Tin tức - pháp luật 2012-12-20 18:04:28

Bị trộm xe máy ngay trước mặt, nam sinh viên bật khóc nức nở

Nam sinh viên với gương mặt mếu máo ngồi bệt xuống trước tủ kính bán cơm, không nói nên lời. Anh là nạn nhân vừa bị kẻ gian bẻ khóa trộm mất chiếc xe máy ngay trước mắt mà không thể chặn lại.

Nam sinh viên mếu máo, bật khóc trong uất ức khi bị trộm mất xe

Khoảng 12h trưa 20/12, anh Phạm Văn Thiên (20 tuổi, trú tại Quãng Ngãi, sinh viên một trường Trung cấp đóng tại địa bàn quận Thủ Đức) dựng chiếc xe máy hiệu Yamaha Sirius màu trắng đen mang BKS: 76C1 - 074.26 trước số nhà 11 đường Đình Phong Phú, (phường Tăng Nhơn Phú B, quận 9) đề vào ăn cơm trưa.

Vừa ăn được vài miếng thì anh Thiên thấy có 2 thanh niên dừng xe máy ngay trước quán cơm. Nghĩ là khách nên anh cũng chỉ đưa mắt nhìn qua. Chỉ khi một đối tượng ngồi lên xe máy của anh, rồ ga phóng đi thì anh này mới tá hỏa lao ra ngoài hô hoán. Sự việc diễn ra khá nhanh nên không ai kịp phản ứng. Vài người đi đường cũng cố gắng đuổi theo nhưng vẫn không thể bắt kịp bọn trộm cướp.

Lúc này, anh Thiên chỉ biết hô hoán trong tuyệt vọng rồi ngồi bệt xuống trước cửa quán cơm. Gương mặt mếu máo, anh Thiên cho biết, chiếc xe trên được gia đình mua cho cách đây vài tháng để đi thực tập chuẩn bị tốt nghiệp. Trưa 20/12, anh Thiên đi thực tập về ghé quán ăn cơm rồi định về phòng nghỉ ngơi thì vụ trộm xảy ra.

Điều đáng nói, nơi anh Thiên dựng chiếc xe chỉ cách tủ kính để đồ ăn của quán cơm khoảng 1m và lúc nào cũng có nhân viên đứng bán tại đây nhưng bọn “đạo chích” đã hết sức manh động khi liều lĩnh “ăn hàng” ngay trước mặt nhiều người.

Sau vụ trộm trên rất nhiều người tỏ ra bức xúc trước nạn trộm cướp đang lộng hành và thương cảm trước những giọt nước mắt lăn dài trên gương mặt nam sinh viên trẻ. Ai cũng thầm hiểu sự hụt hẫng, lo lắng mà anh Thiên đang trải qua. “Phải dành dụm lâu lắm gia đình mới mua được chiếc xe để khi ra trường em có phương tiện đi làm kiếm sống. giờ bị kẻ gian lấy mất chắc mọi người buồn lắm” – Thiên tâm sự.

Theo người dân địa phương, khu vực đường Đình Phong Phú và một số con đường lân cận thường xuyên có những nhóm đối tượng khả nghi rao qua nhiều lần. Nguyện vọng của người dân nơi đây là rất mong chính quyền địa phương tăng cường tuần tra kiểm soát để hạn chế tội phạm.
Trung Kiên - DânTrí

Không thể thực hiện tác vụ do chủ đề hiện đang ở trạng thái lưu trữ

#4479762 3
Tội nghịp quá, lũ cướp mất dậy

Tết rồi ra đường cẩn thận tí đừng để mình là nạn nhân…
Mình đi làm về 2g sáng k cứ chạy đúng làn và hổ báo 1 tí…cơ động dừng thì giấy tờ đầy đủ k thì chạy k ngó lại 3crisp3

gần tết roài! Cướp giật mùa này manh động lắm! 3ahhyes3 Chia bùn vs anh sinh viên! 

"/>

#4483210 1
@starfly1010 quả này thì lấy saod đây 3ahhyes3

đậu…thiệt tình k còn từ nào để diển tả nữa đọc xong mà nóng cả người bọn không bằng súc sinh 3curse3 h ra đường thì gặp cướp về nhà thì trộm lộng lắm rồi

=)) ngồi lên xe bẻ khóa mà còn ko biết…3ahhyes3

nó bẻ khoá có khi có 5s , ông nội m còn không biết nữa chứ ngồi cười, địt, tới khi m mất thì đừng ngồi đó mà khóc, dốt học 3ahhyes3

3curse3 gặp phải bác ở đó có mà cắm đầu ăn cơm ko biết nó lấy trộm lúc nào ấy chứ ở đó mà cười ,3bored3 nó bẻ khoá cũng như bác mở khoá xe thôi .

#4481733 1
đék biết cc gì cũng nói, tiệm anh mày đây này, nó đúc cây sắt vào thọc mạnh 1 phát quay đầu xe đề máy chạy đậu xanh nhà nó chưa tới 5s đék phản ứng kịp này.

cập nhật thông tin chút đi trộm h nó bẻ khoá còn nhanh hơn m đưa chìa khoá vào mở nữa ở đó mà cười

@Cutin_ldg =)) bẻ chưa tới 5s…=)) lại chém là hay mày đi ăn cắp rùi à

@Cutin_ldg t xem nhiều clip ăn cắp xe ko có cái nào mà bẻ 5s con à 3crisp3

@S.A.N.G =)) tiệm của mày à…=)) s

@mukamuka giờ t cười làm lz gì tao….thằng đạo đức giả3crisp3

@Cutin_ldg ko tính ngồi lên xe à… bây giờ phãi cảnh giác ko cảnh giác mất xe thì chịu…tao thích cười làm lon` jk tao

@Cutin_ldg gần tết đơn giản ai cũng biết là có ăn cắp ăn trộm nhiều nó ko đề phòng bị là đáng…mày vào xem topic của thằng gì kìa đạo đức giả 3crisp3

@kiepdoc09 có đạo đức giả hay không là việc of tao, m có tư cách nc kiểu đó vs tao à thằng vô học, thứ m không có tư cách nc với t đâu, đừng sủa, chó hiểu tiếng người chứ người không hiểu tiếng chó đâu 3bye3

@kiepdoc09: thế bình thường nếu mày gấp mày vừa mở khóa xe vừa chạy luôn thì mất mấy giây 
p/s:bonus cho mày thêm cái clip coi cho mà sáng mắt người ta mất của mày k xót thì cũng đừng có cười lại chuẩn bị kêu tao kyeboard hero chứ gì :))

@NguyenCuong8493 =)) ta ko kêu mày anh hùng bàn phím…mà t kêu mày là thằng đạo đức giả…bây giờ nó mất nó chịu t thích cười thì làm gì t…gần tết ăn cắp ko điều đó ai chằng biết ko đề phòng thì chiu5

@Cutin_ldg =)) có mày sủa chứ ai sủa…t cmt mày vào táp 1 cái rồi còn sủa lại à đạo đức giả…vào xem topic nói về mấy thằng đạo đức giả kìa 3 3crisp3

@kiepdoc09 thôi chó, m sủa nữa ra đường mắc công nta cho 1 gậy rồi vào nồi đó ,hero keyboard 3bye3

@Cutin_ldg =)) có mày hẻo keyboard chứ ai…có bản lĩnh thì lên đây 1 gậy…táp lại đi con

@kiepdoc09 trong mắt chó nhìn đâu cũng tưởng là đồng loại, vãi linh hồn 

#4483321 1
lúc mài đi ăn củng thế thôi có khi ra đếch biết tại sao mất.thằng ngu

#4483325 1
@kiepdoc09 câm đi con chó ăn cức, không chừng bị ném đá vỡ đầu bây giờ.bố thằng láo toét 3crisp3

#4483341 1
Đến lúc mất thì mày cũng như thế thôi, cảnh giác là tốt nhưng không phải cảnh giác đã là yên chuyện với bọn nó đâu. Ra xã hội còn nhiều thứ chú em mày ko lường tới đâu, đụ má người nhà còn ăn cắp đồ nói gì cướp. Cười người hôm trước thì hôm sau người cười con à

#4483345 1
@kiepdoc09 thằng ngu 

@Mr.Mitz có bản lĩnh thì lên đây ném vào đầu tao….đạo đức giả… hay anh hùng bàn phím…=)) gò vấp nè cưng3crisp3

@GT.Tran đã cười thì ko còn sợ đâu bạn…=))3crisp3

#4483408 0
@kiepdoc09 tao chưa thấy cái clip ăn trộm nào nó quay 5s cả. quay từ lúc đi vô tới lúc đi ra. còn nó bẽ thằng này tính chung à3crisp3

@Eragon ờ bạn nói với mấy thằng kia kìa

@kiepdoc09 tao đạo đức giả hay không bản thân tao biết; mày nói vậy thế lúc mày mất của rồi có người ra bò ra cười giống thế này " =)) " xong rồi nói mày không đề phòng thì chịu xem mày phản ứng ra sao chắc là khổng ẳng nhắng cả lên đấy :))
p/s: àh quên mày kêu bẻ khóa gì mà có 2s thì đấy clip đấy thông não chưa con trai :-/

@NguyenCuong8493 tao cười là chuyện của tao mày vào cmt táp tao làm gì…còn cái vụ nó bị mất xe kệ nó nó là cha mày à mày binh ghê dậy…cức nè táp lẹ đi kéo hết3crisp3

@NguyenCuong8493 bẻ 2s ko tính ngồi lên xe à….2` vl…ngu thì chịu đời đừng có đem đạo đức ra đây nói với tao vì mày chưa đủ đâu con 3crisp3

Bạn trả lời linh tinh quá

@kiepdoc09 3bored3 mình nói thiệt bạn éo có cái thá gì nói người ta là đạo đức giả hết. bạn cũng có đạo đức éo đâu mà nói. nếu bạn thấy bạn ko thương cảm cho người ta thì thôi chứ đừng cười rồi nói như vậy. dù người ta có ĐẠO ĐỨC GIẢ thì ít ra nó còn có cái chữ "đạo đức" còn bạn thì sao??? có cái éo gì

@giat_du_ze =)) thà chửi người khác rồi mang tiếng trẻ trâu còn hơn mở miệng nói nhân nghĩa đạo đức giả…mấy thằng đạo đức giả bị khinh thường còn hơn mấy thằng chửi người khác…và t là thằng đầu tiên khinh thường những thằng đạo đức giả…

@kiepdoc09 "[justify]cức nè táp lẹ đi kéo hết[/justify]3crisp3" thôi đi AH bàn phím 3bored3 nói ra mà đéo biết mắc cỡ cả đời mày chỉ là thứ để cho tụi tao cười lên đầu thôi

@giat_du_ze còn b nếu bạn thấy được thì nói còn k đx thì phắng mình k thích lằng nhằng với mấy thằng đạo đức giả oke stand

@giat_du_ze =)) cười…cứ cười đi vì t biết mày chỉ mở miệng cười chứ k làm được gì t…oke :)) lên đây táp tao nè cưng nếu có bản lĩnh còn k có thì đừng có táp vào chuyện người khác 

@giat_du_ze qua topic gì xem thằng kia chửi mấy thằng đạo đức giả để nở đầu ra kìa 3crisp3

@kiepdoc09 3bored3 bạn đừng có => bụng mình ra bụng người khác. là con người thì có người này người kia người ngu người dốt chứ bạn đừng có lấy 1 vài thằng đạo đức giả mà đi nói với bọn mình. okay

@giat_du_ze =)) t đâu nói t là người có đạo đức…oke stand…tao chỉ nói những thằng cmt chửi t xem đạo đức nó tới đâu 

@kiepdoc09 mày vừa cmt xong mày kêu là cứt thế mày ẳng là ra cứt àh hả thằng ăn = đit ỉa bằng mồm :))
p/s: à về học lại chính tả đi con trai cứt không phải cức :)) khéo có khi mày là trẻ trâu :))

@kiepdoc09 3bored3 bạn muốn chửi ai thì bạn chửi mình éo biết. nhìn cái CM của bạn ngứa mắt lắm. vs lại "[justify]t đâu nói t là người có đạo đức" bạn đúng là ko có đạo đức thật cái này là bạn tự nói nhé[/justify]

@kiepdoc09 thế mày có bao giờ vừa ngồi vừa mở khóa xe chưa thằng ngu không thấy bao nhiêu người chửi mày à cùn cãi cố :))

@NguyenCuong8493 3bored3 thế mày nêu tên từng người chửi tao xem. đừng có ở đó mà anh hùng bàn phím nữa

@NguyenCuong8493 ừ thì tao chấp nhận éo có ăn cướp nào mà mở khóa trong 5s nhưng tao hỏi mày 10s thì có đủ ko hả 3bored3 mày ngu thế 5s chỉ là nói thách thôi

@NguyenCuong8493 3crisp3 oáy mình xl~ bạn nhé mình nhầm với thằng kia

@NguyenCuong84933crisp3 xin lỗi nhé mình nhầm bạn với thằng kia nên chửi nhầm bạn SR

@kiepdoc09 3bored3 sao thế AH bàn phím

@giat_du_ze nhầm hàng bồ @@!

@NguyenCuong8493 :))……..

@giat_du_ze làm vừa đút đầu vào gạch bay vù vù k hiểu mô tê chi :))

@NguyenCuong8493 mi nà người Huế hả :))

@giat_du_ze chuẩn mẹ rồi 

@giat_du_ze dậy nói chung là bạn có chửi tui ko để tui biết tui chửi lại3crisp3

@NguyenCuong8493 =)) t trẻ trâu thì mày là thằng đạo đức giả…ngu như mày mất xe là đúng ko có uổng…thằng nào ăn cắp xe mày thì tao voté 1 phiếu cho nó bởi vì nó rất thông mình oke stand3crisp3

@giat_du_ze sống mà có đạo đức thì chơi với những thằng nào có đạo đức giả ấy…ra đường nói từ đạo đức để người ta khinh à 

@sOuLwOw tao ngu sao = mày…với lại t ngu mà t k bị mất gì còn hơn mày khôn mà bị mất rồi ngồi khóc như đàn bà…mày phãi đàn ông k hay mang hình hài đàn ông mà tính cách đàn bà3crisp3

@giat_du_ze đã nghèo ko biết giữ đồ để mất còn ngồi đó khóc…đọc câu này :Vừa ăn được vài miếng thì anh Thiên thấy có 2 thanh niên dừng xe máy ngay trước quán cơm. Nghĩ là khách nên anh cũng chỉ đưa mắt nhìn qua. Chỉ khi một đối tượng ngồi lên xe máy của anh, rồ ga phóng đi thì anh này mới tá hỏa lao ra ngoài hô hoán… là tao biết nó ko có khoá cổ xe…mất là đúng cứ nghĩ có người coi xe rồi k khoá cổ dậy

@kiepdoc09 3bored3 mày ăn cl` gì mà ngu thế D M tự nhiên nhảy ra kêu người ta là cướp cho chúng đập vô mặt àh. nói đéo biết nghĩ

@giat_du_ze dkm nó ngồi lên xe đéo coi chừng… nó đi vào mua cơm =xe nó ko ngồi xe nó chạy lại ngồi xe người ta chi…nhìn rồi thì canh mẹ đi lo ăn..ngu như mày mất là đúng

@kiepdoc09 "[justify]Vừa ăn được vài miếng thì anh Thiên thấy có 2 thanh niên dừng xe máy ngay trước quán cơm" 3crisp3 đọc kỹ lại câu này dùm tao rồi đọc tiếp "[/justify][justify]Nghĩ là khách nên anh cũng chỉ đưa mắt nhìn qua. Chỉ khi MỘT ĐỐI TƯỢNG ngồi lên xe máy của anh, rồ ga phóng đi"  mày hiểu chưa 3crisp3người ta là con nguời ko thể biết trc những gì xảy ra okay [/justify]

@giat_du_ze đọc hết thì tao biết rằng nó ko khoá cổ xe…phòng bệnh hơn chữa bệnh nó ko phòng mất là đúng…ỷ để xe ngay tiệm cơm thì ko mất là sai lầm3crisp3

@kiepdoc09 3crisp3 bộ mày là thánh hả mà biết người ta ko khóa cổ gặp cướp nó chỉ cần bẻ cổ xe trong 10s là xong. mày phải biết là sinh viên có chiếc xe máy là quý lắm rồi ko ngu hay sao mà éo khóa. vs lại khi người ta viết báo nó cũng phải kể chi tiết là ko khóa cổ cho mày đọc àh 

@giat_du_ze =)) dậy sao mày biết là nó khoá cổ…thằng kia bẻ cổ là biết liền…nó ko khoá cổ mới dễ bị lấy…thằng nhà báo nó ko ghi ra vì nó biết là xe ko khoá cổ oke

@kiepdoc09 3crisp3 càng nói càng lòi cái ngu ra mày nghĩ có thằng nào nó ngu tới nỗi mà nó biết chỗ đó đông người mà ko chịu khóa cổ ko?? mày biết lúc bẻ cổ xe thì chỉ nghe tiếng "cách" nhỏ ko?? mà còn lại ở chỗ ồn ào nữa là người chứ có phải là chó đâu mà nghe dc?? 

@giat_du_ze =)) sao mày biết…mày ăn cắp rồi nên biết à…nó ngồi lên xe thằng đó nó cầm tay lái bẻ qua nó biết k khoá cổ nên nó ăn cắp…nếu nó khoá thì 2 thằng kia dám à…dới lại mày nói tiệm đông thì nó càng k dám…nở cái não ra dùm cái đi3crisp3

@kiepdoc09 3crisp3 tao biết vì tao thấy 1 lần rồi. còn mày mày đọc đoạn này dùm tao "Điều đáng nói, nơi anh Thiên dựng chiếc xe chỉ cách tủ kính để đồ ăn của quán cơm khoảng 1m và lúc nào cũng có nhân viên đứng bán tại đây nhưng bọn “đạo chích” đã hết sức manh động khi liều lĩnh “ăn hàng” ngay trước mặt nhiều người." mày xem ai phải nở não ra 3crisp3 tao hay mày

@giat_du_ze báo nó viết dậy mới có cái để xem…nói chung là nó ko khoá cổ xe thì mất xe ráng chịu….mày thương gia đình mày đừng có báo là được rồi bầy đặt lo cho người ta 3crisp3

@kiepdoc09 3crisp3 ừ thì tao thương cảm cho người ta chứ ko giống như mày. tại sao mày biết là báo nó bịa ra chuyện đó ?? 3crisp3nói ngu mà cứ khoái nói

@giat_du_ze nó nói dậy cho người ta thương…và mầy đã bị dính….mày ra va chạm với đời đi rồi biết chữ thương dùng như thế nào 3crisp3

@kiepdoc09 3crisp3 ha ha bố xl~ mày bố sống trong 1 cái xóm nghèo tệ nạn chứ ko giàu gì nên bố biết 3crisp3 bố biết là chữ thương nó dùng ntn` trong c/s hiện nay và tao xl~ mày, mày nên mở rộng con mắt của mày ra mà nhìn xung quanh mày ntn` chứ đừng có ở đó mà lên web sủa người này người kia okay.

@giat_du_ze =)) cho mày nói lại đấy ai sủa trước…mày sống sao thì kệ mẹ mày tao đâu cần biết…thương người ta thì qua cho tiền người ta mua xe mới đi3crisp3

@kiepdoc09 3crisp3 thôi tao xl~ tao ko có dư hơi để ngồi gõ máy nói vs mày vì tao biết tao nói nãy h mày vẫn chưa hiểu vs thấm được chút nào. thì thôi mày xem lại những dòng CM của tao rồi đối chiếu vs CM của mày đi okay

@giat_du_ze =)) t đâu nói t thương người…còn mày mở miệng nói thương người thì hay chứ dám bỏ tiền ra cho ăn xin đx đồng nào ko…với lại t cũng đâu rảnh nc với mày mày táp tao thì tao cắn lại điều đó là đương nhiên3crisp3

#4486532 0
@kiepdoc09 mài cũng thế thôi con cờ hó

@Mr.Mitz lại thêm 1 đứa táp bậy…sủa là hay 3crisp3

mấy thằng này bắt được đập chết cmn 3bored3

Nhìu thằng chó đẻ mà vẫn sống
Vì bắn vào chúng là phạm pháp

=> Éo có sai  3curse3  

=> Pháp luật cái kiểu gì thế hả  3curse3

Đập chết thì bẩu phạm pháp, vãi luật … lúc học cấp 2 mềnh đã bị trộm 3 chiếc xe đạp điện , tức ói máu mà báo CA éo giải quyết , vãi nhồn con chồn 3blur3

thích luyện nài xe đi sau này có ai giựt của mày mà zí theo cho 1 đạp.koi nó té mà xướng lắm3crisp3

chú bao nhiêu tuổi rồi 3ahaa3

@swatPC14 3crisp3 dí theo nó rồi người té là mình thì có 

@swatPC14  đi học thêm bị trộm chứ ko có bị giựt 3ahhyes3

@boyhienlanh_hp  18 tuổi 3ahaa3……………………

@mukamuka dường như huk phải thế.vì mình đã từng dí qua 2 lần3congratz3

@tigerx_303 đủ tuổi fap gòy hổ ơi.3adore3

bởi vậy đang nghèo gặp cảnh này thành khổ.khu quận 9 nói thật rất phức tạp luôn ai đi đêm trên ấy sẽ hiểu.

ngay gần em. em cũng 76 ne …………

@eminemer hj mình bên tân phú lẫn mà có mấy lần đi đêm qua quận 9 nên hiểu tình hình.mà mình đi đêm đi tỉnh trong người lúc nào cũng củng thủ đồ.nên cũng đỡ lo

@swatPC14 may mà em ko có học hay làm j phải ra ngoài buổi tối 3bathing3

@eminemer ra thì ra nhưg đi chịu khó ngắm gương chiếu hậu.chạy đường vắng thì cứ 50km/h trở lên mà fắn3crisp3mình tàn như thế.đường vắng không người ngắm kính hậu xong trả số fắn trên 50

50 là ít đấy, gặp mình cứ 60 70 mà phi. Mà hôm nọ có thằng nó chạy ngang bóp còi éo cần biết cái gì rồ ga phóng 1 phát nhìn lại éo thấy nó đâu. 3ahhyes3

@VeryFunny thì mình bảo là 50 trở lên mà phi mà.đi tỉnh đêm mình vút cho lên hết ga

Q.6 mình hk bít nhưng Q.12 đi đêm coi chừng á. 3ahhyes3.

@VeryFunny ừhm mình hĩu tình hình trên đó.đâu cũng có cái gọi là cướp cạn mà.1,2 thằng còn dám chơi chứ đông quá vừa chạy vừa tách từng thằng ra mà fan cho vỡ mồn

@VeryFunny q.6 thì an toàn.vì bên đó HS C8 hay đi tuần lắm

Bên chỗ đường mình cả tháng chả thấy thằng nào đi tuần, lâu lâu có vài chú CA đi ngang 3ahhyes3

mấy xe ga lớn có chống trộm,nắp đậy khoá,khoá từ, nó còn bẻ như ko,nói gì cái khoá si cùi nhủi đó nó làm chắc khoảng bằng 1 động tác là xong,ta đi đâu thì cứ khoá dĩa,câu vài ba cái công tắc phụ chỗ bí mật,hết bài chống trộm của biker rồi

bác này chống trộm cũng hay đó.còn ai không điều kiện gắn chống trộm thì cứ tới nơi chịu khó tháo đầu bugi ra khóa xăng lại là ok

đuỵt mịa, sao nó nhanh được vậy nhỉ, ui từ giờ ra đường phải cẩn thận, hok lại đi bộ 3ahh3

mấy thằng đá xe mà 1 vam phá khóa trong vài giây xe bác không cánh mà bay đó.có lần tui ngồi đọc báo cách xe có 2m chứ mấy mà đọc châm chú huk để có tới phá khóa mà phá không dc.tại ổ khóa xe dream đời cũ chắc bác cũng biết dạng đó

@swatPC14 nguy hiểm vãi lềnh nhỉ

@kien_con chuyện đời thường ở vn đó mà.du khách nước ngoài qua đây chơi ấn tượng đầu tiên đa số là bị giựt đồ móc túi trấn lột3ahhyes3

@kien_con mình có ý tốt nhắc ng ta thì bị bọn kia quay lại kím mình đánh bỏ ghét.

@swatPC14 tự mình cẫn thận chứ; hok ai nhắc mình đâu, nó nhắc thì bị đập, hok nhắc vừa ko bị dập mà còn có phim coi nữa3bored3

@kien_con hahaha mình hùi lúc mén wánh nhau với bọn lừa đảo từ thiện bằng cách cho tâm xỉa răng xong đòi tiền.ta đi cùng với 2 thằng đi dạo trong công viên có con nhỏ lại mời bịch tâm ta thì wen quá vụ này gòy kêu nó e đêm zìa xài đi a quen mặt bọn e lắm gòy.mà 2 thằng bạn mình éo biết do ta wên nói nó chìa tay ra nhận xong.gòy kêu đọc địa chỉ gòy bắt đưa 20k 2 thằng bạn mình nói huk có tiền nó cả đám xúm vô cũng 5,6 ca trai lẫn gái cản không cho đi.mình quay lại hỏi giờ bọn mày muốn sao.thế là giải tán vì trong công viên có bảo vệ nên éo sợ bọn này3crisp3

nguy hiểm thật, tình hình này là kiếm thêm cái dây xích cho chắc ăn bà con ak

nhìn tội vãi mịa mấy thằng ăn trộm

#4481850 1
Nguy hiểm quá. Tội nghiệp ban ấy. Coi như của đi thay người vậy.3bored3

nhìn tội nghiệp qá :(

hix đã nghèo rồi mà còn bị vậy nữa. nhìn tội quá

bọn chó này! nhìn la biết sinh viên nghèo con cướp3burning3

ở HN vs HCM thi nhiều chứ ĐÀ NẴNg hiếm khi xảy ra mấy vụ này lắm3bored3

đúng rồi . mình cũng từng ở đà nẵng 1 time . Hồi tháng 3 ông anh mình khăn gói vào Sài Gòn lập nghiệp kèm biết bao mơ mộng về Sài Gòn hoa lệ :)) ấn tượng đầu tiên của ổng là đi vào mua cái card điện thoại để chiếc Nouvo LX ở dưới lề đường quay ra thì mất tiu 3blur3 

đi bộ nâng cao sức khỏe vậy…

mình cũng đang đi học, coi xong bài này phải tăng thêm phần cảnh giác mới đc. đkm tay chân đầy đủ mà đi cướp, con mẹ nó 3curse3

chịu khó tới nơi khóa xăng gòy tháo bugi ra.tới ông nội thằng ăn trộm cũng huk chạy dc

#4482758 1
gắn boom trên xe máy có tháng nao` cướp xe minh` nhấn nút chô~ chết cha thăng` ăn cướp đi 3crisp3 đố thăng` cướp nao` giám lấy xe 3congratz3

#4482788 1
tìm cái xe cu mà di3ahh3

Cho mình PR một tí thôi. Cảm ơn thớt rất nhiều… :>
https://www.facebook.com/HoiMeYaoi

bọn mất dạy……….

dkm cái bọn mất dạy cướp ai giàu thì éo nói đằng này con người ta nhà nghèo di hõ dkm
3bored33curse33burning3

Thế này thì ae mua cái khóa bánh xe vào, nó bẻ được ổ khóa nhưng ko mở được khóa bánh xe….

Dkm… The Thi` Em xin Thua

chém tụi nó đi 3bored3

tội ngịp quá ……………………… 3ahhyes33ahhyes33ahhyes3

Lũ ác độc, đã nghèo còn mắc cái eo 3bored3

clm bọn cướp sao ko bị xe đụng chết mẹ hết cái quân ăn cướp đó đi3curse3

#4483616 1
cái trường đó anh có anh có biết trước cổng trườc có quán com  ăn com ở đó có 12 ngàn 1 đỉa

3curse3 làm ko lo làm lo ăn trộm.bắt đc đạp gãy chân tay đi,tội bạn ý ghê3ahh3

#4483760 1
nguy hiểm quá từ nay ra đường phải cẩn thận mới được3ahh3 mà tự hỏi chắc đồ phá khoá xe máy không phá đc xe đạp đâu nhỉ 3crisp3

mình học ở gần đó nè.. dạo này ra đường thấy ớn quá. đình phong phú lắm tội phạm thật. đề nghị cơ quan chức năng phải mạnh tay hơn mới đc

#4484041 1
đi ware tàu như tao thì đéo bao giờ sợ thằng lào………..3crisp3

#4484057 1
tội quá nếu là mình cũng chả bít làm @@

tốt nhất là của mình mình giữ đừng ngại người khác mà buông lỏng, mua cái khóa đĩa, khóa cổ, khóa chống, xích chó, khóa cáp, cẩn thận là xong
đứng trông chờ vào mấy thằng CA làm gì, tụi nó ko biết làm gì đâu
chia buồn cho chú em đã khổ còn có thằng khổ hơn, hic thế gian lắm kẻ thiếu tiền

khổ thân. sao ở hcm k lập ra 141 giống HN nhỉ

#4484367 0
thế thì chịu rồi3curse3

#4485468 0
chu ay la dong huong cua tuj o quang ngaj do.toj wa ngheo ma gap caj eo

lũ trộm mất dậy tao mà bắt đc thì

tội ngiệp ghê. . mong mấy thằng CA sẽ làm rõ đc vụ này 

ngon cướp chiếc sirut cua tao nè bọn chó 3curse33curse3

Nói to vào lúc cướp thì lại ngồi khóc 3bathing3

@CuoiToeToet De an cua ngoai. lam' huh 3crisp3

@dungnoichi01

Trước khi bị cướp anh cũng nói như chú …

Lúc bị cướp thì anh lại chỉ sợ nó cướp xong hiếp mình khâu đít mất 3tr đấy 3bathing3

@CuoiToeToet 
cái này thì khó đỡ 

Chủ đề cùng mục

chiếc xe, sinh viên, xe máy, Nam sinh viên, gương mặt, mặt mếu, ngồi bệt xuống, tủ kính, kẻ gian, trộm mất,
https://linkvaobong88ag.club Lời Ca Khúc Điểm nhanh Hợp âm az Chords up

Bản quyền bởi VietYO.com v3.0 - Viet Nam Youth Online
Diễn đàn mở của cộng đồng người Việt trẻ online - Liên hệ (info @ vietyo.com)