Ảnh - truyện vui 2011-10-25 23:07:20

Six in the city !

Chủ đề đã bị khoá hoặc bạn không đủ quyền thực hiện tác vụ này

3crisp3 có sáng tạo

Mềnh hok ham bóng đá 3be_eaten3

Thớt Anti-Mu ak 3bored3…………………..trong dá banh ai mà hk có lúc thất bại chứ……. 3bored3 3ahhyes3 3ahhyes3

dám bôi nhọ MU 3curse3

#2114040 0
3blur3 híc mu của tôi sao bê bết thế này 3ahh3

#2114094 0
3crisp3 cũng hay……………..

#2114114 0
này thì MU, này thì champion 3aha3 3aha3

@hoangduocsu : tao đéo cần bôi nho nó cũng bẩn sẵn rồi 3crisp3

Những bác chỉ tay xuống nói câu gì đi 3crisp3

Chơi cho cắn sau lưng thế là hok hay 3bathing3

buồn cho MU……. 3ahhyes3… 3ahhyes3……………………………………

Ai chỉ xuống chắc fan MU. Tui thì không fan của ai hết, mà thời buổi giờ tui không còn tin vào bóng đá chân chính nữa rồi 3bored3

tất cả các kèo cá độ sập toàn phần, tỷ lệ chênh lệch quá khủng khiếp 6-1 cho cửa dưới thì còn j để nói nữa 3bathing3

#2114352 0
3ahhyes3 chỉ là chế ra cho hài thôi mà các bác chỉ tay người ta tội nghiệp . 3blingeye3

đôi khi người ta phải lùi 1 bước để tiến 3 4 bước vậy , mọi người cứ nghĩ thế là được 3blingeye3 3blingeye3

man ko fu vi wa phũ

frozenheart9x
tao * cần bôi nho nó cũng bẩn sẵn rồi
Mình thích cmt này thế
3crisp3 3crisp3 3crisp3

Hãy đợi đấy , phong độ là nhất thời , đẳng cấp mới là mãi mãi 3curse3

#2115451 0
rất hay , rất sáng tạo, 1 chỉ lên cho thớt, tả fan barca 3bathing3 3bathing3 3bathing3

dkm SirALEx nói: PHONG ĐỘ LÀ TỨC THỜI DẲNG CẤP LÀ EVER thớt tưởng dc trận này là ngon ak còn 1 trận tháng 2 nữa cứ đợi đấy 3curse3 3curse3

Hay wa bibi Mu . 3bye3 3bye3 (Hôm đó mình vui như tết :)) )

#2115621 0
chỉ xuống dù chưa chỉ đc =]]

Mình là fan Chelsea.Thấy Mu thua vui dễ sợ.Nhưng tại thằng trọng tài thua độ hay sao làm đội Chelsea mình thua luôn 3curse3 3curse3

MU thua lam minh ngu? ngon ca? ngay`….. lau lau moi thay 1 bai`cua anti -MU mung gan chet 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3

Mu= rùa tai đỏ hahahahahaha

3crisp3 3crisp3 tất cả cũng là do cách sống của fan MU thôi.Chuyên gia đi hạ thấp đội bóng khác nên mới có 1 lực lượng Anti hùng hậu thế 3crisp3
nhìn sang Arsenal đi khi thua 8-2 không có ai bêu xấu cả 3crisp3 3crisp3
luật ăn ở trên đời là thế rồi 3crisp3

MU mà t0 à 3crisp3 ……….

Mu đáng ghét vì lũ Fan đấy , đừng trách ai mà tự trách mình trước đi 3crisp3

Sau khi thua CĐV Mu kéo đến nhà chủ tịch Mu gây sự để ông từ chức , rồi thì AF chửi từng cầu

thủ trong đội 1 . 3crisp3

Chả thấy đội bóng nào như thế 3crisp3

H thì Fan Mu có đứa nào dám ra mặt đâu 3crisp3

Toàn chỉ xuống mà éo dám nói câu nào 3big_love3

#2117642 0
sa0 lúc man city thua trận cúp thì ko thấy ai sủa nhỉ
fong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi

[size=5]MU chỉ thua có 6 bàn thôi mà, họ ghi dc 1 bàn rồi đó chứ, họ chỉ bị thủng lưới có 6 bàn thôi 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3[/size]

@duydxhp : Lại lấy quá khứ để nguy biện hiện tại 3crisp3

dk/m thắng thua là chuyện bình thường có con m3 j mà lôi ra làm này kia k con cẫu…. 3curse3 3curse3

Thế sao lúc Ars thua chúng mày sủa gớm thế đkm 3crisp3

3ahhyes3 được cái pic cuối

từ ngày có thằng K+ thì chia tay luôn ngoại hạng

#2119668 0
xam lon wa//// 3burning3

#2119963 0
Fan mu có hạ thấp đội bóng khác thì kệ mẹ chúng nó. Chứng tỏ mày khác chúng nó đi. Chửi người khác mà lại hành động giống ngta thì hóa ra tự chữi mình à ?

#2119998 0
Antik Mu là Antik 1 số lượng lớn fan VN đó nha…coi chừng họ đốt nhà thớt đó… 3crisp3

Dis me đéo ưa 3curse3

bình thường mà.cái gì mà chằng phải có thắng thua.MU đá hay thật nhưng sao thắng mãi đk

Nếu anti Mu vì đoạt 19 lần cup trong nước thì thà tao đi anti Bar hay Real cho sướng chứ Mu đéo đủ trình 3crisp3

Còn tao anti đéo phải vì Mu đá hay và có lịch sử tốt mà vì cái lũ Fan vô học + cầu thủ bẩn thỉu 3crisp3

Chúng mày ngậm bớt mồm lại thì đéo đến lỗi hỏi 2k người thì số đông là ghét Mu 3aha3

@Hadess : cái này tao đéo phải hạ thấp mà cho chúng nó biết cái cảm giác cười trên nỗi đau của người khác .

Điển hình này

Mẹ fan mu còn rủa Mu hơn cả tao nhé 3crisp3

Này thì vô đối… 3crisp3 3crisp3 3crisp3..sáng tạo quá 3congratz3.Quốc Tế thiếu nhi 1-6..Những chú rùa tai đỏ của lão Sơn đã bị Super Mario phá nát hang ổ…hahaha 3aha3

#2121065 0
một trận derby 3crisp3 3crisp3 mình mong huề hơn ai dè MU cùi bắp quá! 3crisp3 3crisp3 3crisp3

khi MU thua 6-1 thì thấy 1 số cmt biện minh là chẳng qua không có Vidic,Jones Cleverley nên mới thua.haizzz
Alex là huấn luận viên hay chúng là huấn luận viên mà cứ phán như thần.ông ta là HLV giỏi thì đương nhiên biết được tình trạng sức khỏe,tâm lý của cầu thủ mình chứ đâu như một số tên Fan MU phong trào thấy thua cứ đổ lỗi thiếu cầu thủ quan trọng.
Lúc MU thắng thì nổ rất to còn khi thua thì biện minh 1 cách mù quáng 3bathing3 3bathing3

thớt ráng chống mắt lên mà xem lượt về nhá…khi nào thành tích bằng được MU thì hãy nói nhá. mới thắng dc trận da~ như thế rùi… 3blur3 3blur3

#2121837 0
hồi đàu giải đá hay thế vậy mà………….. 3blur3

sông lam nghệ an no1 3crisp3 3crisp3

3bored3 3bored3 những fan bóng đá đích thực không bao giờ chế giễu thất bại của đối thủ.nhưng fan bóng đá fong trào của MU lại rất thích đê chế giễu những thất bại của đối thủ khác.nên lần này cơ co hội để trả thù 3crisp3 3crisp3 3crisp3

mấy thằng cá độ đá banh là mấy thằng ngu 3crisp3 3crisp3

xuj xeo thjet bat 1 trai 200k j0 thua 1 chai sting rụ huhuhu 3ahh3 3ahh3 3ahh3

dám sỉ nhục mu hả…. 3curse3 3curse3 3curse3

#2122890 0
ta cũng thix MU hơn MC nhưng cái này hay thật mà 3crisp3

DKM ức chế nhỉ 3burning3 3burning3

@KenStar016 : Chú lại thích lấy thành tích ra dọa mọi người à

Nói cho chú biết trên thế giới thì Mu thua xa Barca hay RM 3crisp3

Còn ở anh thì con lâu mới bằng Liver , chỉ hơn 1 cúp trong nước thì chưa làm đc gì đâu còn C1 cơ 3crisp3

3ahhyes3 adjasklj klasjd klasjdkl jas

#2123174 0
dù sao vẫn kết MU, hơi buồn, nhưng mà ai chả có lúc bại 3bored3 3bored3

3curse3 Thua thắng là chuyện bình thường trong bóng đá…….thắng thì tôn Vinh.thua thì Bới móc đủ chuyện……..đó k phải là tình yêu vs Bóng đá !.Tôi Luôn luôn Ủng hộ đội bóng mà mình Hâm mộ: đội tuyển Việt Nam..và MU cũng k là ngoại lệ. 3bye3

#2123347 0
3bored3 k ghét mu,chỉ ghét tụi fan mu vô học,k có nhân cách,chỉ thik đi đâm chọc thất bại của ng` khác,lúc mu hòa may mắn với liv,,những fan mu nói là mu thả,mu mún dành sức cho trận derby,rùi khi thua tan nát thì lặn mất tăm hết,k ai dám ra mặt,nhục quá mu ơi…….tao ghét mu (fan Liv)

Ơ sao cái này giống Fan cuồng K-Pop quá vậy 3aha3 3aha3 SuJu,SNSD,… Không ghét K-Pop chỉ ghét lũ Fan bựa thích ĐIÊN CUỒNG thôi 3congratz3

Mấy thằng anti Mu xoắn nhỉ. Đội nào chả có lúc thắng lúc thua. Toàn lũ ngu. 3curse3 3curse3 3curse3

neokool95: thông minh hơn người ta không bảo người ta ngu :-/
đương nhiên đội nào cũng chẳng có lúc thắng lúc thua nhưng xem lại mấy thằng fan MU đi người ta thua cái là vào đâm chọt.ta thấy fan MU toàn đâm chọt thất bại của người khác còn nhiều hơn cái này đó 3crisp3 3crisp3

#2123549 0
ủng hộ thớt 3crisp3 3crisp3

Mới thắng được 1 trận đã to còi. Cứ vô địch đi đã hẵng nói chuyênk 3bored3
Còn thằng MC chắc gì vượt qua vòng bảng C1 3bathing3

lão bướm đêm này hay cho ra đội hình rất dị. và khi thắng thì được tung hô,là dùng binh như thần và vân vân…. trước mancity. 1 đối thủ ko dễ nuốt ở mùa này nhưng lão vẫn khinh thường và cho thấy sự tự tin thái quá của mình khi xếp 1 đội hình dị. và tất nhiên, đi đêm có ngày gặp ma. lão bị mancity vả vào mặt 1 cú đau điếng………..sau trận đấu ko dám thừa nhận mình sai lại đi chỉ trích trọng tài và cầu thủ của mình. ngụy quân tử.Còn fan Mu sau trận này cũng thấy lặng đi nhiều rồi. cảm ơn mancity đã cho tụi nó 1 bài học. 3ahhyes3

@frozenheart9x: anh ưng chú đấy 3crisp3

Fan Mu phát ngôn ra cái câu đội nào chả có lúc thắng thua thế sao lúc đội khác thua chúng mày sỉ vả ghê thế , coi lại đi 3crisp3

Đồng tình với ý kiến @mrtieu

Hay hay…………. 3crisp3 3crisp3

#2124046 0
trước tiên cám ơn chủ topic về bài viết, minh k có keng nên k thump up cho bạn được, và xin phép các bạn mình xin lạm bàn một chút về vấn đề hâm mộ.

Mình biết coi bóng đá từ năm mới 8 tuổi, năm 1995, và từ hồi đến giờ chưa khi nào thôi niềm đam mê với bóng đá. nhưng từ trước đến nay, với bản tính của mình, mình chưa hề hâm mộ bất cứ ai, bất cứ điều gì, nghĩa là cũng chưa hề hâm mộ bất kì đội bóng nào. mình coi đá banh đương nhiên trong một trận đấu cụ thể nào đó, mình sẽ ủng hộ một đội, đó luôn luôn bị đánh giá là đội yếu hơn, và nếu có bắt độ, mình bao giờ cũng chọn kèo dưới, dù có được chấp hay không, đương nhiên là với người quen thôi. vài người nói sống mà không là fan của bất cứ ai, bất cứ cái gì là cuộc sống tẻ nhạt, mình không để ý. mình chỉ ủng hộ một đội duy nhất trong tất cả các trận đấu, đội tuyển Việt Nam. nếu là fan của một đội bóng như các bạn đây rồi đâm chọc lẫn nhau, gây thù chuốc oán để làm gì chứ. Việt Nam chúng ta bị đô hộ văn hóa quá nhiều rồi. Fans của hai đội bóng chửi bới nhau, fans của hai nhóm nhạc miệt thị nhau, và vân vân… Điều đáng nói tất cả đều là từ bên ngoài bên giới Việt Nam. hóa ra chúng ta đang tự phân hóa mình, tự gây chia rẽ bên trong lòng đất nước, bên trong lòng dân tộc vì những thứ ngoại lai sao! thử nghĩ sâu xa, một ngày cả hai nhóm nhạc nổi tiếng, hai đội bóng nổi tiếng, hai cầu thủ nổi tiếng… với lượng fans hùng hậu đồng đều đôi bên xuất hiện tại Việt Nam, hoặc không cần có mặt tại quê hương chúng ta, kích động fans cuồng của mình tấn công fans đối thủ trên mọi mặt trận, báo chí, truyền thông, thậm chí là kích động bạo lực, lúc đó chúng ta sẽ lao vào sống chết với nhau luôn hay sao? liệu tình yêu dành cho những thứ ngoại lai có thể đánh đổi được sự mất đoàn kết nội bộ không? các bạn cứ nghĩ thật sâu mà xem!

mình xin có đôi lời thế thôi. bài viết cũng lan man và sơ sài, và đặc biệt không hề đả kích bất cứ ai, bất cứ điều gì. nếu các bạn bỏ công ra đọc, xin cảm ơn rất nhiều! Thân ái!

cũng chẳng ra rỳ………………………………………..

dkm thằng thớt chán sống ak 3curse3 3curse3

@yiure : Ông nói có phần đúng , nhưng đây là giải trí , cái gì mình thích mình làm , cái gì thấy ngứa mắt mình chửi 3crisp3

Ví dụ như ra chiến trường chả ai còn nghĩ tới chuyện bóng đá nữa đâu mà ông nâng cao vấn đề thế . 3crisp3

mềnh anti Mancity nhớ !!! 3be_eaten3

#2124547 0
Fan Barca , vote like nào…. 6-1 3crisp3 3crisp3

hay lắm ta là fan của chelsea. thấy mu thua đau sướng 3crisp3

mấy con chó chỉ tay xuống.cứ đợi đấy 3bored3

[size=4]em có cái ảnh này tặng cả topic!! 3crisp3 3crisp3 3crisp3

[/size]

#2124857 0
anti ngu si! đéo thèm chấp

Toàn nói sự thật , chấp đc éo đâu mà sủa 3crisp3

thằng Kal.ef lên tiếng đi chỉ xuống 1 đống mà đéo dám nói câu nào à 3crisp3

Fan Mu có khác cắn trộm là nghề , càng nhục thôi con ạ 3crisp3

Bác AF đáng kính của mấy vị đây 3crisp3

Mu chuẩn bị mua R.Nadal về oánh tennis này 3crisp3

@fozen::: mình cũng là fan MU!!! nhưng bạn ko nên vơ đũa chửi hết tất cả fan MU như vậy. cuộc sống có người này người nọ!! bạn chửi như thế ko hay đâu

#2124989 0
sáng tạo.nhưng dám bôi MU của ta 3curse3 3curse3

#2125078 0
nói thẳng nè,ManC bây giờ cũng ối fan phong trào,ngày xưa cái thời họ là 1 đội bóng hạng 2 lèng nhèng trận đc trận ko có ai nói mình fan City đâu???cách đây 3 năm thôi,ở VN fan City là đếm trê đầu ngón tay,gần đây tự nhiên sinh ra wá trời thổi gió thành bão.Và từ đó họ nói ầm ĩ mà wên đi mình đang ngày càng bị ghét vì cái trò vung tiền mua sao wá wắt của mình

Tiếp theo,MU nè,fan MU khá đông ở VN,thành ra lượng ng vô văn hóa cũng đông hơn hẳn,ví như cách đây 2 năm chơi fifa online ở tiệm nét có thằng cu tí nói chưa rõ,mà nó ngồi tạo,xong tớ chỉ,hỏi nó mún chọn đội nào,nó bảo cái đội đỏ đỏ u nan tịt gì đó a 3ahhyes3vãi chưa,cái đó thể hiện sự nổi tiếng của MU ở VN,thành ra số ng vô văn hóa cũng chọi hơn,các thành fần choai choai cũng nhiều đứa thích,r nó fát ngôn thì vlcl ra,thành ra anti MU cũng từ đó mà cả đống,h chắc nhìu nhất VN r.Chứ MU có cái lỗi gì đâu?toàn fan MU cả,mà toàn thành fần xấu đó mà ra,chứ tui thấy 1 số fan MU cũng rất lịch sử,chỉ có đám choai choai thấy thắng 1 tí là nói ầm lên,và cũng chỉ đám choai choai mới xử dụng từ "ăn rùa" để chơi lại vì 1 phần ghen tức với đội bóng này.Tiếp đến cách trả đũa của họ với Fan LIV khi treo cái bảng "chúng tôi đã trở lại đây" trên sân của LIV để trả lời lời thách thức của chính LIV ngày xưa,làm LIV ghét họ,nhưng nếu ngày xưa fan LIV ko làm điều tương tự khai màu,thì ngày nay Fan MU đâu bật lại họ?

Tiếp đến là fan Barca,đội bóng này đang nổi như cồn vài năm ần đây với lối đá đẹp,và cũng vì thế lượng fan tăng vọt ở VN,trc đó ko ai có thể bắt bớ lối đá của họ,cho tới những lần gặp Real gần đây bị chặt chém nên họ chơi ăn vạ,thế là ở đâu lại lôi ra là họ là "đoàn kịch"trong khi chuyện ăn vạ gần như chỉ có Real họ mới dùng,điển hình trận chung kết với MU họ đá rất sạch,vậy mà rồi 1 số thành fần fan MU vẫn bảo họ ăn vạ,theo kiểu…hùa,thế là vì ghen ăn tức ở,fan MU có thêm 1 lượng anti là Barca và Barca có 1 lượng anti là…Real và MU+Chelsea 3ahhyes3

Kẻ tiếp theo là Real,ko thể ko khẳng định Real trc đây là 1 đội bóng vĩ đạ,nhưng sau 2 trận bán kết C1 và Chung kết nhà vua,họ thắng 1 nhưng mất hoàn toàn cái vẻ ngoài "tao nhã"họ kì công xây dựng,cái hoàng gia trở thành cái lâm trường chặt củi,đá cứ gặp Barca là họ chém thẳng chân,và rõ ràng đó là điều đáng lên án,họ vin vào cớ Alves ăn vạ làm Pepe nhận thẻ,nhưng họ wên rằng pha vào bóng của Pepe kiểu đó cái thẻ đó liệu có oan ko? 3bored3cũng vì thế Anti của họ tăng chóng mặt trong mắt…tất cả các Fan đội khác 3ahhyes3

Đấy là nhận xét của 1 fan Bayern,đội bóng tôi yêu vì chót lỡ thần tượng Oliver Kahn,ngày xưa huy hoàng nhưng bây giờ ko dám mạnh mồm là chúng tôi vô đối như các fan của những đội kể trên,nhưng ít ra chắc chúng tôi cũng có 1 tí vui,là chẳng bao giờ chúng tôi mạnh mồm đến vậy thành ra anti của chúng tôi ở VN hầu như ko có,vậy thôi,đội bóng bị ghét trừ trường hợp Real âu cũng là do…Fan mà ra cả

bác KyC nói chuẩn quá 3congratz3
tui fan AC Milan.
mà thực sự lúc đầu không ghét MU đâu.nhưng càng ngày mấy thằng fan MU phong trào càng làm ghét thêm 3ahhyes3 3ahhyes3

#2125765 0
hehe…..hay lắm đó thớt..tao anti lủ ckó MU

#2125907 0
mày nói năng cẩn thận nhé Mr.Shen, ở đây toàn người thôi, đếch ai nói câu gì mà mày bảo lũ chó Mu

3curse3 thớt ăn 1 viên gạch

Minh day cug~ la fan ruot. cua? Mu thay' thua the cug~ bun` ghe lam…….nhung ko sao…….thua keo nay bay keo khac' ko chet dau ma so….MU vo doi' 3bored3

thằng thớt đúng là thằng ngố 1-6 thì sao ngon vào đá đi bố cái thằng nhiễm phóng xạ 3crisp3 3crisp3 3crisp3

Phải Mu của các vị vô đối , vô đối vãi cơ 3crisp3

Còn tao ghét nhất cái loại chỉ xuống thì nhiều mà éo dám sủa câu nào , đúng là cái lũ fan Mu chỉ giỏi cái cắn trộm 3crisp3 còn tao éo xoắn chỉ xuống đâu 3crisp3

tội thân cho MU …..

dù ai nói sao thì với mình tình yêu với MU là bất diệt dù có thất bại hay thành công
trước này MC thua MU mãi sao k nói giờ có chút chiến thắng đã hênh hoang àh " 30 chưa phải tết các bạn àh cứ nhìn chel năm ngoái là hiểu" vậy nên tốt nhất các antifan đừng làm quá thấy nhạt lắm 3bored3 3bored3

#2126584 0
ko bình luận…fan barca… 3ahhyes3

Mu vô đối……………. 3curse3

@nhok_lala => " câu nói bất hủ của fan phong trào Mu" đã được bạn tái hiện ^^ 3crisp3 3crisp3

#2126843 0
@erickentona:thấy bạn đặt tên của huyền thoại mu tưởng bạn là fan mu chứ 3crisp3 3crisp3………………tụi fan mu đó h là vậy rùi bạn ơi,trên các diễn đàn bóng đá như bongdaso.com,bongdaplus.com,chỉ có tụi fan mu mới dám mạnh miệng nói mu vô đối thui 3crisp3 3crisp3,tui thì thấy cũng đúng,nhưng mà phải sửa tý,mu rùa vô đối 3crisp3 3crisp3 3crisp3(Fan Liv)

@mrtieu tui đặt tên vậy vì tui thích ổng :- tại ổng dám đá thằng cđv chửi ổng => gan 3ahhyes3 còn ngoài ra ở MU tui ko thích ai hết kể cả beckham..Tui hok có hứng để cmt trên mấy page đó. toàn não phẳng mu nó chuyện. thích thì lên fb nói. ad của page MU. vào nc vài câu bình thường thì nó delete ngay cmt của mình 3ahhyes3 nhưng nó ko quản lý mem của nó , để mem nó đi wa page đội khác sủa bậy hoài. Page anti MU cũng gần 6k thành viên rồi. còn đông hơn page official Mu của nó =))

Mu vô đối =)) câu nói bất hủ của Fan Mu . Vô đối mà thua Mc 1-6 , vô đối mà thua Barca 1-3 .

Còn chúng mày bảo Chel và Mc dùng tiền để mua thành công thì TTCN mùa hè chúng mày cũng

hok ngốn gần 70 tr bảng vào TTCN . Chỉ đc cái to còi 3crisp3 Ông AF bảo phát hiện tài năng

của nước anh . Thế chứ những thằng như A.young … nó chả đá hay rồi mới mua về đm 3crisp3

Nếu phát hiện tài năng thì ông AF còn thua xa giáo sủa AW của Ars 3crisp3 Sủa to

thớt ah tao chỉ xuống vì tao thấy khó chụi cách nói chuyện của mày, tao đéo anti đội nào cả , mày lôi những thằng ở đâu đâu ra làm bằng chứng xog rồi áp đặt cho bọn tao khốn nạn là sao ? bị ăn nhiều chỉ tay nên hậm hực ah 3crisp3 3crisp3 cứ ngông đi thớt. đéo đến lượt mày bình luận hay dở của đội nào đâu

Thôi tao biết thừa , mẹ cái loại Fan Mu thấy bố nói đúng ức hộc máu chứ gì . Chúng màu nếu hok muốn bị bêu xấu thì đừng đi bêu xấu người khác . h còn éo dám nhận là Fan Mu mới chết 3crisp3

Bao h hok còn cái này nữa thì anti cũng tự hết thôi

Đây sau trận thắng 1 đội éo tên tuổi đã lại bắt đầu giở giọng , cãi cmm nữa đi mấy thằng ngờ u 3crisp3

Còn mày xem mẹ lại xem chỉ lên hay chỉ xuống nhiều hơn rồi hãy sủa 3crisp3

Biết ngay , đéo sủa nổi lên h trò chỉ xuống 3crisp3

Cứ mái thoải 3aha3

Cái toppic cũng câu đc đến 40 con chó đéo dám sủa 3crisp3

cảm ơn 3big_love3

#2129043 0
thui frozenheart9x à,bạn đừng chửi tụi chó đó nữa,tụi nó óc chó,hk bik típ thu đâu,với lại tụi nó cũng là fan phong trào,k bik đau lòng vì đội bóng mình bị hạ nhục đâu,chỉ có vài con chó,chắc mún thể hiện nên mới vào sủa đua với ông đấy,pỏ đi,mà ông là fan Ac,tại sao ghét mu thế,tui fan Liv,ghét tụi fan mu kinh lắm,nhất là vụ nó vô địch rùi mấy fan mu cứ sủa quài,hở hở là đem thành tích của nó(19 chức vô địch rùa) ra khoe,ngon thì vô địch C1 đi,như Liv đó(5 chức vô địch),C1 là nơi k dành cho mấy con rùa 3crisp3 3crisp3 3crisp3

Chuẩn đấy ! Chúng nó định đem thành tích ra dọa haizz 3crisp3

[size=5]Bố éo cần biết giề hết chỉ cần biết MU 1-6 MC , Barca 3-1 MU thế thôi, éo nói nhiều 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3[/size]

[size=5]Barca của bố đập cho MU 2,3 lần rồi mà các con vẫn cứ "MU vô đối" làm bố hơi bị buồn cười đấy 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3[/size]

[size=5]Ngay cả cầu thủ MU còn khâm phục Barca mà các con vẫn cứ tự kỷ như thế thì hơi bị liều đấy, bố ko đồng ý đâu 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3 [/size]

=)) liverpool có cái gì mà hay chứ xem trận Mu gặp liv Mu tung cái đội hình cùi bắp mà ăn éo được,arsenal thì thua 8-2,chelsea thua 3-1 ngồi lên đầu ỵ tụi mày đó lũ anti fan ngu.nếu ai là fan Mu chân chính thì sẽ có niềm tin vào Mu thôi. I love u. Ụ mẹ còn barca qua giải ngoại hạng mà đá ở cái ao làng La liga mà to còi à.qua ngoại hạng anh nó chặt chân thi đá thế éo nào được có khi ngang hàng với everton,norwich =)))

@osamaladanh123 ăn chel vì hàng công chel dứt điểm quá tệ hại và 2 bàn thắng việt vị rõ ràng. cãi thì kiếm clip coi lại.Còn ars thời kì mà đến 6 vị trí ko thể ra sân thì 8-2 trên sân nhà MU cũng thế thôi.Liv cũng như chel, hàng công quá phung phí cơ hội. nhưng tất cả trận ars- chel đều thua trên sân nhà MU, ko có gì để nói. Còn MU của mày.????? đội mà tụi mày tung hô bây h là giàu truyền thống nhất nước anh. vâng đã bị nhưng thằng hàng xóm mà tụi mày chê là gã hàng xóm ồn ào tát cho 6 trái ngay tại cái Ổ rùa mà tụi mày tung hô là bất khả chiến bại đó. Còn gì nhục hơn khi 1 đội bóng được cho là vĩ đại thi đấu ở sân nhà được gọi là bất bại mả đã bị đánh bại thảm hại 3ahhyes3

tao chỉ xuống cho mày rồi đó, thích thì vào chỉ lại để tao biết mà vào cmt tiếp vs mày. 3ahhyes3

co tính chất 3crisp3 TKS nào

#2129488 0
đã thêm dc 1 con rùa dám mở miệng lên tiếng rùi,ae đâu,chửi con rùa đó nào…………….lên………………… 3burning3 3burning3

àh mà thôi, thằng osama có vào thì cứ type cmt rồi chỉ xuống tao nhé. h đi ngủ đây. mai đi học về tao vô cmt 3ahhyes3

có 1 thất bại mà cứ làm như ghê lắm. Cứ chờ dến hết mùa xem thế nào. MC chẳng là thế lực gì đâu

@erickentona ừhm ngay từ lúc đầu tao cũng có cảm giác la Mu ko thắng nổi mc mà vì mc đội hình quá mạnh đồng đều 3 tuyến lúc đó fer cũng sai lầm chiến thuật. nếu trong lúc đó thử xem chelsea arsenal hoac liv của mày đá với mc xem tao tin chắc la win éo nổi đâu.ngồi ị lên đầu tụi mày đấy.còn chú nói trận mu liv liv đá hay hả đúng la con chicken xem bóng đá Mu tung cái đội hình cùi bắp đội hình lạ quắc mà ăn éo được đá lòng vòng bế tắc đến phút 6 mấy ăn vạ 1 trái lúc đó mu cho rooney nani vào sân lo tấn công liv mới tấn công được mà kiu hay hả bó tay!!!!! 3crisp3

còn nữa thằng chủ topic là thằng ghen ăn tức ở với mu đấy =)) thua 1 trận thu đã sao đương còn dài đấy khi nào kết thúc mùa giai mu ko dành được cup nào thi lúc đó hãy sủa nhé các anti phân kia 3crisp3 3crisp3

#2129599 0
dám chế nhạo MU của anh àk. 3blingeye3 3curse3

@frozenheart9x: tao fan Mu cm cho mày đây,mày nói ai ko dám cm,bảo ai núp,mày ở Hải Phòng phải ko,nếu mày đủ dũng cảm,ko núp như lời mày nói,cho tao cái địa chỉ nhà mày.Tao hứa danh dự sẽ đến tận nơi để gặp mày.địa chỉ nhà tao 81 Trần Quang Khải.mày hùng hổ và nói hay lắm nên Đừng làm tao thất vọng.

Sủa cl bố mày sợ , đm cái loại chó Mu cắn đc bố , đmm . Toàn lũ đầu đường xó chợ 3crisp3

Đm bố mày đang nói 6-1 mày hiểu hok thằng óc chó . Ra vẻ hổ báo cái đkm loại m đéo biết có

máu mặt loz gì ở Hp mà sủa to thế con chó . 3crisp3

M động vào bố m thử xem , tuổi thanh xuân của m còn hok đm 3curse3

[size=5]DM bố chỉ biết MU 1-6 MC thế thôi 3bored3 3bored3[/size]

Đm nó sủa đc 1 câu mà chỉ xuống gấp 20 lần vkl 3crisp3

@frozenheart9x :tao k muốn nói nhiều với con chó rụt cổ như mày,có sủa thì cũng đứng lên mà sủa chứ đừng có núp trong hang.Mày đưa tao cái địa chỉ nhà mày,k dám à? nhục như con đĩ mẹ mày

mẹ mày làm đi~ nên mày ko dám cho tao biết nhà mày phải ko con chó

@Osama. tao ko biết mày có xem bóng đá ko. Đội mày thích mày cũng nói là cái đội hình cùi bắp. Mày ko xem trận mu-chel hay liv -mu àh.Tỷ lệ dứt điểm của liv vs MU ai cao hơn? đừng nói là MU cao hơn nhé? dc 1 tình huông thằng chicharito đánh đầu thì thành luôn bàn. => đúng 2` ^^. Còn bên MU trận đó nếu De gea ko xuất sắc và Kuyt- Suarez ko dứt điểm quá hiền thì tao đố MU mày còn điểm rời Anfiled đấy. Tương tự như Mu-Chel thôi.trận đó MU mày dc tặng cho 2 quả việt vị mà. vs hàng công chel ramires - torres dứt điểm quá kém. 3ahhyes3 vs lại MU mày đã thằng nhiều trận nhờ may mắn lắm rồi,đừng sống dựa vào nó nữa.Khi bị thất bại do may mắn ko hỗ trợ thì từ HLV đến cầu thủ và cả những thằng fan cuồng lồng lộn cả lện.HLV thì chửi trọng tài và cầu thủ của mình. Cầu thủ thì đổ lỗi lẫn nhau. Fan thì bao vây chửi luôn Ông chủ clb. 1 clb dc cho vĩ đại mà có mấy thằng như vậy đúng là ăn hại 3ahhyes3

để xem đá với Everton thế nào đã =))
thua nữa cho nó muối mặt 3crisp3 3crisp3

@osamaladanh123 so sánh vui nhỹ đem LaLiga với NHA.mỗi nền bóng đá khác nhau mà cũng đem ra so sánh.sao không nói đem MU qua LaLiga coi có làm ăn gì được không 3crisp3 3crisp3

@hamvui1102: xin lỗi bạn có học hay ko mà phát ngôn như thế vậy? Vừa vào đã xổ 1 tràng tiếng Đan Mạch thì sao mà ông thớt ko thể khẳng định Fan Mu có 1 phần Fan "hùa, vô học" như thế này 3ahhyes3

@hamvui1002 : m thích thì xuống mẹ khu cảng chùa vẽ hải phòng đi . Bố m xem m dẫn đc bao nhiêu thằng mà sủa ghê thế . Xem m máu mặt đến đâu , thích thì 12h đêm thứ 5 tuần sau . Đừng có làm con rùa rụt cổ .

Đây tặng mấy chú 3crisp3

@frozenheart9x: dis con mẹ mày tao chỉ sợ mày làm chó mà vừa núp vừa sủa thôi,được,con mẹ mày ngu thế,chưa đi chém ai bao hả đến cảng con mẹ mày à,12h đêm ra 20 Trần Phú cho tao,dis con mẹ mày ko ra ba đời nhà mày chết thảm,tao ko muốn nói nhiều,mày nhớ đấy.

thôi sủa clmm bố đưa địa chỉ đéo dám xuống thì ngậm mồm vào . Mẹ cái loại óc nhỏ mồm to

2 ông này sao ko solo 1 vs 1 đi , dắt tay nhau vô "lồ ng sắt" như UFC mà phăng nhau cho đáng mặt đàn ông, hở cái kéo băng nhóm ra + mã tấu vs chả súng ống 3ahhyes3

Thôi chả dám , mẹ đi tù vì Fan Mu thà tự tử còn hơn 3crisp3

Lũ vô học đéo thèm chấp , định kéo nó ra cảng dọa thôi đánh đấm gì 3bathing3

Làm ở đấy lên thân mấy thằng xã hội đen , chúng nó làm bảo kê 3bored3

2 pác cứ dắt nhau wa Mỹ rồi tham gia vào trường UFC đi, kí giấy sinh tử rồi đánh, ko chịu nổi thì cứ việc "tap out" 3crisp3 3crisp3

#2131285 0
các chú hổ báo nhỉ 3ahhyes3

con đĩ mẹ mày làm đĩ hả,sinh ra mày làm con chó cái vừa sủa vừa núp hả.Con đĩ mẹ mày mày sợ hả.thằng chó bố mày,đừng để tao gặp mày,tao băm mày ra.Con đĩ mẹ mày

ba đời nhà mày chết thảm con ạ

#2131503 0
dân Hải Phòng máu lửa thật………………….pỏ đi mấy bố,chém giết nhau vì 2 đội bóng nước ngoài có đáng hk,ng` VN k mà…………………….. 3bored3 3bored3 3bored3 3bored3

những thằng chó chuyên đi cắn trộm thật là nhục 3bored3

Thôi cút mẹ m đi , đâu voi đuôi chuột , giỏi sủa bố đéo quan tâm tới thằng mồm to .

Con biết m là bố biết thêm 1 cái bẩn bựa của lũ fan Mu thằng óc chó , cắn nữa đi con 3crisp3

MC giới thiệu phim mới ai xem hok 3crisp3

Nhanh chân nhận vé nào 3crisp3

[size=5]Bố chỉ biết MU 1-6 MC thôi bố éo cần biết MU là cái máu loz gì hết, bố éo cần biết MU có bao nhiêu danh hiệu bố chỉ cần biết MU 1-6 MC thôi 3bored3 3bored3 3bored3[/size]

#2134573 0
3ahhyes3 3ahhyes3 2pic này xôm tụ quá,thui vào đóng góp tý ý kiến cho vui…….. 3crisp3 3crisp3………….e ít nói lắm,chỉ có thể khẳng định 1 câu thui…….mu (rùa) vô đối,đống ý với ý kiến của pé hk ae ………………………….. 3crisp3 3crisp3 3crisp3

Ủng hộ thớt 3congratz3…Thớt có mấy tấm hình hài vãi 3crisp3..Lên cho tinh thần chống mu rùa tai đỏ 3aha3

Chủ đề cùng mục

https://linkvaobong88ag.club Lời Ca Khúc Điểm nhanh Hợp âm az Chords up

Bản quyền bởi VietYO.com v3.0 - Viet Nam Youth Online
Diễn đàn mở của cộng đồng người Việt trẻ online - Liên hệ (info @ vietyo.com)