Chuyện lạ 2011-05-09 15:32:40

Các bác ơi ELF chửi e:((

Chả là hôm rồi có chế cái đỏemonn chơi cho vui mà hnay lên thấy ngta cm thích cũng mừng,ở đâu kại kọt vào cái con dở người này:((
"/>
"/>"/>
http://www.facebook.com/photo.php?fbid=10150235704167429&set=o.171619392890272&type=1&comments
Không thể thực hiện tác vụ do chủ đề hiện đang ở trạng thái lưu trữ

nói chung bạn ché Heo kia nói cũng đúng thoy

#1121008 0
có ai chửi cả cái Kpop đâu.chế cho vui thôi.và tui cũng chả gét những thằng đàng hoàng như tụi Bi rain hay Big Bang.Gét lũ vớ vẩn này thôi:-"

#1121027 0
Ko có chi phải xoắn chú àh !
Kệ mẹ nó đi xem như chó sủa vu vơ đi !
Lũ ELF và đám gay ấy nguy hiểm lắm rồi chú chơi ko lại đâu !
3crisp3
3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1121028 0
Ko có chi phải xoắn chú àh !
Kệ mẹ nó đi xem như chó sủa vu vơ đi !
Lũ ELF và đám gay ấy nguy hiểm lắm rồi chú chơi ko lại đâu !
3crisp3
3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1121065 0
chung quy 1 điều con Ché Heo là 1 trong những gái xấu đó :)). Heo mà tỏ qua nguy hiểm vl .

chết hết mấy thằng hàn xẻng pê đê và mấy con fan bựa bú chym tụi nó 3curse3 3curse3 3curse3

#1121088 0
cái link ở dưới đấy các bác cm công bằng cho e điiiiiiiiiiii:((((((

3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3ôi một cuộc chiến dai giẳng cho đến khi nào suju về vườn trồng rau 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

#1121117 0
Ché Heo nói bạn gái chủ topic có dc như ELF chúng nó ko thì chủ top nên mừng. ELF chúng nó toàn cá xấu, nhan sắc có hạn mà thủ đoạn khó lường =)). Những hình post về cái tụi ELF tìm thấy con nào nhìn dc chết liền. Còn địc mạ nó mà nói ca sĩ VN ko ai đẹp trai hơn mấy thằng 1 mí àh. Địc con mẹ ko phẫu thuật ko thẩm mỹ coi. Xấu ma chê quỷ hờn, mắt hí cười đéo thấy Hàn Cuốc đâu. Riêng SUJU cái địc mẹ tv của nó nom cũng dc. Thế mà lại lòi ra cái con heo Shindong, nhìn bựa hơn Khựa. Thằng Shindong đó ca hát nhảy 1 hồi ko chừng nhồi máu die ko kịp ngáp =))

Kon kia nói dúng 1 phân thoi bọn ELF toàn phẩu thuật !!!!!!!!!!! Trai VN là dẹp tư nhiên 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

ché heo này khá ngon, 3congratz3 hấp diêm được các bác ạ 3congratz3

#1121209 0
Bạn bị chửi thế là nhẹ lém rồi đó, tụi nó PM chửi mình còn khiếp hớn 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

#1121246 0
chửi vụ gì dạ?cho tớ link koi với

sắp có chuyện hay 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

Chị ta có PTS ko mà hổ báo cáo chồn thế. Làm L` gì phải xoắn mấy con Fò nguy hiểm hở đồng chí. Lacoste đã lên đc đến mặt báo thì nó lấy tuổi L` gì mà cấm các đồng chí lên án , phê phán . Họa chăng chỉ có mấy con nhồi sọ đầy cứt trong não mới giở trò đồi bại, ăng ẳng lên sủa bừa….bởi vì : " đụng trúng chỗ ngứa " 3crisp3 3crisp3 3crisp3

Không phải là ghét ca sĩ Hàn!
Họ không có tội gì cả!
chỉ ghét cái lũ bựa mà người ta hay gọi là ELF đến cả CHA MẸ cũng ko coi ra gì !
ít ra nếu là FAN thì cũng phải có cái gì đó gọi là : niềm tự hào dân tộc chứ ?
mà cứ cho là vô sỉ với dân tộc đi!
thì cũng đừng có đem tình cảm gia đình ra để so sánh với 2 từ "HÂM…..mộ" đc !
Đừng có tưởng cái trò khóc vì các thần đc tụi nó khen!
Tụi nó chỉ khen ở tiếng nói bên ngoài !
còn sau lưng thì chửi dân VN NGU!
mà tui thấy đúng là ngu thật..
ngu không thể đỡ!

Em mới lên ko hiểu ELF là gì vậy mấy pác. 3ahhyes3

xoắn xoắn xoắn xoắn xoắn này thì 30 kí tự

#1121505 0
Làm gì chữi nhao chí chóe vậy 3ahhyes3

#1121513 0
ELF là Everlasting Friends .

3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 em thích bác mrbita đúng là trai vn đẹp tự nhiên mấy thằng hàn xẻng đi phẫu thuật thẫm mĩ thì nói làm kẹt j các cụ có câu tốt gỗ hơn tốt nước sơn bác ạ .mà chủ tốp ko phải xoắn con đấy bị dại chấp j. 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

Đéo hiểu, lũ SuJu sinh ra bọn ELF, cho bọn ELF ăn, cho bọn ELF học hay sao mà ELF còn thần tượng bọn nó hơn cả bố mẹ, tổ quốc nó thế 3blur3 3blur3… Mịa mỗi cái trò hát và nhảy 3blur3 3blur3 3blur3… Đéo hiểu

cuộc chiến sắp bùng nổ anh em VY chuẩn bị tinh thần sẵn sàng chiến thôi 3crisp3

#1121778 0
ngu ngu xỉa xói thần tượng của nó bị nó chữi lại là đúng rồi, kêu ca j nữa 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

sao phải xoắn lũ Em La Fo đó. 1 lũ sùng ngoại bài ngoại đáng gh3t, sống ở đời cái tốt ko theo đi theo mấy thằng pede 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

#1121827 0
thôi đừng gây chiến nữa…bọn ELF giờ có dặt dẹo như trc' nữa đâu mà chửi hoài ah…ghét một vài con bại não zùi chửi cả vậy là vơ đũa cả nắm zùi…. 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3dduwanos không chịu đc cũng phải thôi… 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3

#1121834 0
các bạn nói sai hết rồi tai sao lại nói không ghét ca sĩ hàn phãi ghét chứ vì chính các ca sì hàn xẽn tạo ra cơn sóng hâm mộ mà vs lại các bạn nghĩ koi ko có lữa làm sao có khói bọn E.L.F chĩ lầ tay sai thôi còn đầu não là bọn ca sĩ đó 3curse3 3curse3

#1121835 0
các bạn nói sai hết rồi tai sao lại nói không ghét ca sĩ hàn phãi ghét chứ vì chính các ca sì hàn xẽn tạo ra cơn sóng hâm mộ mà vs lại các bạn nghĩ koi ko có lữa làm sao có khói bọn E.L.F chĩ lầ tay sai thôi còn đầu não là bọn ca sĩ đó 3curse3 3curse3

chiến đấu luôn đi ko phải e dè với cí lũ não éo có nếp nhăn 3burning3 3burning3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

#1121856 0
Hát hay,đẹp trai ko là cái tội …. Nhưng cái lũ bán cha, khinh mẹ la liếm mới là tội
ELF là viết tắt của Ever Lasting Friend ( cho mấy bạn ko bít) một dạng fan-club của SuJU, sẳn sàng đâm cha chém mẹ nếu ko cho chúng hâm hộ SuJu: 3burning3 3burning3 3burning3

Mình post cho ai chưa bít vài phát bỉu ngông cuồng của ELF:

Gớm, cái chuyện xảy ra từ đời tám hoánh nào rồi, bọn vietnamnat lại cứ thích bới ra như gà bới giun. Ít ra ELF chúng tôi tự hào vì chúng tôi đã đổ những giọt nước mắt thể hiện tình cảm thiêng chân thành đối với các oppa Suju, chứ không phải mướn người khóc thuê như cái nhóm nhạc rẻ rách nào đó của Việt Nam!

“Em sẵn sàng giết bố mẹ nếu ko cho em đi xem Suju biểu diễn. Thật vui vì ông bà già cuối cùng đã biết điều và để mình đi…”

Bạn này nói đúng rồi còn gì nữa. Cha mẹ tốt phải là cha mẹ hiểu con cái mình, biết con cái mình thích gì, muốn gì và đáp ứng tốt những nhu cầu của con cái. Rõ ràng việc hâm mộ Suju là một sở thích lành mạnh, cớ sao bố mẹ lại ngăn cấm con mình đi xem Suju biểu diễn? Khi cha mẹ không còn giá trị gì nữa, thậm chí trở thành vật cản ngáng đường con cái đến với tình yêu đích thực của đời mình (13 oppa) ~> Chỉ còn cách là tiêu diệt! >” Chỉ còn cách là tiêu diệt! >”< Tình cảm gia đình tưởng là cái gì đó ghê gớm, nhưng thực ra chả là cái gì hết! Khi còn nhỏ, chúng ta ăn bám vào cha mẹ. Thế còn lúc nhỏ cha mẹ ăn bám ai? Dĩ nhiên là ăn bám ông bà già của cha mẹ rồi! Nói tóm lại đây chỉ là mối quan hệ trục lợi theo kiểu dây chuyền không hơn không kém chứ chẳng có gì to tát cả!

~~~~Gia đình là phù du, Suju là tất cả! ~~~~

Trời ơi, hạnh phúc quá đi mất!!!!!!!!Được rồy, từ bây jờ mình sẽ nhịn ăn sáng, thắt bụng chi tiêu và moi tiền ông bà jà triệt để thì mới đủ tiền bay vào HCM mua vé xem các oppa biểu diễn Nếu ông bà jà ko cho đi thì mình sẽ tìm cách trốn đi, sẽ bất chấp tất cả để được gặp và sờ vào người 13 anh yêu của mình dù chỉ một lần, được thỏa sức gào thét điên cuồng trong hạnh phúc khi được nhìn nụ cười cực tỏa nắng của các oppa và xem các oppa nhảy những vũ điệu sexy Proud of to be ELF…. Love Suju 4ever!

Kiếp này trót nhỡ sinh ra trên đất vn thì phải yêu lấy vn thui x.x Nói thực lòng là nếu có kiếp sau e chỉ mún làm ng Hàn Wuốc *.* Tại sao đồng phục của hs vịt nam lại ko đệp bằng đồng phục Hàn quốc chứ, quần xanh áo trắng nhìn quê thấy gúm. Trai vịt nam ko phải loại cục cằn cộc lốc thì cũng thuộc dạng nửa đực nửa cái như noo pt, tám chiện ton hót như đàn bà, chả có tí nam tính nào hít, ngược lại mấy anh Hàn wuốc nhảy khoe bo đỳ, nói chiện lại dễ thương ôi sao mà yêu thế Fpt của Vịt nam với những con điện thoại ghẻ lở nửa mùa sao có thể sánh với tập đoàn điện tử hàng đầu thế giới là samsung chứ, hôm nọ em với con bạn so điện thoại với nhau, con i5801 của em đập chít hẳn con f99 ghẻ của nó luôn, hơn hẳn mọi thứ từ kiểu dáng, độ nhạy cảm ứng, tốc độ…. Hàng Vn rởm lắm dùng chả ra gì, nhà em từ tivi, máy giặt, điện thoại, tủ lạnh, điều hòa…. tất tần tật đều của samsung, lg hoặc hitachi… Rất đau lòng khi phải nói rằng vn thua hq toàn tập, mặc dù biết là sẽ đau khi nói ra nhưng e buộc fải nói vì đó là sự thật!!!! em rất yêu nước nhưng ko yêu đến nỗi cuồng dại mà phải nhìn thẳng vào sự thật nó là như thế. Hi vọng những người “phát cuồng vì vn ko ném đá e nhé”

Đúng Là Óc Chó Gắn Sọ Người đỵt bà Ché Heo, nó sủa câu đấy mà bước xác ra đường thì bọn nó có đỵt vào mồm!

Hơi đâu mà đi cãi nhau với mấy đứa con nít miệng còn hôi sữa này, để mai mốt tụi nó lớn hơn 1 tí mà tự nhìn lại bản thân mình lúc này, ở không làm nhiều chuyện nhục không chịu nổi, thử hỏi bố nó là người gì mà nó chê trai vn nhỉ…. 3bored3 3bored3 3bored3

#1122013 0
thể hiện sự nguy hiểm 3ahaa3 3ahaa3 3ahaa3 3ahaa3 3ahaa3

nguy hiể vl ra k ngờ vn có bọn nt này 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

Chắc mình cũng làm con nik mà lên FB chém nhau vs mấy đứa này =))

Cái đám cá sấu chym lợn đó mà cũng hổ páo gớm hen =))

Mà chắc là đợi đến khi có e nào xik xik chém rồi mình mới chém được, gặp cái đám kia thì chắc éo dám chơi

Nói như quân bài thým hà thì: éo cần đánh tự động thắng, thế thôi ai dám chơi vs ELF =))

#1122041 0
3curse3 3curse3 Chó sủa vu vơ làm ngơ đi bạn 3congratz3 3congratz3 3congratz3

ELF LÀ em là phò đó bạn. nghe dân tình nói vây. 3aha3 3aha3 3aha3

#1122072 0
toàn mấy đứa nhóc chấp làm gì. Khi nào nó lớn đủ lông đủ cánh thì nó sẽ hiểu 3bored3 3bored3 3bored3

#1122074 0
toàn mấy đứa nhóc chấp làm gì. Khi nào nó lớn đủ lông đủ cánh thì nó sẽ hiểu 3bored3 3bored3 3bored3

nên tự hào vì Hàn khoai nhỏ nhất thế giới

ai rảnh vào hội em chơi nào http://www.facebook.com/home.php?sk=group_200762223294303

ché heo = chó heo = súc vật. chú chấp nó làm gì. chỉ cần giữ lấy văn hóa việt là ok rồi. văn hóa ngoại lai làm đảo lộn giá trị người việt thì cần lên án. chú cú phọt thật nhiều vào cho cái lũ kia nó ngậm mõm vào

Lũ ELF thì khỏi nói tới đi…toàn thứ gì đâu k…ca sĩ Hàn thì k gét…gét cái bọn đean kia… 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3

ELF nghĩa là Em Là Fò, những con fò hay còn gọi là bò cái, chết cha chết mẹ k khóc mà khóc vì mấy thằng ngoại tộc.
nhảm VKL đi đc

ELF là yêu tinh đấy , có chơi diablo ko :)) :))

ELF là yêu tinh đấy , có chơi diablo ko :)) :))

#1122398 0
ai cho em link mấy con ELF kia đi nhìn xem nó đẹp tới mức nào rùi mới nhận xét đc hjhjhj

hầu như giới ngệ sy hàn quốc đều vào thẩm mỷ viện hết òi, con trai là cứ như con gái, đẹp lung linh nhưng ẻo lả qá

hầu như giới ngệ sy hàn quốc đều vào thẩm mỷ viện hết òi, con trai là cứ như con gái, đẹp lung linh nhưng ẻo lả qá

#1122460 0
cái lũ khóc hơn cha chết đây àh 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

#1122488 0
trồii bây h lũ khựa vs tụi hàn toan Giã Tạo hết hồi trước thick Hàn lắm nhưng về sau thấy bựa qua ko còn thick nữa 3bored3 3bored3 3bored3

#1122492 0
rất nguy hiểm, k dừng lại thế này thôi đâu , rồi nó sẽ send thêm nhìu mem ELF nữa , chủ topic tha 3crisp3hồ bị dìm hàng nhé 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

Không thể đụng đến chúng nó vì chúng quá đông và nguy hiểm =]],chả ai chửi K-POp cả chỉ chửi cái lũ khùng khùng đến phát cuồng vì K-Pop thoai cái pác nhờ 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

@KyC đống ý với bạn – mình là fan của BB - 2PM - Se7en đây nè 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

ừ thì trai VN xấu thật, xấu nhưng biết phấn đấu nên vẫn lấy đc vợ đẹp 3bathing3, còn trai Hàn phấn đấu ko nổi nên cách nhanh nhất : phẫu thuật 3ahhyes3, những ELF ngu ngốc ko có thuốc chữa nếu muốn đánh giá trai VN với trai Hàn Xẻng thì nên qua Hàn 1 chuyến cho mở rộng tầm nhìn, đừng suốt ngày ngồi trố mắt vào cái TV, Computer, Magazine… mà tưởng là mình đã biết hết về Hàn Xẻng 3bored3. Không có đâu em ơi, nhầm to rồi ! 3crisp3 3crisp3 3crisp3

Bọn này ngu hay tỏ ra nguy hiểm lắm 3bored3

#1122547 0
Chém vài phát ủng hộ thớt.
Thứ nhất, Chế Heo hay Chó Heo mày đã đủ tuổi để gọi các ca sĩ VPOP là thằng chưa?
Thứ hai, đẹp trai là tất cả sao? Vậy gặp mấy thằng Bê đê đẹp trai thì chắc tụi mày cũng quỳ hết đúng không. Nếu thế thì yên tâm, không thiếu hàng cho tụi mày quỳ đâu.
Thứ ba, cái lũ hôn nhau đồng tính mà không biết ngượng vậy thì chửi là BÊ ĐÊ có khi tụi nó còn thích hơn là 1 được lũ cá sấu quỳ xuống khóc lóc ấy chứ?
Thứ tư, mày có vẻ khá tự tin về vẻ bề ngoài của mình nhưng có lẽ mày chẳng là gì khi so với Ngọc Trinh, Mai Phương Thúy nhỉ. Thế thì mày cũng chẳng đủ khả năng để xét xem bạn gái người ta có xinh hơn lũ cá sấu ELF đâu. Trong 1 cuộc thi hoa hậu, người đẹp nhất không phải có số đo 3 vòng chẩn nhất mà chính là người trả lời câu hỏi vấn đáp hay nhất.
Thứ năm, mày nói mày không phải FAN cuồng của SUJU, mày là FAN thường (maybe!). Vậy thì hi vọng sau 50 năm nữa, khi lũ SUJU trở thành mấy lão BÊ ĐÊ già khụ mày vẫn còn thần tượng nó như ngày hôm nay.

3blur3 3blur3Mỗi pác 1 ý em chẳng pik thanhks ai luôn 3ahhyes3 3ahhyes3

kết bạn " MR NOBITA " câu ELF chúng nó toàn cá xấu, nhan sắc có hạn mà thủ đoạn khó lường 3crisp3….hahaha….đúng Kpop đâu có tội … tội là tội mấy con ELF vs mấy con SONE… hehehe…. bệnh hoạn vãi đái mà biến thái vãi l` ra….địt mẹ… tao mà có wuyền hạn trong tay thì dis mẹ cái lũ đó tao tống cổ đi cải tạo hết vì cái tội ngu dốt đéo bít cái j gọi là tự hào dân tộc… má cái lũ đéo có não, ngĩ tức wá 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

#1122773 0
chỉ vỉ bọn hàn mà ra nông nỗi này sao 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

#1122780 0
chúng quá đông và nguy hiểm..bác ra đường cẩn thận, chúng nó giết cha mẹ còn được mà 3bored3 3bored3 3bored3

đkm tao ghét nhất đứa nào như con ché heo này ko hiểu từ bé nó chỉ la liếm cứt mà sống hay sao mà lại bảo nhục khi mang dòng máu việt dkm mày nhục thì biến khỏi đất nước này đi đồ mất dạy mẹ mày đẻ ra mày chỉ tổ đau L 3burning3 3burning3 3burning3

#1122924 0
Mẹ kíp cái lũ fò. Bố mày đek có bít xài fb. Bố mà bít xài thì có nhiều chuyện để bố tâm sự với chúng mày. Bố biết khi bố tuyên chiến với chúng mày là list yahoo bố sẽ đầy những câu "nguy hiểm" chúng mày tặng bố. Vài dòng vậy ai gửi giùm lên fb của đám fò đó. Yahoo dynamite_kute
3curse3
3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

#1122959 0
ko quan tâm . giờ quan tâm cuộc sống của mình trước đã . làm sao kiếm dc nhìu tiền dây 3be_eaten3 3be_eaten3 3be_eaten3 3be_eaten3

Vào comt cho con heo ml này rúc xuống đống cứt đê ae… 3crisp3 3crisp3 3crisp3

Đéo Hiểu Tụi Nó Đang Ăn Cái Gì Sống ở đâu, Chúng Mày sẵn sàng chém bố mẹ nếu không cho xem suju biểu Diễn… Thế Chúng mày Có Dám Tự Kiếm tiền rồi đi theo mà Bám Lấy đít Chúng Nó Không, Hay là Ăn Bám Bố Mẹ… 3burning3 3burning3 CHúng Nó Toàn 16 17t rồi mà deo' bít cái lz` gì … Mẹ Cái Lũ SuJu toàn đi phẫu thuật thẩm mỹ mới đc thế, Lấy nó sinh con thì dành tiền cho con phẫu thuật nhé 3crisp3 3crisp3… Kpop Thì Nể Mỗi Big Bang thôi Hát Hay vũ đạo tốt mà không làm điên đảo cái lũ gọi là E.L.F(Em Là Phò)

Đã tiếp ứng, cái kiểu ăn nói của nó mà muốn cho mấy bãi shjt vào mặt…. 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

chem bo me 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

à quên tụi su ju đâu có thích con gái , nó chỉ thích đực thôi 3crisp3 3crisp3 3crisp3

Bó tay chủ thớt,động ai không đụng,lại đi động vào 1 trong nhữn quân bài "khủng nhất quả đất",chả trách sao bị chửi 3crisp3!! Quân bài này tập hợp toàn những phần tử nguy hiểm,"nhan sắc có hạn,lựu đạn có thừa", lại đông và nguy hiểm!! Nghe đâu trước khi quân bài "Thím Hà" xuất hiện thì quân bài ELF này là trùm đó!!! 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1123120 0
trời trời.các bác thấy e chế có chửi thẳng thằng nào con nào đâu???tự nhin bay zô nhận:))cái Kpop còn ối thằng chẳng cần đẹp mà ngta vẫn thích đó thôi.Như tụi Big bang chẳng hạn.có chửi éo ai mà vào nhận 3crisp3 3crisp3 3crisp3

3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 chưi nhau mai k thấy chán a 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

3curse 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3

nguy hiểm vã 3curse3i 3curse3 3curse3

3curse3cái này mà gọi là nhóm nhạc gì,phải gọi chúng nó là băng đảng,tấp đoàn hát nhép! 3curse3

ơh con Lan đây mà 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

không thể chống lai lũ ELF vì chúng quá đông và nguy hiểm 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

không thể chống lai lũ ELF vì chúng quá đông và nguy hiểm 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

nếu bọn đó dc như bigbang thì có bị chửi như thế không, ngu mà láo chó 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1124651 0
Mình nghĩ thế này: mấy hôm nay đúng là phần lớn ý kiến của ae trong Vietyo là phỉ vào mặt lũ cứt đái ELF. Nhưng mình thấy toàn anti chửi mà ko thấy lũ ELF lên tiếng gì, kiểu này khác gì mình chửi mình nghe ( có thể trong VY lũ ELF có nhưng ít nên ko dám lên tiếng sợ bị dội bomb tập thể) 3big_love3
Em có ý thế này, chi = bác nào hay lướt web bít đc trang nào đông đám cuồng ELF chỉ cho ae, ae ai thích thì kéo hội VY qua đó chửi. Em xung phong post mớ ảnh anti-ELF của em ( ai ko bít thì vào hồ sơ cá nhân xem mấy chủ đề em gửi) 3congratz3 3congratz3 3congratz3

#1124831 0
weprovn chí lí đó. Ae nào biết site nào mà đám fò đông thì send ae bít wa bển lập hội chửi tụi nó chơi. Mà tạo nick nhớ để VY đầu cho ae nhận biết :D

#1124940 0
đếu ghét đứa nào ở Kpop hết…. chỉ ghét bọn ELF … đm mấy con rồ……làm thiên hạ ghét lây cả sang K….vãi địch

http://elffamily.forum0.biz/portal
http://s-u-j-u.net/
http://www.facebook.com/pages/VietNam-ELF-Super-Junior/328717527233
http://suju-elf.com/
http://casselfvn.4rumer.net/
http://velf-ourfam.forumvi.net/
http://sj13vn.com/

20' , 1 số ổ nhớt của Fò đây , pác nào tổ chức ngày h` cụ thể , vào anh em ta cùng luyện máu trắng thần chưởng… 3crisp3 3crisp3 3crisp3

3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 Giết vợi lũ dog ấy đi

ai mà béc đâu 3bored3 3bored3 3bored3

#1125163 0
đi.chửi!!!!!!!d et c ụ nó điên ròi.trc h ông hiền lành nhường chúng mày làm tới chúng mày còn chửi ông 3curse3 3curse3 3curse3

#1125499 0
bạn weprovn post mấy cái hình anti đi. Post cho máu vào, ròi gửi link lên cho ae vào bomb tụi nó nhé. Mấy ae đăng kí nick nhớ để VY đầu nhé

Ôi cái bọn không có tinh thần dân tộc như mấy con ELF thì đập chém sợ lồn gì
3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

Nó tự nhận là ELF thì làm gì mà không thốn!!! 3crisp3 3crisp3

ngu như heo mà tỏ ra nguy hiểm 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

ngu như heo mà tỏ ra nguy hiểm 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

nổi tiếng rồi còn đòi gì 3crisp3

#1126508 0
ELF là cái nồn gì thế?

3curse3 3curse3 3curse3 con này hành kinh nên lên não thay máu hay sao mà nói phun ra toàn những thứ ở bể phốt thế. Bố mẹ nó k biết có suy nghĩ kĩ k mà để ra cái loại này thì đau hết cả âm hộ còn mất công nuôi dưỡng. T mà bố mẹ còn này t thà đẻ ra trứng luộc ăn cho sướng chứ để cái loại nó ra là 1 nỗi nhục lớn 3curse3 3curse3

Tại sao đa số mọi người ở đây lại ghét SJ? Chỉ đơn giản là từ hành động và ý thức của bọn ELF. Chính từ những hành động lộng ngôn không coi ai ra gì, kể cả đến bố mẹ và người thân của mình cho nên mới làm mọi người có ác cảm với thần tượng của bọn nó. Còn những người như Bi Rain thì mấy ai bảo ghét đâu. Chính bản thân ELF mới cần phải xem lại ý thức của mình trước đi 3bored3 3bored3

#1126666 0
weprovn tui đồng ý với bạn tụi nó đã tuyên chính với anh em mình thì sợ gì ma ko đánh trã đánh giặc phãi đánh đông nào chuận bị ngày dễ a e VY ta phất cờ đánh trã bọn giặc cõ E.L.F 3curse3 3curse3 3curse3

#1126712 0
má vô mấy trang web về E.L.F SUJU cũa truycongtu THẤY TỤI nó ca ngợi như thánh nhân ấy đâu đâu cũng SUJU thậ không còn biết trời đất là gì nữa 3bored3 3bored3 3bored3

#1127122 0
[size=5]Anh em anti-ELF thân mếm!
Mình dự định sẽ dội bom 2 ổ nhện này:
http://velf-ourfam.forumvi.net/
http://s-u-j-u.net/saju/index

Ae nếu dc đăng kí trước nick ( có chữ VY phía trước)
Khi nào bom nổ mình sẽ post link lên ngay.
Ae chọn ngày, giờ đi. Mình sẽ post tiên phong, sau đó mọi người cùng nhào vô
Mình mún post ở[/size] [size=5]http://s-u-j-u.net/saju/index[/size] [size=5]trước vì ở đó mới có 67 con cuồng thôi[/size]
[size=5] 3congratz3 3congratz3 3congratz3[/size]

nghe theo bạn hiền. mình sẽ lập nick ngay

chúng ta kg thể chống lại những thằng(con) ngu vì chúng quá đông và nguy hiểm! địch mẹ phải cho anh Chiêu trị nó 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3

anh lập níck rồi Nổ đi theo ông weprovn đi. Có link post cho ae

nói thì mạnh mồm lắm…cái loại rẻ rách chỉ giỏi sủa càn trên FB..ngon thì ra đg` mà nói xem có vỡ cái mõm chó ko?nhạt!=))ELF với iếc…

Ta đã tạo nick VY_windstorm 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1127340 0
ELF là phù du.Suju là cỏ rác!chém!!!!!!!!!! 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

#1127360 0
VY_KyC.tui kẻ thù của ELF đã lập nik 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3chiến đi máu lắm ràu

link đây ae: http://suju-elf.com/showthread.php/5620-SUJU-l%C3%A0-%C3%A1nh-s%C3%A1ng-c%E1%BB%A7a-%C4%91%E1%BB%9Di-em?p=86309#post86309 vào đê

#1127398 0
Báo cáo đã đk: VY_mrbita. weprovn có dội bomb thì wăng cái link nhé. Chờ link

đỵt con mẹ bọn ELF ngu vật vã ra 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

đã đăng ký : VY_crusader
chờ ngày oanh tạc 3congratz3 3congratz3 3congratz3

nó ghi mem lên tới 27k 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3
ko biết có chiến lại ko ? 3crisp3 3crisp3 3crisp3

@anhnam9296: ông naht1 quá VY mem 72k kìa 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 VY là 4rum khá là nổi tiếng đó 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1127447 0
nói nge.tớ con thằng bạn.có khả năng wăng bom sập web đấy 3aha3 3aha3 3aha3

#1127448 0
link Shop.BCS gửi ròi đó. Ae vào mà không kích, pháo kích, rủa xả, chém giết chúng nó đi
weprovn vào oanh tạc đi nào
@KyC: ấy bậy, chú mà làm sập web thì ae vui thế nào dc :D

link: http://suju-elf.com/showthread.php/5620-SUJU-l%C3%A0-%C3%A1nh-s%C3%A1ng-c%E1%BB%A7a-%C4%91%E1%BB%9Di-em?p=86309#post86309

mrbita khai hỏa ròi đó

#1127460 0
Báo cáo ae nó chém lại mình ròi kìa. Nhảy vào làm việc coi, ae VY đâu. Nó đòi close top và banned IP kìa

#1127480 0
nó close bà nó zòi 3blur3 3blur3 3blur3

quăng bom thôi anh em ơi 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1127488 0
tui chưa kịp nói mới có chữ VY nó bank lun 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1127489 0
than tuong dc cai de0 j` khj mjnh` hat de0 dc nhu nó.than tuong may ng` gjup ich cho xa hoi kja`. than tuong ca si la nham~ nhj' 3burning3 3burning3 3burning3

tụi nó nhục như con chó mực, mới lập topic là nó close luôn. Vãi thật ! 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1127502 0
dek chó ta chửi 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3mai ông kiu ng wăng bom:)) 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

ko sao. mới có 1 forum thôi, kiếm cái forum khác quăng bom tiếp 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1127514 0
You have been banned for the following reason:
No reason was specified:Cút!

Date the ban will be lifted: Never
chết mịe chưa 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1127517 0
Cái bạn weprovn sao mất tích từ trưa zờ lun. Ôg KyC add yh tui nc chơi coi yeuemthatlakho2002

Reason : Đẹp trai hơn SUJU

3be_eaten3
3be_eaten3 3be_eaten3 3be_eaten3

#1127522 0
Mẹ nó banned nick ròi. Còn 4r nào post lai láng cho ae chém coi
Cút và đừng qua trở lại đây, OK?

Ôi đis a sẽ quay lại và nguy hiểm hơn

#1127529 0
sao ông dc đẹp chai hơn sụu mà tui bị cút:))

bỏ mẹ em nó banned IP thì mình chơi ở nhà vào quăng boom kiểu gì đây

#1127547 0
đã dc 1 vé ăn banned =))

#1127548 0
thì ta ra wán wăng 3crisp3 3crisp3 3crisp3

tình hình là đội quăng bom chưa tập hợp đủ lực lượng nên sức mạnh chưa đc phát huy hết 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1127552 0
Cút!

#1127558 0
ui sao mình chưa quăng dc quả nào mà a e bị banned hết rùi.Tạo bên Forum khác đi a e.Có pm mình nhá.

#1127567 0
Hic. Chiến vầy ko dc ròi. Ae ai có nhiều hình anti thì làm chủ xị cho cái ngày giờ rõ ràng. Điểm danh đông đông vô đóng nó 1 lần chứ du kích dích ku này lẻ tẻ nó chặt thúi hẻo

#1127578 0
nó thông đít e nô lí do 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1127582 0
ultrasurf mà vào =))

#1127634 0
3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3,dc forum nào khác chưa KyC?tui thấy vụ này ôg nên làm chủ xị tại nó chửi ông mà tụi tui chỉ binh thui.Kéo a e VY ta qua dẹp loạn đám phò đó đi.

#1127662 0
vào là nó bane thôi.fải hú thằng bạn mày thôi Becklk ơi.kiu nó chuẩn bị bom đê

#1127676 0
"Trước hết, mạn phép xin được post bài của một độc giả tuoitre.vn như sau:

Quả cầu đen và trắng!
Đầu tiên, tôi xin nói rõ, tôi là một 8x, tốt nghiệp một trường đại học lớn với tấm bằng giỏi, đã đi làm, và công việc của tôi có thể nói là tốt và ổn định. Tôi mạn phép tự đánh giá tôi là một người trí thức, có học vấn, không phải là người thiếu hiểu biết. Tôi mạn phép "khoe khoang" như vậy để mọi người hiểu, tôi không phải là một người bồng bột, ở cái tuổi còn mơ mộng, thiếu chín chắn và cùng không phải là một người nhàn rỗi để hi vọng không bị mọi người xếp vào tầng lớp "rảnh, đua đòi".
Mở đầu câu chuyện, tôi muốn gợi cho các bạn về câu chuyện quả cầu đen-trắng. Một quả cầu được sơn một nửa màu đen, nửa kia màu trắng. Người đứng phía đen chỉ thấy màu đen, cho rằng quả cầu màu đen. Người đứng phía trắng thì tương tự, cho rằng quả cầu màu trắng. Hai phía tranh luận chẳng bao giờ đến hồi kết. Sự thật để giải quyết vấn đề này là, các bạn hãy đổi chỗ cho nhau và cùng nhìn nhận.
Đặt mình vào vị trí người khác để suy nghĩ, là một kỹ năng sống rất quan trọng trong cuộc sống. Tôi thấy những lời phát biểu trong đây, hầu hết là của các bạn có tri thức, có hiểu biết, trong nước có, du học sinh có… Tôi nghĩ các bạn cũng hiểu rõ điều này? Ok? Tôi không phải là một fan hâm mộ bất kỳ dòng nhạc nào. Có thể có nhiều người sẽ kết luận rằng thẩm mĩ âm nhạc của tôi kém.
Nhưng quan niệm của tôi, âm nhạc là để cảm nhận, tôi sẽ nghe âm nhạc nào đó phù hợp với cảm xúc của tôi lúc đó. Không căn cứ là nhạc Việt, US, UK, K-pop, nhạc Hoa… Tôi biết đến Suju cũng vì lý do đó. Và lần SS3 lần này, tôi cũng đi xem. Tôi ở Hà Nội, và vì bận làm, tôi cũng chỉ bay vào hôm trước, hôm sau tôi về luôn.
Tôi đã check các thông tin và hình ảnh trước, cảm thấy đây là một show diễn công phu và sôi động. Thích thú, tôi đi. Tôi tự kiếm ra tiền, tôi sắp xếp được thời gian, tôi đi. Hi vọng các bạn cũng không cho nó là đua đòi đấy chứ? Và để đi, tất nhiên, cách đơn giản nhất là tôi phải gia nhập một fan club của suju tại Việt Nam để mua vé dễ dàng.
Chính cái sự tất nhiên đó, đã khiến tôi tiếp xúc với các em nhỏ này. À mà không, tôi tình cờ phát hiện ra trong đó, không chỉ là em nhỏ đâu, có một lượng không ít các chị, thậm chí đã có gia đình, mang theo cả con nhỏ đi xem chương trình. Cảm nhận đầu tiên của tôi? Tôi thấy thú vị.
Tôi xem xong show diễn, tôi hoàn toàn bị thuyết phục bởi kỹ năng biểu diễn đa dạng, xuất sắc của các chàng trai này, và các kỹ thuật tân tiến của âm nhạc hiện đại mà tôi chứng kiến. Tôi không rõ phát triển nền âm nhạc đại chúng của quốc gia có quan trọng hay không? Tôi không rõ Việt Nam nên có giải concourt âm nhạc hay có giải MTV Award thì tốt hơn.
Tôi nghĩ, có cái nào cũng thật tuyệt. Tôi chưa bao giờ đồng ý ngôn ngữ là rào cản âm nhạc. Tôi không tin rằng các fan nhạc US, UK trên đất nước Việt Nam và trên toàn thế giới đều hiểu tiếng Anh và tôi cũng chẳng tin là không một fan nào hiểu. Nhạc Hàn cũng vậy thôi. Thế nên, Google mới cho ra đời Google dịch, mặc dù cái sự dịch này rất lởm khởm. Thích thì sẽ biết, chứ không nhất thiết biết rồi mới thích. Âm nhạc, nghệ thuật kỳ diệu ở chỗ đó. Tôi không tin là các bạn chưa từng thích một bài hát tiếng Pháp, một bài hát tiếng Tây Ban Nha hay một bài hát tiếng Hoa nào.Thế lúc đầu nghe nó, các bạn có hiểu không? Nói như vậy để thấy, tôi không cho rằng việc yêu thích một thứ âm nhạc nào đó là sai trái. Âm nhạc Hàn Quốc, hiện nay vẫn khá thành công trong giới trẻ châu Á. Không có điều gì tự nhiên có, mọi thứ đều có lý do của nó.
Có thể Tunisie, Ukraine, Maroc… không biết đến nhạc Hàn nhưng Đông Nam Á chúng ta biết, đơn giản thế thôi. Chẳng lẽ cứ phải tận Tunisie, Ukraine, Maroc biết, thì người ta mới có quyền thích và nghe. Nói thẳng thắn, tôi chưa bao giờ hiểu Lady Gaga hát cái gì, nhưng thế giới vẫn thích. Chẳng ảnh hưởng gì cả. Bây giờ âm nhạc thử nghiệm rất thịnh ở Âu Mĩ, có tiếng gào, có tiếng khóc, có tiếng rú, vẫn nhiều người ủng hộ, và cả đống người bảo điên loạn. Âm nhạc muôn màu. Ai thích nghe gì không phải để chúng ta lạm bàn, trừ phi, đó là thứ âm nhạc thái quá, chửi tục, chửi bậy, gây chiến, phi nhân bản, đi ngược với chuẩn mực đạo đức con người… và tôi nghĩ K-pop hoàn toàn không nằm trong phạm trù đó.
Tóm lại, việc các em nghe nhạc Hàn, không thể quy kết những cái tội trời giáng như là lai căng, mại bản, không yêu nước, vô cảm, vô nhân tính. Đôi khi tôi nghĩ, văn hóa Hàn Quốc có nhiều điểm khá gần gũi với văn hóa Việt Nam, sự giao lưu với nó dẫu sao cũng đỡ lo hơn giao lưu với văn hóa Âu Mĩ.
Theo bạn, nó có bị coi là nguy hại đến truyền thống Việt Nam hay không? Vậy thích thần tượng không phải là vấn đề để bàn, thì thích như thế nào, đúng là vấn đề cần suy nghĩ. Tôi đồng ý là văn hóa "thích thần tượng" của chúng ta không phải là không có vấn đề, nhưng con người thiếu văn hóa không phải là ít.
Nhưng không lẽ theo các bạn, K-pop hay thần tượng dạy fan của họ vô văn hóa? Hàn Quốc cũng là một đất nước khá phát triển và văn minh. Tôi không nghĩ thiếu văn hóa tồn tại trong nền âm nhạc của họ, đặc biệt lại đem quảng bá ra nước ngoài. Không cần phải tìm hiểu gì cả, chỉ bằng cách suy luận thôi, hi vọng các bạn cũng tự ngẫm được. Vậy rút cục, vì đâu vẫn còn những điều thiếu văn hóa.
Người Việt ta, đi mua trong siêu thị cho đến lên xe, đợi đèn đỏ ngoài đường cũng chen nhau nửa bánh xe. Lúc cãi nhau cần thì xông vào đánh chửi, mỗi lần có lễ hội thì rác vứt trắng đường… Người lớn chúng ta đã làm gì, để thế hệ trẻ có thể cải biến ý thức hay chưa. Hay ngày ngày ra đường vẫn thấy đầy người đèo con đi học vượt đèn đỏ, hai nhà hàng xóm đánh nhau vì tranh 1 cm đất?
Và những bạn đang hô hào những điều rất lớn lao như ý thức dân tộc hay tình thương nhân đạo, những điều nhỏ nhặt như thế, các bạn đã làm tốt chưa. Các bạn đều chắc chưa bao giờ đi bộ dưới lòng đường, vứt rác nơi công cộng hay chen lấn lúc tắc đường sao? Hoặc các bạn chưa bao giờ ăn gian công sở 5 - 10 phút, làm nhà nước thì chè thuốc quát dân, làm tư nhân thì thập thò luồn lách ? Con suối nhỏ đổ thành sông, trăm con sông tạo thành biển lớn. Thay vì hô hào những khẩu hiệu to lớn và sáo rỗng, hãy bắt đầu xây dựng văn hóa từ những điều cụ thể nhất. Tinh thần dân tộc và tình thương nhân đạo sẽ chỉ có giá trị trong một dân tộc văn minh.
Không văn minh, sẽ không có tự trọng dân tộc, không có tự trọng, làm gì có giá trị tinh thần, dẫm đạp lên nhau để tranh sống, thì hô hào tình thương để làm gì? Văn hóa là vấn đề chung của một dân tộc, và tôi tin sự thiếu văn hóa của trẻ thơ, chính là lỗi của người lớn. Và sự vô văn hóa của "hâm mộ thần tượng" cũng chỉ là 1 biểu hiện của tình trạng chung của một dân tộc đang thiếu văn hóa. Thậm chí là một biểu hiện đáng thương vì nó là của những người quá trẻ! Bây giờ quay lại câu chuyện tôi nhờ cậy đến các forum của các câu lạc bộ fan.
Sau câu chuyện MTV Exit còn nhiều điều bàn cãi, ở super show 3 lần này, tôi đã thấy rất nhiều chuyển biến. Có thể nói, là một tinh thần rất đáng khen. Các em lập ra những nhóm để thu gom rác, kêu gọi nhau cố gằng kìm nén cảm xúc, xếp hàng có văn hóa, có trật tự, và nếu các bạn ở Tân Sơn Nhất và ở Super Show 3 những hôm đó, tôi nghĩ các bạn sẽ cảm nhận được điều này tốt hơn.
Và báo chí của chúng ta cũng không hề phủ nhận điều này. Vậy nên, nếu như rất nhiều bài giáo dục công dân ở trường chưa dạy được các em chuyện vứt rác đúng chỗ và biết xếp hàng, thì đôi khi có một động lực khác giúp các em làm điều này thì cũng không tồi chút nào. Hãy suy nghĩ về chuyện những nếp văn hóa nhỏ đều rất có giá trị! Bây giờ quay lại chuyện tụ tập, la hét, khóc lóc, kích động khi thần tượng xuất hiện.
Ở đây có rất nhiều người. Có người cho rằng tụ tập, la hét, khóc lóc, kích động vì thần tượng là đáng lên án, có người cho là la hét, khóc lóc, kích động vì thần tượng Hàn Quốc là đáng công phẫn. Nhưng dù sao cũng không thể phủ nhận một sự thật là cái chuyện fan tụ tập rồi la hét hay khóc lóc, kích động vì thần tượng là chuyện bình thường và phổ biến. Nó có từ cả trăm năm nay từ hồi thế giới hâm mộ hề Sác lô cơ. Và không phải chuyện gì chúng ta giống nước ngoài thì tức là lai căng. Nếu đó đã là biểu hiện chung của cả thế giới loài người thì nó có thể coi như một quy luật.
Và xin nhắc lại, chúng ta không thể đem thần tượng để đong đếm nặng nhẹ, nhất là khi họ không phải không có những thành quả đáng ghi nhận. Thành công ở 1 quốc gia đã là đáng tự hào, thành công ở trên gần 10 quốc gia thì đáng nể đấy chứ. Tóm lại, tôi không dám yêu cầu tất cả mọi người thừa nhận quả cầu màu đen. Tôi chỉ đang cố gắng mô tả màu trắng mà mình nhìn thấy. Các bạn có thể lắng nghe, suy ngẫm như thế nào, tất cả là ở các bạn. Và nếu các bạn có con, hay em đang tuổi lớn, xin hãy chỉ bảo các em bằng sự giản dị, chân thành và thấu hiểu nhất có thể. Được không?!

Đó là một dân 8x đã đi làm, đã tự kiếm được chính đồng tiền do bản thân mình làm ra.
Chúng tôi nói thẳng, ngay dàn staff của 4rum cũng đã có staff đi làm được nhiều năm, có staff đang năm cuối, có staff mới đi làm …
Chúng tôi không phải là những con người thiển cận để không biết những việc mình làm. Ngay như bản thân tôi, mẹ tôi ủng hộ tôi thần tượng SJ, vì điều đó không ảnh hưởng đến việc học và cuộc sống của tôi, trái lại đó lại là một nguồn động lực không gì sánh bằng. Ok?
Các bạn, những người đang cố gắng "tấn công" chúng tôi bằng loạt bài viết phê phán rằng "E.L.F. là những con người không biết suy nghĩ, nói năng vô lễ…" vân vân và vân vân, hãy tự nhìn lại bản thân mình đi. Xem các bạn sống đến bằng ấy tuổi đầu, đã làm được gì cho gia đình và người thân, hay cũng chỉ dùng tiền gia đình, lên mạng online, soi mói chúng tôi và rồi ngồi bắt bẻ.
Chúng tôi là con người và chúng tôi có cảm xúc. Chúng tôi khóc vì thần tượng thì các bạn nói "nước mắt vô bổ, nước mắt ngu xuẩn" để rồi hỏi chúng tôi rằng "đã bao giờ khóc vì cha mẹ chưa?"
Vậy nếu các bạn hay người thân các bạn khi xem phim, chứng kiến một cảnh tượng thương tâm… khóc cũng là vô bổ hay sao?
Nước mắt chảy là do cảm xúc của con người. Mà nói đến cảm xúc, các diễn viên đóng phim cho các bạn coi cũng đang chảy nước mắt vô bổ đó, đúng không hay các bạn BIẾT-TUỐT?
Các bạn đừng có lôi chúng tôi, E.L.F. và nhất là thần tượng của chúng tôi ra nói này nói nọ.
Các bạn không biết gì về chúng tôi, lại càng không biết gì về Super Junior, để lên án, tố cáo. Hay các bạn thấy xung quanh mình quá nhiều E.L.F. mà không biết phải làm thế nào nên ghen tỵ?
Các bạn dựa vào một bài báo cũ, dựa vào một hai comment nhảm để chụp mũ cho tất cả giống như những người nước ngoài, đặc biệt là người hàn biết chút về tiếng việt đọc được comment chửi SJ-ELF cũng sẽ chụp mũ cho cả người VN vô văn hóa. Vậy các bạn có can tâm đứng vào hàng ngũ VÔ VĂN HÓA trong khi mình không hề không?

Nếu các bạn không thích SJ, các bạn có thể làm ngơ với chúng tôi và họ. Nếu các bạn quan tâm, hãy dành chút thời gian mà các bạn đọc báo lá cải, hiểu sai sự thật về chúng tôi để tìm hiểu về họ, Super Junior, cái lí do vì sao mà chúng tôi yêu họ nhiều đến thế.
Còn NẾU, không thể có cảm tình, thì làm ơn cũng có văn hóa một chút, đừng tự mình reg nick vào các fansite SJ mà chửi đổng lên nữa. Các bạn có dam đứng trước mặt chúng tôi và nói những lời nói đó không?
Đừng có nói mà không làm như vậy!

Một lần nữa, tôi yêu cầu các bạn hãy chấm dứt việc reg nick và quậy phá 4rum chúng tôi. Các bạn muốn yên bình, và chúng tôi cũng vậy!
Trước khi phán xét một ai đó, hãy nhìn bản thân mình xem mình đã bằng người ta hay chưa.

Thân,
Smod Bonamana [D3T]"

#1127683 0
móa ơi vl wa' :)) từ sụu-elf.com đóa các pác =))

#1127701 0
Đkm, bác beckshl gửi cho nó vài dòng để ae ngta cm cho biết chứ đừng banned. Mẹ lũ fò tụi mày có VH vl. Chúng mày kiu chúng tau chụp mũ chúng mày thế chúng mày có chụp mũ chúng tao ko.

#1127712 0
má dài lười đọc wá.lấy cái bài ko fải của fan ra rồi sủa.con mẹ nó có ai chửi bọn nó đi mua vé xem đâu.chửi là chửi cái kiủ chặn đầu xe người ta.trong khi cái bọn kia có mún thấy mặt mình đâu.có xem mình là endlest fờ ren j` đâu hay chỉ là những con rối.tui ko gét Kpop.Bi rain tui vẫn ngưỡng mộ,Jay pảt tui vẫn cắt tóc giống,big bang tui vẫn nge.nhưng vì sao?vì họ thể hiện họ là những ng đàn ông chứ đé o đem giới tính ra làm trò tiêu khiển!

bạn ché heo cái tên nói lên tất cả ché heo = L` heo đó !!! 3crisp3 heo 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1127736 0
bác bita bình tĩnh,nóng nổi mụn hek bi h

#1127770 0
ai có cái link icon giống topic mình mà có ba cái hình ói ị chém chưởng thì gửi tớ cái nào.chuẩn bị từng thứ vũ khí nhỏ nhé.Bác nào có thời gian vào sưu tầm Doẻmon chế chửi bọn này,bác nào có hình ảnh biến thái của bọn nó thì cũng chuẩn bị.tìm thêm bạn bè thằn nào càng máu càng thâm càng gét bọn dở đó càng tốt(nhất là mấy thằng IT vì níu ta chiến chúng ko chịu ta xài cách của a Bin).Bác ào nói lí lẽ càng hay thì ta càng dễ hạ chúng nó chứ mà vào chửi bậy tụi nó ko thấm đâu.fải thâm đâm lỗ đí t.Toàn wân nghe rõ chửa 3curse3 3curse3 3curse3

#1127783 0
Ơ thế bác đã chịu làm tướng ròi àh. Các bô lão tính sao
ĐÁNH! ĐÁNH! ĐÁNH!
Thế thì lòng dân đã quyết.
KyC chốt thời gian và topic đi để ae nạo tụi nó

#1127785 0
Ơ thế bác đã chịu làm tướng ròi àh. Các bô lão tính sao
ĐÁNH! ĐÁNH! ĐÁNH!
Thế thì lòng dân đã quyết.
KyC chốt thời gian và topic đi để ae nạo tụi nó

#1127795 0
ta fải bàn xem giờ nào anh e ta đông đủ nhất chứ mà kéo lèo tèo thì nó ịt 1 fát bay về VY nữa đấy 3aha3 3aha3 3aha3

em đíu hiểu đập chai thì có liên quan loz gì đến câu nói của bạn đấy
giống như ở cái xã hội này thằng nào cũng chạy theo tiền thì thằng ca sĩ hàn quốc nó cũng phải cố gắng đập chai để còn đỹ chứ 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

Phải kiếm ae đông vào. Xong hẹn 1 giờ nhất định cùng post bài 1 phát :)) Cho bọn nó sướng =))

#1127807 0
;)) hờ hờ,đợi xí,đang đàm đạo =))

#1127824 0
thế mà nó chửi tớ như con chóa mà chả hỉu đại dương của nó nằm ếu đâu 3be_eaten3 3be_eaten3 3be_eaten3

#1127840 0
m` làm từ từ thôi,làm wa' ae cứu ếu kịp :-s

#1127868 0
ELF=Em là fò 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1127885 0
Các bác nào đk nick forum chúng nó xong post link VY đang chửi SJ cho tụi nó, qua đây tụi mình làm thịt

ae đập bết nó đi thôi. Tôi vừa sang xong rồi. Đề nghị anh e chiến thì pm inbox dùm. nick tôi là E.L.F.EmLaPho

3curse3 cái lũ Ấy là nhìn ko thích rùi bạn là ng` VN bạn fai tự hào vì mik dc sinh ra ở VN nếu bạn ko thích ng` VN , bạn chũi người VN ngu thỳ bạn sang Hàn nhập quốc tịch rùi theo có lũ ELF Bê Đê ấy đi . 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

3curse3 cái lũ Ấy là nhìn ko thích rùi bạn là ng` VN bạn fai tự hào vì mik dc sinh ra ở VN nếu bạn ko thích ng` VN , bạn chũi người VN ngu thỳ bạn sang Hàn nhập quốc tịch rùi theo có lũ ELF Bê Đê ấy đi . 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

để em vào chửi ELF típ cho bác

#1127995 0
chửi lũ này nói ngang chịu éo đc.cha Emlà fò nào bai zô chửi tục wá z 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

#1128001 0
sao còn mình tui chiến z nè trời

@dannaibjnhthanh: ELF là viết tắt của lũ fan bác ạ.

vào chiến đê các bác. em đang đọc bài tham khảo ý kiến anh e

#1128029 0
báo cáo anh e tôi beck EmLaFò vừa chiến xong.tình hình có vẻ wân kia chịu ko nổi khóa bà cái topic ko cho cm nữa rồi 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1128031 0
http://suju-elf.com/forum.php tạo nick mái chiến tiếp nghĩ giải lao nào.khao quân đê

tôi đề nghị anh em tập hợp đầy đủ chuẩn bị tất cả các loại vũ khí tối tân nhất hiện này kể cả Shit sang chiến đấu với 1 lũ dơ hơi mà k biết bơi 3curse3 3curse3

#1128057 0
nó banne ik nưa rồi.chơi ko lại lí thì nó chơi kiủ hitler ròi 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

#1128062 0
đây là 1 trong các bài bị wăng vào thùng rác của forum đó
Đầu tiên mình xin nói,mình cũng là 1 fan của Suju nhưng như thế này thì quá thật!

http://kenhsinhvien.net/@forum/showthread.php?t=2643

Tôi nói thật,Fan thì Fan,làm quái jì mà đến như thế này vậy?Quỳ gối 1 cách dễ dàng,đều

là người với nhau mà đi tôn thờ người khác.Tuôn ra những giọt nước mắt đáng coi

thường,như kenhsinhvien nói,ba mẹ bạn chắc cũng ko = họ đâu.Tôn thờ như god mà

.Họ là god àh?Họ làm gì cho bạn?(tôi ko ghék và ko có gì ngược với suju nhá

nhưng thế này làm tôi bực cả mình lên cả)Mà cố gắng bảo vệ,che chở thế kia?Mục

đích của các bạn là gì?Là đc Suju chủ ý đến mình phải ko?Các bạn tôn thờ như vầy,1

bên thì như người cao cấp,chủ,đc tôn thờ.Một bên thì như cấp dưới,hầu hạ,thì làm

quái jì.Nếu Suju có chú ý đc bạn,thậm chí mời bạn đi ăn tối,hẹn hò,thì bạn vẫn tôn

thờ họ,ko = nhau thì cũng bị họ leo đầu leo cổ thôi,thử làm bạn trai,bạn gái mà thằng

này tôn thờ con kia thì xem mối quan hệ đó ra s?.Tôi nói thật,các bạn làm vậy ko

thấy nhục àh?Rồi còn vụ "Em sẵn sàng giết bố mẹ nếu như bố mẹ ko cho em đi xem

Suju biểu diễn"WTF?!FAN KIỂU GÌ VẬY ??SẴN SÀNG GIẾT ĐẤNG SINH THÀNH MÌNH

VÌ NHỮNG NGƯỜI KO HỀ QUEN BIẾT,CHỈ THẤY ĐC TRÊN MÀN ẢNH TV??WTF??

Báo chí nói lên cả thế này?!Vì Suju mà các bạn đè bẹp nhau ra cả thế này .

Mốt Hàn có qua đây xâm chiến(if)thì tôi cá các bạn cũng

phản nước mà theo tụi nó luôn quá.Tôi giờ rất bực mình vì cái hình ảnh này.Ko còn lời

lẽ nào để có thể nói đc.Cứ như NPCs,sinh ra vô hồn vô cảm,chỉ làm cho đất chật người

Suốt ngày ám ảnh theo mình hình ảnh này mãi,ko có hình ảnh riêng của mình đc.

Rồi có người sẽ Rep:"Mày ko phải là fan chính thức mày hỉu cái gì trong đầu fan chúng

tao,khi làm fan thì như thế đấy".Như thế là s?là ko kiểm soát đc mình,là làm ô nhục

đất nước,bản thân?Tôi cũng là fan vậy,tôi rất thích các anh ấy,tôi thuộc những thông

tin riêng, ngày sinh của 13 angels,tôi bik tất cả và thuộc hầu hết các bài của

Suju,tôi lâu lâu cũng la lên tôi yêu các anh ấy.Các bạn trong lớp tôi cũng la tôi như

bệnh,ghiền quá mức.Các chú có thấy fan Tây như thế ko.Chỉ có đợt the beatles

vào khoảng mấy mươi năm trước mới giống vầy.Michael Jackson và các ngôi sao lớn

như Justin Bieber giờ làm gì có fan kiểu này.thôi mệt,end post,tối rồi.

MONG ADMIN/MOD ĐỂ POST ĐÓ XEM CÁC ELFs phản ứng ra s…

PÊ ĐÊ LÀ ĐÚNG RỒI, ĐÀN ÔNG CHÂN CHÍNH CÓ THÈN NÀO ÔM NHAU HUN MÔI CHÙN CHỤT NHƯ CHÚNG NÓ KO, NHÌN MÀ RỢN CẢ DA GÀ 3blur3 3blur3

#1128520 0
3congratz3 3congratz3 3congratz3 3congratz3 3congratz3 3congratz3 3congratz3 3congratz3 3congratz3,a em đâu hết rùi?mình chiến tiếp thui.

#1128530 0
Anh em VY ơi! Tình hình là mình phải tìm 1 topic có vẽ trung lập hơn ( na ná cỡ VY) mà bọn ELf đang lộng hành thì mình mới cân bằng thế lực dc, nghĩa là có đối thủ đễ ném tạ 3burning3
Chứ mấy 4rum trên thì lũ MOD với Admin cũng toàn là ELF , tối qua vào post ý kiến có vẽ hơi chống đối tí mà chưa post hình chưa ai vào comment nó đã del bài xóa nịck lun rồi, 1000 mem cũng ko đỡ nổi 1 MOD thì pó tay, post đằng trời

#1128587 0
tụi này chó quá các bác ơi,mới chửi có vài vòng mà tụi nó banned nick e rùi. 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3 3burning3

Ôi bọn chó ELF này đúng là nguy hiểm hết chỗ nói, chém chết mịa hết chúng nó đi,
Sống làm éo gì mà đi thờ cúng mấy thằng pê đê coi mấy thằng pê đê đó còn hơn cha me mình,tội cho ông bà, cha mẹ của bọn chó đó, sinh ra nhầm lũ khốn nạn…. biết thế lúc trước sinh ra hột vịt lộn đi còn bán đc chút tiền.
3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

đúng là mình ko nên đánh thẳng vào sào huyệt của tụi nó, bây giờ nên kiếm forum nào ít ít ELF để quăng bom thử thôi, chứ cứ đi forum nào cũng bị banned thì chán quá 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

#1129554 0
các bác wánh bom mục tiêu nào, ngày giờ sao pm e biết nhé. Móa hwa chiến chúng nó cùng với bác KyC, beck, shop.BCS. Hnay mới học về lên coi nó del mẹ ròi. YH e yeuemthatlakho2002. Ai add thì nói nick VY nhé

http://thethaovanhoa.vn/297N20110509102334585T133/super-juniordang-sau-la-khoang-trong.htm nhà báo chửi SS3 nè :))

#1129672 0
Chúng em éo có trym sorry sorry sorry 3crisp3 3crisp3 3crisp3

chữi nó đê anh em bọn EFL 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

em mới tạo chưa đầy 5p bị ban rồi nick là VY_ELF=dog 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1129719 0
Bọn ELF càng lúc càng có nhìu trò lố lăng 3blur3 3blur3 3blur3 3blur3 3blur3 3blur3 3blur3 3blur3 Sau cái SS3 thým Hà vẫn vô địch, Hà-er vẫn vô đối 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1129740 0
tình hình hôm wa tụi nó cãi lí ko lại.tự pót bài xong tự dell bài rồi 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3e đã chiến đấu tới cung tới khi banne nick 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

#1129813 0
có sẵn gòi.đợi tối đi.tối mới đông zui.ko cần đánh dấu VY đâu.
Thứ nhất là đây là chuyện riêng của a e anti trong VY chứ k fải là của cả 4rum
Thứ 2 ko nên để chúng bít trụ sở ở đâu mà vào tấn công ngược lại ta
Thứ 3 ta phải trà trộn vào để những người Anti bên đó lộ mặt ra giúp ta nên đừng để là VY ngen bà con.tạo nik đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

chiến để thôi đợi chờ làm cc gì. 1 khi đã là 2 khi thì k phải xoắn 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1129833 0
có lèo tèo vài mạng nó lại đá cho bay về VY như tối wa đấy 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

3crisp3 3crisp3 đơn thương độc mã đi này :)) , toàn spam :)) , ban dài dài :))

#1129961 0
chẳng hiểu nổi giới trẻ bây giờ ăn cái gì mà tư tưởng lối sống lệch lạc hết cả!hỏng hết cả một thế hệ 3ahhyes3hâm với chẳng mộ cái gì chứ!mở mồm ra là nói mình là người yêu âm nhạc nhưng chưa chắc một nốt nhạc bẻ đôi đã biết 3bored3yêu không phải là điều đáng lên án mà đáng lên án là yêu không đúng cách và muốn hâm mộ một ai đó cũng phải đúng cách chứ không phải là khóc lóc rồi xé quần xé áo mới là hâm mộ!xấu không phải là một cái tội mà cái "tội" là người ta không biết mình xấu, chữ tội tôi cho trong ngoặc ở đây là tội nghiệp các bạn à. Vẫn đồng ý quan điểm thanh niên là phải máu nhưng đừng máu quá lại thành điên,tôi cũng đã qua thời thanh niên và cho đến tận bây h khi đã có gia đình tính tôi vẫn máu nhưng cũng chỉ dừng ở giới hạn cho phép thôi.Tôi đã theo dõi diễn đàn này cũng khá lâu rồi vì tôi muốn xem giới trẻ bây h làm j và nghĩ j? nhưng có những lúc tôi thấy đa số các bạn trong cách cư xử giữa con người với con người mà các bạn dùng những lời lẽ không đẹp 3be_eaten3mặc dù chẳng liên quan j đến tôi nhưng tôi cũng cảm thấy buồn và không thể hình dùng nổi tương lại sẽ ra sao nếu thế hệ trẻ bây h chủ nhân của tương lai mà lại đối xử và ăn nói với nhau như thế! 3bathing3đây chỉ là ý kiến của cá nhân tôi và tôi biết sẽ có nhiều người nói tôi là dỗi hơi lo chuyện bao đồng nhưng tôi rất hi vọng các bạn trẻ hãy suy nghĩ về những điều mà tôi nói ở trên và có những hành động và lời lẽ khác để cho vietyo sẽ là một sân chơi lành mạnh cho giới trẻ 3big_love3

#1130151 0
a jack82 nói chí lí đó. Vote a 1 fiếu nè

#1130245 0
jack82 I liked.e thĩ a rùi đó 3big_love3 3big_love3 3big_love3 3big_love3 3big_love3

nói về bọn elf cả ngày cũng ko hết, chỉ tổ mệt thân, bắn bỏ nhanh nhất 3ahhyes3 3ahhyes3

méy thèn đoá thỳ koá gỳ ngon mà đy chê người VN khen tụi noá, đồ méy kon nèy nứg lồz 3curse3 3curse3 3curse3

#1130664 0
cái đâ`u cha may zề đố ma may a'…..† 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

đờ cờ mờ 10 trang 3curse3 3curse3 3curse3

3burning3 3curse3 3burning3 3curse3 3burning3 3curse3
chem chet lu elf di. ngu nhu shit.

#1130786 0
Ai có địa điểm dội bom ngon ngon rồi thì post link lên, em có picct ngon cho ELF nhìu lém 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1130927 0
chú chấp gì mấy cái thằng hết thời đó, mà ELF chúng nó đông lắm ko thể làm gì đc đâu 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#1159064 0
Lũ ELF vừa đông vừa NGU mà, bác ko phải xoắn mấy ẻm 3crisp3 3crisp3

Chủ đề cùng mục

https://linkvaobong88ag.club Lời Ca Khúc Điểm nhanh Hợp âm az Chords up

Bản quyền bởi VietYO.com v3.0 - Viet Nam Youth Online
Diễn đàn mở của cộng đồng người Việt trẻ online - Liên hệ (info @ vietyo.com)