dạy từ trong bụng mẹ!! mở cái mồm là kéo dòng họ người khác ra =))!

#3891767 0
@hihi học lại ngôn từ việt nam đi thằng đầu đất =))!!

3aha3 3aha3 3aha3

chúc mừng sinh nhật……………………………………….

#3891805 0
@hihi =)) đã nói t thừa nhận t có học nhưng lại ko văn hoa,cung chẳng tử tế gì mà =))!! t cũng sống thật vs bản tính của bố ,nhưng bản tính của bố thì chưa số má bằng con =))!!
cave ??=)) t đâu cần nói nhìu để cua cave 1m5 1 con hạng sang đầy ! bố đâu thiếu =))!!
t ko hề giả t !! nói rồi mà chẳng qua cái phép lịch sự tối thiểu của t ko cho t chửi tục nhưng m !! 1 thể loại mất dạy từ nhỏ =))!!

#3891816 0
ngụy hay ko t đâu cần biết !! t chỉ biết là sự thật !! thế m giải thích nghĩa 2 từ đó t xem =))!! giải thích đc bố thua =))!! nhớ diễn giải kĩ càng nghĩa từ vl vs vkk nhé =))!!

happy birth day nha! 3aha3 bạn ở đâu để mình xách cây guitar lại đàn hát cho xôm tụ 3crisp3

3big_love3………happy birthday

tì ra cũng có người giống mình. chúc sinh nhật nan nha

Happy Bỉthday nha thot , neu thot bun thi mua do an ve lai rai cho do bun 3ahhyes3 3ahhyes3

Sinh nhật vui vẻ thớt nhé…………cươi lên nào có anh em VietYo luôn bên Cạnh thớt,…….. 3congratz3 3congratz3 3congratz3 3congratz3 3congratz3

#3891879 0
@hihi ừ thì m đúng t cãi đâu có lại! đơn giản t ko chửi tục đc như m ,1 thê loại mất dạy từ nhỏ =))!!m càng chửi t càng chẳng biết nên chửi lại thế nào =))!! vì đơn giản t chỉ biết chửi 1 số từ thông dụng !! còn cái loại mạt như m !! vô số cách để chửi người khác, vô số cách để làm người khác biết m là 1 con người mất dạy thế nào =))!!

#3891888 0

Sn Vui Ve? Ban Nhe':)

#3891891 0
Tự kỉ level max 3crisp3 3crisp3

P/s: Cơ mà mình cũng vậy sn 1 lần lúc thôi nôi 3bathing3

#3891904 0
haha thớt ơi ở đậu thế … qua chở đi chơi nè … ae hết mà :D

#3891916 0
@hihi thôi con ở đây sân si tiếp đi bố đi ngủ =))!! còn thê loại nào ngu thích chửi bố thì cứ việc cái mồm là của mấy con nhưng bố ko rep them 1 cmt nào nữa =))!! đơn giản vì bố chịu thua lí lẽ của 1 thằng ngu =))!! 3big_love3!!

#3891927 0
@nolik m thì đâu muốn chửi ?? kéo về trang 6 7 xem t nói gì m !! t đã im lặng rồi tại m cứ thích sân si =))!!ơ đã nói ko rep thêm nhưng thằng ngu m làm t ức chế thật =))!!

Chúc mừng sn thớt mau ăn chóng lớn, chúc all vui ve 3congratz3 3congratz3 3congratz3

zui lên chú, rùi cũng có người quan tâm thui, hiện giờ thì ace VIETYO đây, happy birthday!!!

Anh em thích bàn luận tiếp thì vào đây mà xem này.

http://forum.vietyo.com/topic/anh-ay-la-ai-358227.html

chúc mừng sn thớt 3blingeye3 3blingeye3

cùng chung cảnh ngộ với thớt, sinh nhật mình ngày 4 tháng 5 nhưng từ lúc sinh ra đến giờ chưa biết đến sinh nhật nó vui buồn thế nào, thớt còn đc 1 lần chứ mình chưa đc lần nào cả, năm nay cũng = tuổi thớt nhưng thú thật là sn thì chỉ có nằm nhà mà tự kỷ, bây giờ còn biết lên vietyo cho đỡ tủi, bạn bè đứa nào tổ chức sn cũng đông bạn bè chứ mình thi ít bạn, nhiều lúc cũng chán nản vì gia đình nghèo nhưng mà mình cũng cảm thấy may mắn hơn nhiều người, nhìn lên chẳng đc bằng ai nhưng nhìn xuống thì còn nhiều người hoàn cảnh còn bi đát hơn mình…có sao sống vậy thôi thớt ạ….chúc thớt sn vuii vẻ!

Chúc mừng sinh nhật kempro… 3congratz3

thớt chưa phải là người 1 mình tự tổ chức sn đâu. tui đây cũng vậy này, nhưng tui khá hơn thớt cái là dành dum nhiều tiền hơn. đến ngày sinh nhật, tui ra quán ăn. gọi cho mình tất cả những món mình thích và cố gắng ăn hết chúng (ko phải ko có bạn bè đâu nhưng mà chẳng muốn gọi ai cả..) nhiều lúc cũng nghĩ buồn và khóc, nhưng dần rồi cũng quen. thành ra có tổ chức sn cho tui to như thế nào đi nữa tui cũng chỉ thích 1 mình thôi, kể cả đến già cũng vẫn vậy. thứ 7 mới là sn thớt cơ mà. ko quan trọng là có ai nhớ ko. mình nhớ là dc rồi. vui vẻ nha thớt 3crisp3 3crisp3 3crisp3 chính ra 1 mình có nhiều cái hay của nó. mà thớt tên gì nhỉ??

vietyo này tuy không cho anh một cái sinh nhật tron vẹn va` đầy đủ nhưng với vô số lời chúc va` những cái bánh 3aha3 thèm ghê hôm 3aha3 củng đủ làm anh vui rồi hen hihi vui lên anh nhá

#3894548 0
đis mẹ thằng quê cần thơ kia nói nhiều vl dạy đời đc đ ịt ai đâu mà lắm mồm =))

#3894643 0
cũng sắp đến sn thớt rồi nhể.chúc thớt 1t mới với nhiều mỗi quan hệ mới.con người mới và những điều tốt đẹp mới sẽ đến với thớt nhé 3ahaa3

#3894696 0
22 năm rồi chưa từg cắt báh 1 lần nào đây ……………………………………………………….. 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3
hấp diêm bớt đêy thớt 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3

#3894753 0
Chúcccccccccccccc Mừnggggggggggggg Sinhhhhhhhhhhhhhhhhhh Nhậtttttttttttttttttttttttttt ———————————-!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

#3894763 0
Chúc mừng sính nhật chú 3crisp3 3crisp3
3999999999999999999999

Chúc mừng sinh nhật thớt …
nolik : nếu mày già rồi thì già mà ngu …… thiếu học
mày trẻ . thì mày còn non nớt trẻ trâu lắm con ạ …… thật học
mày không chúc thì thôy ….. ai cần mày thương hại…… mày nói nó tự kỷ …. mày cũng gần như thế đấy…..ko ghen ăn tức ở mày kắn ăn lùn à ….. não mày giống y hệt cái ông obama đấy…….. động tý là kắn …… thằng đàn ông hãm tài đi chấp vặt chửi nhau như đàn bà….. rẻ rách….. bố xin mời mày kắn tiếp nhé

chuc mung sinh nhat thot nha'. minh kung giong thot. thui @@

#3895975 0
hÁP PI NIU DIA THỚT ……………………… 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

sn vui nha chú thớt, sống năng động lên 3ahhyes3 Chào thân ái và qưyết thắng

trùng vs sn thằng bạn thân mềnh, hôm đấy sẽ chúc mừng cả chủ thớt luôn 3bye3

Để mọi người quan tâm và nhớ đến sinh nhật thớt năm sau nhé. Bắt đầu từ bay h thớt hãy quan tâm và nhớ tặng quà những người thớt yêu thương trước nhé !. Chưa có ng yêu thì bắt đầu từ ba, mẹ, anh chị em, bạn thân … Chúc thớt thành công.

#3896181 0
VUi lên bạn, có gì buồn cứ nói ra , chúng ta là bạn :D

HPBD thớt 3crisp3 3crisp3 3crisp3………….

#3897052 0
"nolik : nếu mày già rồi thì già mà ngu …… thiếu học
mày trẻ . thì mày còn non nớt trẻ trâu lắm con ạ …… thật học
mày không chúc thì thôy ….. ai cần mày thương hại…… mày nói nó tự kỷ …. mày cũng gần như thế đấy…..ko ghen ăn tức ở mày kắn ăn lùn à ….. não mày giống y hệt cái ông obama đấy…….. động tý là kắn …… thằng đàn ông hãm tài đi chấp vặt chửi nhau như đàn bà….. rẻ rách….. bố xin mời mày kắn tiếp nhé "
mới đi học sáng chiều 1 ngày mà lòi thêm 1 pé trẻ trâu =))!!
ko ai ghen vs t t ghen làm cl gì =))! nhà t đâu thiếu thốn =))!!
obama mà ngu thì thằng cha m ngu hơn nhìu =))!!lãnh đạo cả 1 nước mạnh nhất =))!! ngu thật =))!!
thì ch t kết thúc rồi mà!! m lao vào làm gì =))!! m mới là cái thứ đàn bà =))
toàn 1 lũ nói cl gì mình đều dính ,nc cứ như tự tát vào mồm cứ thích nói =))
cái loại lí luận cùn mà ngu vl =))!!
@hihi còn m cái loại chỉ biết nói đéo biết làm =))!! đã nói thôi còn ráng lao vào cắn =))!

dkm. Tao chua sn bao gio` day ………………………………. 3curse3 3curse3 3curse3

chúc mừng thớt sinh nhật vui vẻ nhé
@nolik chắc vừa ở trại tâm thần ra, nó chửi ngưởi khác ngu nhưng sau khi đọc xong mấy cái comment ở trên thì mọi người sẽ tự hiểu ai là đứa ngu nhất trong vieetjyo này, mình thấy ngoài ngu với đần ra thì nó chẳng biết đến những từ khác 3ahhyes3

Thớt ở đâu dza. Để ae trong Vy tới dự tiệc sinh nhật nào, nếu thớt ko có bạn thì trong VY có nhìu lắm, tuy hơi mất dạy và mê gái nhưng cũng thấy tốt lắm. Hihi 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

@nolik, bạn biết vì sao từ đầu tới giờ thớt không lên tiếng không, vì thớt thấy buồn khi có những người như bạn đến phá rối bữa tiệc sinh nhật đầu tiên của thớt đấy, người như bạn không xứng đáng để được mời đi bất kỳ bữa tiệc nào vì tính cách thô tục và bảo thủ của bạn và khi thấy thớt được mọi người yêu quý và ủng hộ thì bạn cảm thấy ghen ghét đố kị nên chửi cho bõ tức đúng không 3bored3 tôi biết sau commment này bạn sẽ chửi tôi thậm tệ nào là ngu với cả thiểu năng nhưng tôi vẫn phải commment vì tôi thấy rất bức xức trong lòng, nếu bạn tổ chức 1 buổi sinh nhật đầu tiên mà có người phá đám như vậy thì bạn có buồn không chứ, bạn buồn là tốt rồi còn bạn không thấy buồn thì nên đến bệnh viện tâm thần kiểm tra đi, bạn ạ 3bored3 3ahhyes3

sn vui vẻ nha thớt…………… 3blingeye3

hihi_haha…. chuẩn…….. 3congratz3

happy birthday………………………

@hihi_haha…. , chắc nolik đến bệnh viện tâm thần khám thật rồi, từ nãy không thấy nó đâu bạn ạ 3crisp3

từ nhỏ đến lớn mình cũng có mỗi cái sn
mà dù sao cũng chả quan tâm

happy bỉth day…………….. 3blingeye3 từ nhỏ đến h mình chưa bao h mình có sinh nhật cã 3bored3

móa SN mình 13/7 bị thủy đậu nằm tê liệt ở nhà - buồn vãi :((:((:((:((

HPPD thớt…………… 3big_love3 3big_love3

chúc mừng sinh nhật…… 3blingeye3 3blingeye3

thông cảm với thớt… mình sinh nhật 28-4 nhưng chi có bạn trên mạng nhớ đc. ngày sinh nhật và chúc mừng mình còn bố mẹ và bạn thân của mình chẳng ai nhớ cả…. lúc đó chắc buồn lắm thớt nhỉ 3be_eaten3 3be_eaten3 3be_eaten3 3be_eaten3 3ahh3 3bye3

chúc bạn snvv 3aha3 3aha3

tới ngày đó mình mix bạn 1 con nonstop

Happy birtday

nhớ zô homi cũa mình cm nhá sợ mình wên đó 3blingeye3

Chúc mừng sinh nhật nhé 3adore3
Mau ăn chóng lớn nhé thím 3crisp3

ok thớt tui mà biết dc sự việc này tui sẽ cố gắng móc tiền túi ra giúp thớt
3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3
tui nói thất chúc mừng sinh nhật zui ze 3congratz3 3congratz3 3congratz3

Hì Thanks tất cả mọi người nha… 3blingeye3

wow mình có duyên đó kem…mình 21-7 nè :) 3blingeye3

#3898069 0
Chúc mừng sinh nhật, sorry vì nhấn lộn dis vì online bằng đt

hok có gì đâu,… 121 like rồi thì 120 dislike cũng hk sao…

#3898112 0
Con trai ạ được nhju sn nào 3ahhyes3 3ahhyes3

ANH ĐÃ TRỞ LẠI VÀ LỢI HẠI HƠN XƯA……MẤY BẰNG HỮU CHỬI NHAU HÔM TRƯỚC ĐÂU RỒI 3crisp3 3crisp3 3crisp3

HÁP PI BỚT ĐÂY THỚT …..CHÚC MAU ĂN CHÓNG LỚN KHOAI MAU TO 3crisp3

3ahhyes3 her…. buoncuoi chúc nghe ghê quá… nhưng cũng nhận lời chúc hok thôi nói thớt keo…^^!

top này đông thế này là do 1 phần anh vào chửi nhau um xùm nên nhiều thằng thấy lượt cmt nhiều nên vào coi đấy =))

buoncuoi chú chúc thớt KHOAI MAU TO để làm gì thế 3crisp3

để vợ lên tiên 3crisp3

Đm …. sống không biết lời lẽ ….. dám bày đặt so sánh người khác với trẻ trâu mà không nghĩ đến mình cũng thuôhc vào loại trẩu tre không kém ….. 1 thằng vào topic người khác sủa linh ta linh tinh ….. thì là cái loại gì …. mày đang hiện rõ lên khuôn mặt của 1 thằng ghen ăn tức ở …tị lạnh vớ vẩn …….
thằng đàn ông hãm hãm hãm hãm nhất Việt Nam

mình thì chỉ có mỗi 1 lần sn khi có ng iu ct oy chẳng có j mình k có dc sn 1t nữa huống chi. năm đó 2 đứa còn wen nhau dc ng iu mua cho cái bánh sn nhỏ và 1 con thú nhồi bông giờ k còn j hết và k có sn nào khác nữa…………………….mình sắp quên mất ngày sinh của mình rồi
3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3

anh em qua chém tiếp, Nolik nó cắn bậy tùm lum 3crisp3
forum.vietyo.com/topic/anh-ay-la-ai-358227/p2

chúc chú sn zz ………………….

happy birthday….mung sinh nhat ban…nhiều thành công nhé… 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3

#3915543 0
Chúc mừng sinh nhật bạn nha 3bye3 3bye3
nhớ sinh nhật lần thứ nhất của mình vào năm 19t 3bye3

chúc bạn sn vui vẻ hén
định gửi bánh kem mà bạn kia gửi quá trùi nhìu ùi…
mong bạn dc mọi điều tốt lành nhân dịp tuổi mới nha…^^ 3congratz3

Happy Birthday. Ko biết hôm nay chủ thớt có tổ chức gì ko ta, làm món nào sang hơn nhé 3crisp3 3crisp3 3crisp3

chúc bạn sinh nhật dzui dze nhak……..tặng bạn 1 điều ước nhek, hãy ước điều làm bạn hạnh phúc nhất hen hihi
mọi người trên vietyo sẽ cùng nhau chúc mừng cho b 3congratz3 3congratz3

Chủ đề cùng mục

sinh nhat, nhung minh laj khoc, 21 thang 7, la sinh nhat, nhu minh, voi di noi bun, chi bik len vietyo,
https://linkvaobong88ag.club Lời Ca Khúc Điểm nhanh Hợp âm az Chords up

Bản quyền bởi VietYO.com v3.0 - Viet Nam Youth Online
Diễn đàn mở của cộng đồng người Việt trẻ online - Liên hệ (info @ vietyo.com)