Cafe tám 2012-07-18 20:18:08

DKM CÁI LŨ " ANTI KPOP" GIẢ . =))

[size=4]Chào Mọi người!!mong mọi người góp ý một cách đàng hoàng không tục tiểu nhé=))
Lời nói đầu: xin lỗi trước những mem không nằm trong topic này nhé: 3big_love3
Đi thẳng vào vấn đề luôn nhé:)) đ éo dài dòng..
gạch đầu dòng thứ nhất
- D km tụi bay nhé lũ anti kpop.D M tụi bay ghét kpop thì kệ mẹ tụi bay tụi tao thích thì kệ mẹ tụi tao.đụng tới chén cơm ba má tụi bay hã.lũ ăn theo, lũ hùa, tụi tao ĩa đ éo hôi mà do những thằng như tụi bay lấy tay bươi móc ra mới hôi:)). ưh thì tao thích tao cuồng kpop đó thì làm đ éo gì nhau:)) làm khổ ai,làm phiền ai,bọn tao cuồng quá bọn tao đi ăn cướp giết người à:))D km mở miệng ra thì ' là người việt nam mà cứ hàn xẻn'. clmm tụi bay tụi bay đã làm loz gì cho đời này chưa mà lên mặt dạy đời tao.hay rãnh rỗi quá đ éo làm cc gì cho đời lên đây an hùa theo..
gạch đầu dòng thứ hai.
-Tao biết trong đây đ éo được mấy đứa anti đâu nhưng do bản tính xl chính xác hơn là " hero keyboard" cmt chứng tỏ ta đây.d is mẹ tui bay.tụi bay hay giỏi thì đâu có thời giờ này ngồi đây tìm cái topic xàm loz này đọc đâu đúng không lũ ăn theo.
gạch đầu dòng thứ ba:
-Tao nhắc lại chúng mày anti kpop thì làm cho đúng cái nghĩa của tụi bay đi nhé.Đừng sài đồ hàn , cắt tóc hàn,đ éo quen gái style hàn và đừng đụng chạm tới những thằng fan kpop. D M bọn mày có xem se x hok chắc xem se xx châu phi hả .:)) bài trình bày của tao đến đây là hết .tao đ éo phải fan cũng đ éo phải antifan nhưng tao thấy cái lũ anti nó xạo loz cô cô quá toàn hùa làm như danh gia chuẩn mực lắm .thời gian tụi bay đọc cái này suy nghĩ cmt sao chứng tỏ được tụi bay thì có khi ba má tụi bây đang ĐỔ mồ hôi đấy..Xin chào bài phát biểu của tao đến đây hết cảm ơn lũ anti á nhầm sr không phải anti mà là lũ hùa keyboard .Dislike cái chơi coi lũ chuyên đi bươi cức.

.[size=5]tất cả chỉ dừng ở chế độ tương đối đúng không.:)) hợp tác cùng phát triển nhé.:))
ừhh mình là người việt nam mà 3big_love3 phải sống theo việt nam chứ hàn xẻn búa riều gì.. D KM tụi bay nói thì hay lắm vậy mà vụ anh luyện thì đem ra làm trò cười đến thằng con nít cũng biết,rồi vũ hà …Ai thấy lỗi tự kiểm điểm bản thân rồi nộp cmt phía dưới nha:)) BB Các chú..

P/S: Hok đá xoáy đá thẳng gì đến cá chú antifan đích thực ,không ủng hộ fan cuồng nhưng tao đá thẳng vào mặt những chú ăn theo , chứng tỏ 3bye3
[/size][/size]
Chủ đề đã bị khoá hoặc bạn không đủ quyền thực hiện tác vụ này

mình kết thớt ui nha: minh đi thông ass tí nha…………………………..đi nhé…..like thớt ne`………………….. 3crisp3 3crisp3 3crisp3

ngu……
tụi tao anti kpop, mày hiểu kpop là cái gì ko……
tụi tao mang đồ hàn,cắt tóc hàn…… thì ảnh hưởng cc gì đến kpop đâu…vl thớt dell mẹ đy…..
so sánh ngu vãi cạc ra……. thể loại não phẳng đây

chúng mày nghĩ chúng mày cuồng cái thứ nhạc rẻ tiền ấy là chúng mày có thể vênh mặt lên tự hào rằng mình là ng sống có ích sao?
hơ hơ….đừng vội chửi ng khác….người ngoài cuộc luôn đúng đắn…chúng mày ngu si đến nỗi u mê mất rồi…..chúng mày muốn thể hiện mình…nhưng chúng mày đâu biết chúng mày là loại rẻ tiền bẩn thỉu không đáng lên mặt với ng khác hay sao?tao nói lại….chúng mày đa phần là fan phong trào mà thôi…thấy ng ta thích thì a dua như là thích từ kiếp trước ấy…..thú thật….bọn ấy hát chả ra * gì cả…..nhưng được cái mã ngoài….nhiều " chị" cũng xinh ra phết đấy……chắc tụi mày thích ngắm trai ngắm gái hơn là nghe ba cái thứ trống kèn đám ma ấy nhỉ?

thứ thối tha đó có gì mà khiến đầu óc tụi mày loạn xạ lên như vậy?quay cuồng…..khóc lóc….hơ hơ….làm như vậy trc mặt bọn chúng tụi mày muốn xin sự thương hại và bố thí hay sao?xin lỗi đi nhé…..bây giờ tụi mày hãy tự ngẫm nghĩ đi….cuồng thì được gì? tiền à?hạnh phúc à? cha mẹ tụi mày sống mãi không chết à? tụi mày học giỏi à? còn lâu nhé….tụi mày thiếu kĩ năng sống quá trầm trọng rồi….không biết kiềm hãm lại bản thân…chạy theo những thứ không ra gì…….thật sự…tao thấy tụi mày rất rác rưởi…..tụi mày cũng đừng ngoác mồm ra là lu rằng tụi mày cần bọn nó hơn gia đình….đừng vì muốn thể hiện mình mà đánh mất đi nhân cách…chả ai khâm phục cái kiểu như chúng mày…chỉ làm họ thêm khinh bỉ mà thôi….không nói thì tao và mọi ng cũng biết….trong óc bọn mày có cái chó gì đâu…..toàn nước lã và bã đậu….thế nên mới không có nổi mấy nếp nhăn…..đã bao giờ tụi mày nghĩ về bố mẹ tụi mày chưa?ng đã vất vả vì tụi mày…..tụi mày chỉ biết nghĩ tới thần tượng…..tao dám cá thằng nào cũng chu chu cái mỏ bênh vực thần tượng,lúc nào cũng muốn ở bên thần tượng, muốn nhìn thấy thần tượng lại không thể treo nổi cái ảnh của thần tượng mình trong tolet….lúc đi tolet là lúc chúng mày thảnh thơi đấy…sao không đem ảnh dán vào mà ngắm…hay chỉ nhũng lúc đó chúng mày mới nghĩ về cha mẹ3 của mình….thật đáng khinh bỉ……

sau vụ thi đại học nữa….đừng tự hào rằng tụi mày không làm câu 2 hay 3 gì đó là một lòng vì thần tượng……xin lỗi tụi mày….và cũng cảm ơn tụi mày…..tụi mày không có tư cách để ngồi trên giảng đường đại học….những ng khác xứng đáng hơn sẽ thế chố tụi mày…….hãy cứ ngồi ở nhà……luôn miệng sủa ộp pa…..hãy xem đó là hạnh phúc nhỏ nhoi mà bộ não nhỏ bé của tụi mày tạo ra…..hãy sung sướng đi……à…không đậu đại học thì chúng mày cứ việc xuất khẩu lao động sang bên hàn mà ngắm mấy thần tượng…….lương ba cọc ba đồng chắc cũng đủ đi xem show chui với lại ăn mì tôm đấy…..chúc thăng nào có ý định đó vui vẻ nhá….kiếm thằng chồng con vợ là ca sĩ thì càng tốt….
thôi…tao éo nói nữa…sợ tụi mày tự ái…..hãy luôn khắc sâu trong tâm trí rằng…..tao luôn khinh tụi mày…..chúc tụi mày hạnh phúc vơí các ộp pa và luôn vấp ngã trên đường đời…..chào thân ái và quyết đ á i…………..

thằng nào dl cứ việc……..anh em anti vào ủng hộ hết mình nhé……

tao trung lập …. dc mỗi cái sở thích là coi sếch quay tay …. Đếch quan tâm

#3903931 0
tình hình là mình xem sex của NHẬT 3crisp3 3crisp3 3crisp3

Mày bị dở hơi à??? Tao fan K-Pop này! Tao dl! 3curse3

đời tao chưa nặp thằng nào nói chuyện ngu như thằng này….nín mẹ đi…tao ko ghét fan kpop mà nghe mày nói tao thấy nhức đít quá…mày cũng đang lên mặt dạy đời người khác đó…mày lập topic này làm gì…chẳng phải để chứng tỏ hả…xem xong là hiểu mày thuộc thể loại gì liền…lời lẽ thì tục tĩu…kích động…nói sao anti fan kpop ko chửi cho vào mặt…admin xóa dùm cái… 3bored3 3bored3

cái du me thích thì ra chém lộn với tao, nói nhiều thế thằng loz,gà sáp 3crisp3

#3904037 0
3crisp3 cũng hay ..7.5đ khá

làm biến đọc quá 3bathing3

bài viết chả nói lên cái gì hết, vô nghĩa…. :))

Sủa sảng 3bored3 3bored3 chắc là táo bón vì Kpop r`, chạy kju tụi suju lấy c.u giả thông ass cho mày đê 3crisp3 3crisp3

nó viết là:"Chào Mọi người!!mong mọi người góp ý một cách đàng hoàng không tục tiểu nhé"
thế mà trong bài nó chửi như một thằng điên, không hiểu thằng này viết bài có bệnh hoạn gì ko, mai gọi đt xem biên hòa có lạc mất thằng nào ko ?

3crisp3 3crisp3 3crisp3 mình cũng vào thẳng vấn đề luôn nhé : D. K . M mày thằng thớt, não ngắn 3aha3 ………………….

close topic đi nào….topic xàm lozzzzzz quá

Này . Thích chơi chữ àk
Gạch đầu dòng thứ nhất
-Tụi fan Kpop cm luôn mở mồm là nguyện chết vì Thần tượng .
Là con người thỳ nói đc pải làm đc . Mà từ xưa ts h chưa thấy trang Báo mạng nào đăng tin . Pải chăng chỉ là nói dối
Gạch đầu dòng thứ hai .
-Mày tự nhận m` cuồng Kpop sẵn sàng giết cha , giết mẹ . Ỉa nên gia đình , Nói thật cứt của m` thối bỏ mịa , ng` có học như bọn t chả rảnh để mà đi bới . Toàn tự làm loạn , đề thi đại học Hay và rất chính xác Còn m` hem thích bỏ thi , hem làm bài thỳ chụp 1 pic khoe đe . Chả hiểu ai là thằng gõ bàn phím chém gió đâu.
Gạch đầu dòng thứ ba .
-2 Gạch đầu dòng trên chứng tỏ m` chỉ là thằng nói dối hay chính xác hưn chỉ là loại ăn theo nói leo . Đéo có tích sự gì cho đời , =))) H t hem hiểu đến câu nói m` là Fan Kpop có thịt hem nữa . Loại rẻ rách .

http://i1085.photobucket.com/albums/j427/honaz135/anhso-212842_Nay_thi_xoan.gif

Àk còn 1 việc nữa nhục qá trốn đâu rồi ra đây đe

Topic rất hay. Mấy b anti để được keng chứ gì :)), câu view, câu like là chính. Chứ anti thì cũng có được thêm tí tiền lương nào đâu 3crisp3

3crisp3 3crisp3 3crisp3 tao đek quan tâm việc tao là xem, sếc và quay tay thôi éo cần gái hàn tao vẫn quay dc

Nói thật lòng, ko ghét nhạc Kpop vì họ nhảy đẹp và sexy (thường banh chân và hất hất ngực) chỉ ghét cái bọn ELF, ộp ộp gì đó vì mấy thằng mấy con ở đâu đó mà chối bỏ cha mẹ và nguồn gốc của mình. VN dù có gì đi nữa cũng là nơi tụi nó lớn lên vậy mà… Tiền bạc nuôi cái lũ đó thà nuôi mấy con chó còn hơn vì chó biết mừng khi chủ về và chó rất trung thành. Lũ ELF sẵn sàng giết cha mẹ nếu ko đc đi xem SuJu diễn, nếu so với con cho đang nuôi thì tụi nó …

the_dead : good job .

fan kầy pốp và anti fan kầy pốp war 3crisp3 3crisp3 hài vãi đái 3crisp3 3crisp3

cha mẹ mày cũng laf con chó mới sinh ra con chó ghẻ như mày……………. 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

CÁi Đệt gì thế …………Nơ cái topic ra chữi nhau như bọn vô học thế các yoer…………….. 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

ủng hộ bài này , thiếu 1 số cái nữa , cái đ . m bọn chó ấy bít cái cc gì , chúng nó chỉ cắn càn cắn hoắng như chó dại

mồm thì sủa chửi kpop dù họ chả làm gì ảnh hưởng tới nhà chúng nó , đ. m cả nhà nó thích xem phim hàn , yêu thì thích bạn gái bạn trai xinh như người hàn , ăn mặc thì theo phong cách hàn , con mẹ chúng nó sống đạo đức giả 3curse3

fan kpop ném đá chếc cha mày lun…

tụi bây chửi nhau thì có được gì đâu 3bored3 3bored3 3bored3…………………….
nói làm liền đy…gặp mặt nhau mà nói chuyện 3crisp3 3crisp3 3crisp3……………..
toàn là anh hùng bàn phím 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3…………………….

tụi bây khong đụng tới ai khi cuồng Kpop chứ gì , được chửi cha chửi mẹ vì mấy thằng đó , tụi bây làm con cặc gì kệ tụi bây nhưng đừng làm mất mặt Việt Nam khi quì trước cái đám đó tao anti là anti chỗ đó tao làm ra gì ak tao đi làm nuôi được ba má tao đó còn mày sao ? ở nhà ăn bám ba má ak , tao đéo tỏ ra nguy hiểm như tụi bây cũng là giúp ích cho đời rồi còn tụi bây ?hero keyboard là thằng nào thì coi lại nhá 3curse3 3curse3 3curse3

#3904617 0
mày ngu vãi đái.sex nhật nam doanh thu của nó là 23 tỷ đô,sex hàn là cái gì mà tao phải xem.mà ơ việt nam mình cũng xài quần áo hàn xẻng hả?tao chỉ thấy toàn đồ made in china thui,mà có thì tao cũng éo mua.tốn tiền.còn về đầu tóc thì tao ra quán bảo là chị cắt thế nào cho thế nào cho hợp là đc chứ chưa bgio` bảo chị cái cho em giống anh này anh kia cả.mày đùng có nghĩ lúc nào bọn tao cũng kpop với hàn xẻng như mày con chó ạ

viet nam mỏ vàng mỏ bạc thì ít mấy mỏ xl thì nhiều

đúng là cái pic vô văn hóa mở mồm ra mà toàn d.m d cha. Bố mẹ bạn cho bạn ăn học đúng là tồn cơm tốn gạo. tốt nhất trước khi nói thì hãy suy nghĩ kĩ đi nhé cứ hâm mộ lắm vào rồi đổ những cái bạn hâm mộ vào mà ăn. Sống thì phải có ích chứ như bạn chết đi cũng ko ai tiếc đâu trừ bố mẹ bạn ra mà bạn có chết thì thần tượng của bạn cũng ko khóc cho bạn đâu tốt nhất đi tìm thần tượng mới như bố mẹ hoặc người nào có ich hơn đi
3bored3

đ m thằng bại não….. 3bored3

thông báo mới nhất bệnh viện tâm thần đông khê vừa để xổng 1 vài e. a em nào thấy nhũng thằng viết các pic kiểu này thì thông báo cho họ đến bắt nhé!

thằng thớt ăn shit à.mày tự nhận là fan cuồng Kpop mà cái p/s mày nói như cắn vào ass vậy.mày 0 phải anh hùng bàn phím thì ra đường thể hiện tình yêu của mày đi.con chó cái

bố mày xem se.x nhật con nhé 3crisp3 se.x hàn bố mày ỉa vào 3crisp3

còn cái loại viết tiếng Việt cũng sai như mày chắc trình độ văn hóa chưa qua nổi cấp 1 3crisp3 3crisp3 tư cách gì lên mặt dạy người khác 3crisp3 ngu cứ cố tỏ ra mình nguy hiểm 3crisp3

1 câu thôi mấy đứa cuồng kpop toàn bọn xạo lol 3crisp3 3crisp3

#3904944 0
1từ thôi,chó điên cắn càn, bọn m làm gì kệ mẹ bọn m,ok,nhưng đừng đứng khóc lóc ở sân bay chen lấn dẫm đạp nhau để đc nhìn thần tượng,ngta đi xem ca nhạc bọn m sồn sồn lên đứng che mẹ hết cái khán đài,dek có tí nào gọi là lịch sự. 3bored3.Bọn m bình thường đé o ai lên án cho mệt đâu 3bored3

Cái lũ KPOP rẻ rách….tôi đề nghị xây dựng ngay 1 trại tập chung cho bọn KPOP này vào…cho chúng nó bốc cứt ngay..mà khả năng bốc cứt rồi chúng nó vẫn KPOP rẻ rách…

đứa nào tự tin đứng trước mặt t nói là fan kứt-pop t cho lết về 3curse3

công nhận bọn nó toàn anti theo phong trào chứ suốt ngày nghe kpop 3crisp3 3crisp3 3crisp3

vãi mấy anh này……thần tượng cái de0 gì mà h não ko phát triển nổi zậy trời……tao de0 co anti hay fan gì cả….chỉ géc cái lũ óc bã đậu như tụi mày nên chém đấy…được ko đồ óc bã đậu 3crisp3 3crisp3

#3905005 0
ối cái đm!thằng thớt nó bị mấy thằng sù dú cho ún thuốc lú cmnr! 3burning3 3burning3 3burning3

thằng chó này mày sủa với ông bà già mày đi chứ len đây sủa dek ai hiểu tiếng chó của mày đâu
3curse3 3curse3 3curse3

3crisp3…….thag cko này ae đừng p~! nói nhìu….nó chỉ là 1 anh hùng bàn phím thôi….

thằng bại não này bảo sao những ng như mày bọn tao ko ghét………………………nhưng hình như trên VN mình học của bọn hàn chứ đâu sao mày não ngắn thế……..nghe cái âm nhạc của mấy thằng gay mà cũng tự hào ak………rồi mày về mày chửi cha chửi mẹ mày nhé……………

Nóa viết ra cái topic rồi té k dám ló cái mặt ra 1 lần nữa . Pải chăng vì qá nhục , M` k pải a hùng pàn pím thỳ chứg mik đi . Ra ngoài đường cởi qần vạch áo mà hét lên rằng t iêu su su , su hào , thậm chí Cà rốt . Hay xăm vào cái mặt L của m` vài chữ KPOP để ng` ta nhìn thấy đi . Loại nói đéo dám làm , như thế là Nhục . Đứa nào nhận là Fan thỳ cm đe , 1 Chữ hàn bẻ đôi hem bjk còn đòi nghe nhạc hàn .

#3905068 0
ẳng lv max ……….. 3crisp3 3crisp3

@ thớt : nói thẳng cho bạn biết: mình ko để tóc hàn(ko giống người,giống siêu nhân),ko xài đồ hàn(mình là nông dân) và mình xem JAV và chắc chắn ko nghe nhạc Hàn rồi,nó cao siêu quá.

Ko ai cấm hay phỉ báng các bạn khi các bạn nghe nhạc Hàn nhưng âm nhạc cũng chỉ là 1 món ăn tinh thần thôi,có đáng để các bạn phải tự chửi cha mắng mẹ mình ko???

Anti Kpop vì sao ư vì các bạn đang làm xấu đi cả một nền âm nhạc,các bạn đã đang và sẽ chà đạp lên đạo đức.Cái mình và nhiều người anti ở đây ko phải là nhạc Hàn mà là anti cái lối sống đua đòi chạy theo những giá trị ảo để chà đạp lên những giá trị thật chính là cha mẹ các bạn.bạn nên nhớ truyền thống của người VN là Uống nước nhớ nguồn.mình thấy ace Vietyo anti dù có là hùa theo cũng đơn giản vì họ ko chấp nhận được những con người Việt Nam mà lại chà đạp lên luân thường đạo lý.

nếu bạn thích tranh luận mình sẽ tranh luận với bạn đến cùng,tranh luận thật nghiêm túc.

mấy cái hình ảnh bạn đưa ra như vậy cũng đúng nhưng mình thấy gỡ gạc một điều là mình vẫn hiểu được họ hát và ko chửi cha mắng mẹ mình vì mấy đứa đầu đường xó chợ ấy 3ahhyes3

Thầy U là phù du, suju là vĩnh cửu cơ mày <~ mày đọc đi r` hẵng sủa khẳng định đẳng cấp gõ fím nhanh 3crisp3

Đóa , Châm ngôn của 1 thằng mặt lồn đấy . M` nói vậy thỳ đưa số Thầy U m` đây , T báo cho họ 1 câu

@thedeath : vâng nhạc KPOP anh bảo là nhạc rẻ tiền ….đọc được dòng này thì tôi đã tắt con mẹ mấy dòng nhăng cuội của ảnh rồi .anh bảo nhạc ng ta rẻ tiền thì anh về vào chuồng xí ngồi hát xem anh có ỉa dễ hơn không mà anh kêu người ta . anh đã làm được con cặ c gì cho đời mà anh to họng anh phán như thằng bố anh phán anh là thiên tài ấy nhỉ ………

Đệch kon mịa thằng thớt 3curse3

bọn Fan điên Kpop chứ ko còn là cuồng nữa trên VY càng ngày càng nguy hiểm….. 3crisp3 3crisp3 3crisp3

thái đọ thớt nói chuyện thối om 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3
K thích Kpop cũng k phải Fan Kpop …… k quan tâm 3bored3 3bored3 3bored3
Góp ý nói chuyện lịch sự – HẾT

buoncuoi : chú nói chuyện hay thế "anh đã làm được con cặ c gì cho đời mà anh to họng anh phán như thằng bố anh phán anh là thiên tài ấy nhỉ ……… "
Thế tôi hỏi lại chú chú đã làm đc con cặc gì cho đời mà bày đặt hỏi người khác . 3bored3 3bored3
Ghét cái Thái độ 3bored3

#3908366 0
Mịa đồ thuốc xổ thông đít mà thớt mày còn thần tượng. Ba mẹ chúng mày nuôi lũ chúng mày tốn cơm để chúng mày sủa bậy trên Vietyo à, ba mẹ chúng mày đọc được bài này thì sẽ ước chỉ một điều, ước gì đẻ mày ra làm con chó ăn shit của cho ổng bả còn có ích hơn. chúc mày sớm được ngày hốt được shit của các oppa của chúng mày mà về hửi cho đỡ ghiền ha ha ha

fan Kpop mak nghe nhac co hiu cc gi dau….. 3crisp3 3crisp3.toan lu~ cuong Kpop ve nha mak lo hoc hanh phu giup 3,ma tui bay day co ly' hon day….

cái dkm mày,tao là anti kpop đây…………..

#3908572 0
3ahhyes3 3ahhyes3 đệch ,,,……………….

#3908676 0
não ngắn ít nếp nhăn thì chỉ nghĩ tới thế thôi

tại sao tới hnay " tại hạ " mới được diện kiến cái topic hay như thế này ???
lan.shit : nó ko thể xuất hiện được nữa vì nó đã dùng hết can đảm vs sức lực khốn nạn của nó vào việc viết những cái vớ vẩn đó .
nói thật chứ cho tao hỏi nha thớt : mày nghe tụi KPOP đó nó hát mày hiểu nó hát cái gì ko ?? hay là khi nghe là cái mặt của mày ngu vkl ra ?
trên đời này , đã là anti fan thì đếck có "giả" đâu …. chẳng ai rãnh rổi như cái lũ cuồng điên như tụi bây mà đi làm antifan giả . nói chuyện ngu bcmr mà làm như trí thức lắm !!!!
còn chuyện cái đề thì …. tao cũng có cmt vài lần rùi là cái đề người ta ra hay như zậy mà tại sao cái lũ ngu đần , nông cạn tụi bây lại nghĩ là BGD đấm vào mặt tụi bây zậy ??? hay là BGD vô tình dẫm đuôi chó của tụi bây mà chửi ngta !!!
hay là nhìn cái đề rồi đần thối cái mặt ra dek bik làm rùi nói này nọ !!!
ak nhân tiện cũng nói sơ wa thì tóc tai , thời trang thì đék có cái nào là của riêng nước nào đâu ha !!!! còn theo cách nói của mày thì mày gọi dt wa HQ kêu tụi nó đăng ký độc quyền đi mấy cái đó đi thằng ngu học !!!!
nói chuyện đék có suy nghĩ … lập topic chửi anti fan mà để hình mấy đứa vớ vẩn đó lên làm gì thế ??? sao ko để hình cái đám KPOP thân iu của bây lên

cai dkm mài "anh" Luyện á dcm thằng máu lạnh đấy mà goi =a á.2` lại thêm lũ cầy bóp nữa.máy ăn dl đi
3curse3

mấy thằng fan Kpop bị bãi con mẹ nó não rồi chấp vs mấy con chó làm gì 3ahhyes3 3bored3

chúng ta k thể chống lại bọn cuồng kầy póp vì chúng rất ngu đã đông mà còn nguy hiểm 3crisp3 3crisp3

#3909119 0

a k get KPOP chi get bon Cuong kpop thoi

3crisp3 3crisp3 3crisp3 cái nhạc nào cũng có 1 cái hay chả có cái nhạc nào mà rẽ tiền hết az góp ý nhiu đó thôi……….. 3congratz3 3congratz3 3congratz3

Mod vào closed bài này đi ko chiến tranh to đấy 3ahhyes3

#3909551 0
vãi loz các chiến sĩ 3crisp3

@thớt nói nhiều cái nghịch lý nhưng lại chửi Anti 1 cách rất thẳng thắn và dũng cảm
mặc dù quân Anti rất đông và hung hăng như cần phải có những đứa xàm xàm như thớt nó mới cân = lại đc chứ Anti K-pop làm quá

#3909753 0
thằng đé.o làm đk gì cho đời chính là mày đấy thớt, cái loại fan cuồng kpop kiểu chúng mày thì 100 đứa - 99 đứa trẻ trâu, 1 đứa tâm thần, chứ còn mấy người đã đi làm rồi đé.o ai nó thế đâu, hiểu chưa thằng ngu … 3crisp3

thêm nữa là tao thik JAV chứ se.x hq có cá loz gì mà xem 3crisp3

à quên, sân bay cam ranh chỗ tao làm vừa có đường bay thẳng từ Seoul sang đấy, nếu có mấy anh đẹp gái hàn quốc sang mà cần chỗ ngủ qua đêm để chờ bọn nó thì tao có thể nói mấy ông bên an ninh sắp xếp cho, hình như toilet còn trống 3crisp3

anti vs ELF war thì kiếm chỗ khác mà war nhá! ở Việtyo này ko chứa chấp mấy kai thể loại nhảm nhí này! ai là yoer thực thụ thì lên tiếng nói đi! đừng để 3 kái thể loại này làm mất hứng nữa! lên Việtyo chủ yếu để vui vẻ, xả stress, relax chứ ko phải lên để coi tui bay war!

xàm! nhảm nhí! close topic đi mod ơi! 3bored3 3bored3 3bored3

Mấy ng k bik chứ làm sao bên Hàn khổ lắm. Dung thân thể để đổi lấy dv và tiền bạc. mà nói chung ở đâu cũng thế. Cái bọn trẻ trâu chỉ nhìn được cái bề nổi thôi! 3bored3

#3909977 0
vẫn trung thành với thánh nữ Maria Ozawa 3crisp3 3crisp3 FU fan Kpop

#3910018 0
no coment với thứ óc chó , sũa vl . ai là hero bàn phím . đéo có bàn phím thì mày lấy cạc gì ngồi đây chém . tao đậu má bọn fan khùng điên lũ chúng mày đấy . 3curse3 3curse3 làm cạc gì tao nào hero bàn phím nè làm cặc gì tao nào 3crisp3 3crisp3

Cứ Wây tay thần chưởng , rút khỏi giới K-pop ngu si đần độn 3crisp3

* Lưu ý : Những người dislike tui là 1 con súc vật hoặc 1 loài đv lạ ( fan cuồng k-pop ) 3crisp3

đi làm cho lão sếp hàn lão bảo 90% người hàn phẫu thuật thẩm mỹ 3aha3 3aha3
hỏi lão sao có tiền mà vẫn xấu trai thế 3blingeye3 3blingeye3
lão bảo bjo có tiền thì già mịa rồi phẫu thuật làm gì nữa 3crisp3 3crisp3 3crisp3

D M bọn mày có xem se x hok chắc xem se xx châu phi hả … xem gái nhật chứ hàn quốc oppa toàn gay coi thông as à 3crisp3

……………..vl thằng thớt bệnh hoạn

#3910449 0
thớt chắc cũng chỉ đc ăn học tới lớp 5 là cùng..làm văn như cắn vào dái t đấy 3crisp3

mình đi họp gia đình cũng bị gọi là tóc hàn quốc 3ahhyes3 mặc dù chỉ cắt đinh cho đều , rồi để tóc 6 tháng k hớt , nó dài ra thì bị gọi là HQ , bó tay 3ahhyes3

điên à mày.. chủ đề kpop đang lắng xuống mày còn moi lên làm cái gì cho nhức đầu… bố thằng dờ

bác the_dead nói chuẩn thôi rồi 3big_love3 3big_love3

mày không phải là hero keyboard à. nếu ko phải thì cho tao xin cái địa chỉ nhà cái. cái thằng chó đẻ nói ngu như con thú. rr v.l

lũ bầy đàn này lại đẻ ra thêm 1 con cún nữa rồi 3crisp3

đậu má thằng ml thớt sủa clgt 3curse3
mày ăn no rành shit ah 3curse3
súc sinh 3curse3

#3911807 0
đếu buồn đọc. thấy ngứa mấy dòng đầu dí … thèm đọc loại văn đau mắt này 3ahhyes3

#3911836 0
haizzzzzzzzzzzzzzzzz…..miễn bình luận , nói cũng ko thấm tháp gì đâu

Chủ đề cùng mục

tụi bay, đ éo, gạch đầu dòng thứ, lũ anti, việt nam, D km, kệ mẹ tụi, tụi tao, tao thích, ba má tụi,
https://linkvaobong88ag.club Lời Ca Khúc Điểm nhanh Hợp âm az Chords up

Bản quyền bởi VietYO.com v3.0 - Viet Nam Youth Online
Diễn đàn mở của cộng đồng người Việt trẻ online - Liên hệ (info @ vietyo.com)