Tâm sự - chia sẻ 2012-01-13 09:19:30

Tớ đã trót yêu một con khốn, tớ mong các memVY chia sẽ

3bored3 Đứa con gái mình yêu, ban đầu trông rất đáng yêu,hiền lành và tốt với mình.
H luôn hiểu thấu tâm tư , suy nghĩ mình. 3big_love3
Khi mình nói cho cô ấy tình cảm của mình, cô ấy bảo cũng có cảm giác như vậy vs mik, chỉ là chưa quên dc người yêu cũ 3burning3, cô ấy bảo hiện giờ chưa có ai….
Thời gian cứ dần trôi,… mình cảm thấy H ko còn có tình cảm vs mình nữa, ko nt, ko dt 3be_eaten3
Nhớ khi trc, mỗi lần cô ấy cần mình đều có mặt, có lúc trc bữa chuẩn bị thi, cô ấy ko có sách, mình bỏ tiết chạy xe cả cây số kiếm sách về cho cô ấy,…. tình yêu của mình dành cho H là thật lòng ko chút gian dối,… 3be_eaten3 3be_eaten3
vậy mà đùng một cái, bảo với mình là có bạn trai rồi, bảo mình đừng có làm phiền nữa 3bored3, mình ngỡ ngàng, mình đau khổ cùng cực khi nhận ra , H chỉ đem mình ra thay thế cho thằng kia 3be_eaten3, thế mà ngày xưa mình yêu H, mình tin vào lời nói ò H, bảo mình phải chờ đợi, phải làm cô ấy yêu mik
mik đã làm mọi thứ để níu giữ con người đó, mik nt ,nói chuyện, thực sự mình rất yêu H
nhưng những gì mình nhận dc lại chỉ là những lời sĩ vả không tiếc lời, 3be_eaten3
Mình đã cố gắng để quên con người đó, nhưng mình không làm dc, lúc trc quen nhau, nói chuyện ngọt ngào yêu thương, 3aha3, nhưng sau này thì giọng nói hộc hằng, có lúc nói"ko rãnh", rồi kêu mình bằng thằng này thằng kia, đưa tin nhắn của mình cho những đứa khác xem làm trò đùa 3blur3,….tuy vậy chưa lúc nào mình có lời gì làm tổn thương H., mình đã đặt tình yêu, sự tôn trọng lầm chỗ,.. mik không ngờ khi lên DH mình vẫn gặp loại con gái khốn nạn như vây,..
Mới hôm qua, mình nhắn tin cho H, nhưng thằng chó nào nhắn lại bảo mình đừng làm phiền nó 3curse3 3curse3, DM nó,..mình tức lắm, mình đòi kiu nó ra nói chuyện 3bathing3 3bathing3…. mình hỏi nó sao làm H khóc,.sao làm H tổn thương,..
3be_eaten3 nhưng mình ko ngờ H lấy DTDD của thằng chó đó DT lại, bảo mình muốn đánh nhau ko 3blur3, H ko nghĩ cho mình đã quan tâm H như thế nào,..
…vậy mà nó,….. có phải mình đã yêu lầm một con khốn …. 3be_eaten3
tính mình tuy nhát, nhưng lúc điên lên thì làm liều lắm,.. hôm nay đi học, mình lận theo con Dao, mình chỉ chờ thằng đó xuất hiện, mình đâm nó rồi đâm H luôn, sau đó mình sẽ tự skill.. 3burning3 3burning3 3burning3…
bây giờ mình buồn lắm, mong các bạn chia sẻ vs mình… 3be_eaten3

Không thể thực hiện tác vụ do chủ đề hiện đang ở trạng thái lưu trữ

#2560841 0
3bored3 3bored3 3bored3.lại một người nữa giống như tôi
cố lên em ơi…chị cũng đang hơi hơi giống em,nhưng mỗi ngày chị đều dặn lòng: đừng buồn,đừng khóc nhé..cái gì rồi cũng qua..
thời gian sẽ xóa nhòa tất cả..vết thương nào cũng lành,có điều là mình đừng nhìn vết thương đó để rồi đau.. 3bored3 3bored3

vy mình có nhiều mem thất tình quá 3ahhyes3 3ahhyes3

hỡi thế gian tình là gì 3bored3 3bored3

#2560870 0
mình chưa yêu lần nào k dám tư vấn :| nhưng màk nghĩ lận dao đâm nó k nên bạn àk nhiều ng đã như bạn nhưng tự tự k thành thì liên lụi gia đình , bản thân và nhiều thứ , vs lại sau này bạn cũng sẽ yêu ng khác thoy màk trên đời này thiếu gì con gái đâu phải chỉ riêng mình nó màk mình phải khổ cực vậy :|

Mới tham gia diễn đàn, lúc đầu cũng chỉ đọc cho vui nhưng thấy e kể hoàn cảnh của mình thì ko đứng ngoài làm ngơ được. Có 3 việc cần làm:
- Cấm ko hành động dại dột (buông ngay Dao đi e nhé).
- Quên bạn gái H đi e à (hoặc ko thời gian cũng sẽ giúp e quên).
- Sống tốt, sống vui, sống có ích rồi hạnh phúc sẽ tự tìm đến với em.
3bored3

thời buổi này yêu đương chán thế đấy 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

#2560926 0
trường hợp tương tự 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 đừng vội buồn …. nó là con điếm đấy 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 ………….

chẳng có gì là tồn tại mãi mãi cả và đứa ý cũng ko để bạn đánh đổi cuộc đời mình đâu!, gần Tết rồi, vui vẻ lên bạn ạ!

#2560955 0
Đm,cái con bitch,đọc là thấy sock não liền…………….khinh tụi con gái như thế này 3burning3 3burning3

cuộc sống có nhìu lựa chọn, nên hãy chọn niềm vui 3blingeye3

#2560988 0
đừng tốn hơi tốn sức với người như vậy 3bored3

đừng vội mà kết án ỗ kiến lữa nhá cũng có đứa hiền đứa ngoan chứ bộ trên thế gian này k có con nào cho thớt hết hã đừng bùn nữa thớt ơi đừng ngi vẫn mà làm liều tự kill thì đc 3crisp3

TML_online nói đúg đó …..cố lên đừng suy ngĩ dạy dột , còn ja đình thớt thì sao ……..bỏ cha bỏ mẹ àh ………thời gian cũng sẽ jup vượt wa ……….giống tui wen 5 năm trời ………ăn ờ như vợ chồng mà tui ko nỡ bỏ nó mà nó bỏ tui đó thì sao ……….. đối với hạn người đó , mình ra đi đi cho nó khỏe ……piết rằng rất khó quên được nhiều kỷ niệm ….nhưng phải quên thôi .Đi chơi thể thao gì đó ,,đừng ngĩ tới nó. cố lên nhé em trai 3curse3 3curse3

#2561020 0
dù có đối xử với bạn thế nào đi nữa cũng đừng gọi người con gái 1 thời mình yêu say đắm là con khốn, chưa chắc những j bạn chịu đựng đã cay đắng chua chát hơn người khác đâu, hãy tỏ rõ bản lĩnh của 1 người đàn ông là rộng lượng và vị tha, chúc bạn sớm thông suốt

gái ko thiếu đâu thớt ơi nó khốn nạn thì kê bà nó cũng là con gái thôi nó khốn nạn với munh2 sau này thằng khác cũng khốn nạ lại với nó thôi thớt 3bye3 3bye3

đừng trách đừng buồn nghe you 3bored3 chỉ làm cho thêm đớn đau 3bored3
tàn đêm nay rồi mình chia tay 3bored3 cuộc tình xa cách phương trời
3bored3

người như thế thớt yêu làm gì, người như thế cớ sao thớt phải đau lòng……………….chuyện t/c mà có ai nói trc" đc đâu. Cố gắng vượt qua và hãy quên người đó đy để tìm kiếm 1 người thực sự thật lòng vs mình nhé 3bathing3

Hix em cảm động quá 3blingeye3. Ước gi`anh la ban trai em. 3blingeye3

thế bác @naka không ở vào hoàn cảnh của tôi bác không hiểu 3burning3
chuyện không đơn giản như bác nghĩ đâu, tôi không phải loại ăn ko dc thì dạp đổ, tôi đã rất tôn trọng H ,nhưng mọi việc đều đi theo chiều hướng tồi tệ, 3be_eaten3, so vs những gì tôi gánh chịu thì 1 vài từ đó ko đáng là gì 3bored3…

that tinh chj de~ mik send cho may e ne` ep yahoo mik` mik` send cho noheartpro 3crisp3

chết vì 1 đứa như vậy ko đáng 3curse3
ngày trước tui cũng giống như bạn vậy, ko giết người nhưng có tự sát , may là đc bạn bè và gia đình phát hiện kịp thời rồi cứu sống, và bây giờ tui mới thấy đc ngoài người iu ra còn có bạn bè và gia đình, và ít nhất là bạn bè và gia đình ko bao giờ làm bạn tổn thương… 3big_love3
con gái trên đời còn nhìu lắm bạn ơi .. nghĩ thoáng ra đi 3blingeye3 ( kinh nghiệm từng trãi )

3bored3 @ vietyo_LK1 thôi cám ơn thớt giờ mình còn tâm trạng nào mà làm mấy chuyện đó 3be_eaten3 một lần đau chưa đủ sao 3be_eaten3

suy nghĩ vậy hỏi sao ngày l` nào cũng có bọn điên vì tình đâm chết ng.rồi tự tử 3burning3

#2561108 0
@kénhinrouge : a làm bạn trai em dc ko 3congratz3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3 ……………….

3ahhyes3 3ahhyes3 cần j phải xúc động vì loại gái như zị…… mình càng chú ý đến nó .. nó càng cảm thấy sướng… thà kệ miệ loại đó đi đừng bận tâm có lẽ sẽ tốt hơn…. cố gắng kiềm chế cảm xúc của mìh đi thớt àh 3bored3…………………. K có con này t tìm con khác 3big_love3 3big_love3 yêu thật lòng nhưng mà bị đối xử như zị thì cũng buồn thật… nhưng cái chíh là cần phải bik vượt qa…. và kệ cha chúng nó…. xài bạo lực k giải quyết đc j đâu…. 3burning3…………… CỐ GẮNG KIỀM CHẾ nhaz

#2561132 0
nếu thớt lục làm xem những bài naka viết thì thớt không dám khẳng định thế đâu, dù sao naka nói không phải hon thua với thớt, trong lòng thớt còn đau tức là còn yêu, mà con yeu thì gọi người ấy = con khốn có làm thớt dễ chịu hơn không chỉ có thớt trả lời đc, khi ct tay muốn thực sự thanh thản thì phải biết giải thoát chứ không phải cố chấp, thớt không hề có lỗi, cô bạn kia cũng rất quá đáng, nhưng yêu hay không yêu ai vẫn là vô tội

Giờ chú mới biết đời nó phũ à =)) Muốn sống được thì phải phũ hơn nó chứ không phải chịu thua nó đâu 3bye3

#2561145 0
Bậy bậy, chết vì gái thì còn đc, chứ chết vì 1 con khốn có đáng ko, đừng suy nghĩ bậy, đàn ông mà, con khốn ấy rồi cũng được 1 chân cave,đàn ông là phải biết bất cần, cô ta ko đáng nhận đc sự tôn trọng, hết 3bye3 3bathing3

haha đồng cảnh ngộ nên hiểu tâm trạng cửa thớt.thớt phải cố gắn lên.phải làm sao cho nó thấy sau này cố gập lại thì nó sẽ hối hận khi xưa đã bỏ mình,cũng mây cho thớt là chưa cưới nó về làm vợ chứ không chắc chỉ biết hầu hạ nó thôi 3congratz3 3ahhyes3

#2561201 0
Ngồi ngẫm lại một chút đi thead…khi yêu,ai cũng mong mang cho nhau hạnh phúc.nếu không tìm được thì 1 trong 2 phải ra đi,vì có lẽ ở nơi khác,người ta được hạnh phúc.đời muk,có vay sẽ có trả,đừng nghĩ gì bậy bạ hén..cứ cầu mong cho người ta hạnh phúc đi thead,rồi hạnh phúc sẽ mỉm cười với mình..biết lòng dạ người ta sớm còn hơn biết muộn..vậy la may rùi…cố lên nhé 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

trời đất, đừng có dại dột dùng tới con dao đấy nhé.
bạn xem lại là bạn yêu con người trước đây hay bây giờ của H, mình nghĩ là trước đây thôi phai ko, bây giờ chỉ là bạn ko thể chấp nhận được.
hãy nghĩ ra cách để nó hối hận vì đã bỏ mình, đừng đánh mất mình vì 1 đứa con gái như thế

trai tim tan vo thi can thoi gian de lam lanh vet thuong……….minh mong ban tim duoc nguoi tot hon nguoi con gai do gap tram lan, nhung nguoi nhu ban xung dang duoc hon nhu the ma….dung buon nua, roi cung se qua thoi

3be_eaten3 3be_eaten3 cảm ơn các bạn nhiều lắm 3be_eaten3

3bored3…..Haizzz……..

kệ mẹ nó đi bạn ạ, mình cũng từng quá ngu ngốc nên y như bạn…. bây giờ thì xem đứa nào phải hối hận 3crisp3
cứ bình tĩnh, chuyện gì rồi cũng qua mà. cố lên nhé.

bạn đã đọc những lời khuyên của những người phía trên chưa ?
- Dẹp ngay cái con không có não đó đi , rõ ràng bạn chỉ là cái bóng mà thôi , rõ ràng cái ly nước này đã tràn quá nhìu rồi , không có vớt lại được nữa đâu . Cho nó BẤM ra khỏi cuộc đời của bạn đi . Bạn đã làm 1 con rối quá lâu r` , thoát ra đi . 3bored3

3be_eaten3 3be_eaten3 thực ra mình đã nghĩ trc khi cầm tới Dao, mình nghĩ nhiều về gia đình, về tương lai của mình, mình đang học DH, mình còn có con đường phía trc, mình hiểu ,tâm trí mình đã xác định dc cái nào đúng chứ 3ahhyes3
nhưng lúc đó thực sự mình ko kiềm dc bản thân 3bored3, mình rất giận H, mình ko ngờ tình yêu của mình bị chà đạp như vậy, mình thật là ngốc mà, 3congratz3
một phần cũng vì đề tự vệ 3curse3, mình lúc nãy đang đi thi,nhưng lòng mình hậm hực lắm, mình chỉ nghĩ một thứ trong đầu "giết" 3be_eaten3, dù lí trí biết mình đang làm sai

#2561580 0
Bình tĩnh ông bạn ơi

Loại con gái đó cho vào tâm trí làm gì … rẻ rách 3bored3

thớt mày điên à ,ra cầu sài gòn kiếm gái chơi cho kÂuy khoả ,đâm no chết làm dc cc gì 3curse3 3curse3

Bỏ giùm con Dao đi bác …. tớ đây cũng thất tình hoài nè 3bored3 H vẫn sống tốt đấy thôi 3congratz3 3congratz3 quan trọng là thời gian bác ạ 3blingeye3 3blingeye3

#2561662 0
Buồn 1 lúc chứ có buồn mãi được đâu, người ta đối xử với mình như thế nào thì cũng sẽ có lúc người ta bị đối xử lại như zị, mình tốt với người khác thì rồi sẽ có người khác tốt với mình.

Quan trọng sống là phải có hi vọng, có mục tiêu thớt àh !!!

#2561974 0
Bỏ nó đi, ráng sống tốt vào sẽ có ngày kiếm đc ng hợp với mình 3curse3 3curse3
Còn con đó thì " ng đê tiện sẽ gặp tg còn đê tiện hơn" 3bored3 3bored3

thì ko thích nữa thì ct, j mà fai xoắn thế nhỉ…nhìu khi muốn ct vs ai đó lắm vì chán quá rùi, nói ra thì lại sợ ng` ta buồn, ko nói thì càng có lỗi khi ở canhj ng` ta hơn.zay do 3bored3

#2562548 0
trước khi cầm dao đâm nó thì hãy dành 5s để nghĩ về bố, 5s để nghĩ về mẹ, 5s để nghĩ về nhiều nhiều và nhiều những người vẫn luôn yêu thương quý mến bạn, để rồi sau những 5s ấy, bạn sẽ nhận ra rằng…. chẳng việc gì phải hành động như thế vì một con khốn … 3bored3

Cùi chỏ sang ngang "Răng" ly biệt
Đầu gối lên Môi vĩnh biệt "Hàm"
Thất tình tự tử Đu dây Điện,
Điện giật tê tê ==>> chết từ từ

cứ thế mà làm nhé thớt 3crisp3 3crisp3

hỏi thế gian tình ái là chi . mà đôi lứa thề nguyền sống chết 3bored3

3ahhyes3 đã nhận ra bản chất là 1 con bitch thật sự vậy bạn có đáng hi sinh cái mạng của mình cho 1 con khốn như thế ko ??? khuyên bạn bỏ ngay cái ý nghĩ " cho cả lũ lên bảng" đi nhé 3ahhyes3
mình cũng đã từng ở tình huống gần như tương tự, lũ con gái tham lam lắm nên chuyện của bạn và mình cũng dễ hiểu thôi. Bạn thử kiếm cho mình 1 cô ny khác đi nó sẽ lồng lộn lên vì mất 1 cái đuôi 3crisp3 nếu sai thì xin đưa đầu cho chém 3crisp3

#2562662 0
nó rủ thớt oánh nhau à 3crisp3 nhận hàng đi rồi bom cho nó phát 3crisp3

@yuny_dek.iu 3ahhyes3 bác hình như không đọc gì mà comment thì phải,
tình yêu vs bác là thích nhau quen dc thời gian , ko thích thì chia tay sao, 3burning3, cái đó là trò yêu đương của trẻ con, ko biết yêu là gì sao dám mạnh miệng bảo thế 3bathing3
3be_eaten3 3be_eaten3 nếu thực sự vì cô ấy chán tôi, tôi sẽ ra đi chúc cô ấy hạnh phúc 3curse3
bác đang thay đổi câu chuyện của tôi theo một hướng khác 3blur3 3blur3

ng` ta đi gần cả cuộc đời mới tìm đc ty đích thực,ở đây t ko nói là yêu theo time j cả, đừng hiểu lệch ý tôi rồi chỉ tay xuống..sao xoắn thế nhỉ 3ahhyes3

bình tĩnh thớt ơi chiện j rồi cũng qua thôi. ngày ngày lên VY chém gió là wen nngay 3crisp3 3crisp3 3crisp3

anh xin chú. đời mà.có thứ này thứ khác. tội chó gì fai fi hoài cái thân con trai ngàn vàng của mình vì 1 con như thế. keke. thà chú híp nó a tán thành chứ giết nó thì a can 3crisp3 3crisp3 3congratz3

thích thì chiến 3curse3 sợ lồn j

Hạnh phúc khi yêu là nhìn thấy người mình yêu hạng phúc Thớt à ! 3be_eaten3

cậu cho mình hỏi H này là nhà ở đâu vậy?? sao giống con bồ mình wa ta liệu có phải 1 không 3be_eaten3 3be_eaten3 3be_eaten3

đời lắm gái.đã bik nó là bitch thì còn đắm chìm làm gì.cứ nghĩ nó k xứng đáng là đc.gặp lại thì liếc 1 cái r bỏ đi…. 3crisp3 3crisp3

sống thật tốt để cho nó cảm thấy hối hận khi phải làm như vậy……….. rồi sẽ có 1 nửa phù hợp với cậu mà ;) 3big_love3

#2564496 0
đàn bà khốn nạn lắm…….. 3bored3 3bored3 3bored3 khi hết yêu thì nó hok coi mình ra gì đâu… 3bored3 3bored3 nhiều người nói mình bậy nhưng thực sự là vậy mà, tụi no chưa trải qua nen chưa biết…………… 3burning3 3burning3 3burning3

3ahh3 3ahh3GIỐNG MÌNH :((………….

tội thớt quá … chẳng biết nói gì, hy vọng thớt chóng quên thôi … 3ahhyes3

#2564531 0
đi chơi với anh em nhiều đi………….wên nó đi………….nhữg lúc này mình rất cần anh em bạn bè đấy 3blingeye3 3blingeye3

#2564536 0
Cứ làm liều như thằng Luyện là được 1 tá gái chạy theo " Em sẽ chờ anh 18 năm nữa" 3crisp3

@dewmylove bạn gì gì nói đúng đấy c ạ, nếu cô ấy cảm thấy không còn yêu nữa thì đừng níu kéo gì, chỉ khổ c và người ấy thôi… cũng có thể trong khoảng thời gian chia tay cô ấy lại thấy c mới là ty đích thực của cô ấy thì sao.. và nói riêng thớt mình không thích cách bạn nhận định cô ấy ( người c yêu ) là con khốn đâu , cũng có thể c bực tức quá nên mới thế nhưng chúng ta là con trai, phải nhìn rộng rãi 1 tý, nếu đã yêu thì hãy làm hết sức mình đi, để sau này không hối hận, mình thấy tâm lý thoải mái là được

Ban doc bai viet nay de tham khao nhe. CUng Vietyoo minh day:forum.vietyo.com/topic/dung-bao-gio-doi-xu-tot-voi-con-gai-249787/p11.html#2558978

#2564597 0
Con H không đáng sống 3bored3

@ThachTuanVu bac' này hỏi gì 3curse3 H nhà ở Cần Thơ đó, nếu bác là bạn trai nó thì bác là kẻ thù của tôi rôi 3bathing3
bác là người đã gửi tin chô tôi đó à 3blur3

thớt đâm 2 đứa nó rồi thớt tự sát 3blur3 thế thớt chết đi rồi gia đình thớt thế nào chẳng lẽ vì 1 đứa ko coi mình ra gì mà lại đánh mất tương lai, đánh mất gia đình đang hạnh phúc …. không đáng đâu suy nghĩ lại đi nhé đại học rồi 3blingeye3 chúc thớt sớm thông và đừng làm chuyện dại dột, thanh niên VietYo đâu dễ gì gục ngã chém chó ý lộn chém gió là số 1 3crisp3 3crisp3

3burning3 3burning3 3burning3 @ThachTuanVu nói gì thế, con bồ gì, thớt nói vậy là ý gì

cái này có bên forum khác mà các bác bị thg thớt lừa gòy 3bored3 3bored3

3be_eaten3 3be_eaten3 3be_eaten3 ức chế nha!, đây là chuyện riêng của tôi, làm gì có trên forum khác 3curse3 3curse3
3blur3 3blur3 lại thêm một đứa ko giúp đỡ mà phá đám
3be_eaten3

#2564680 0
thằng bạn trai của H cũng đang đọc topic này 3crisp3 3crisp3……….

@ankol479 3be_eaten3 mình biết mình nói vậy là không đúng, nhưng nếu thớt ở vào hoàng cảnh của mình thì không từ gì có thể thõa mãng cơn giận của thớt đâu, quả thực suốt thời gian qua mình đã rất, rất tôn trọng H 3bored3 3bored3
nhưng cô ấy không hề tôn trọng mình, lắm lúc còn khinh miệt mình với những lời lẽ chua xót 3be_eaten3

#2564694 0
3bored3 đứa đó không đáng cho bạn phải làm gì , tập quên đi là vừa ( nghe bài đó đi của dương 565 hay lắm ) cái gì không phải của mình thì bạn làm cách nào nó cũng là của thằng khác, con cái gì của mình làm gì thì nó cũng là của mình , hãy cố gắng chấp nhận sự thật đi wen con mám dố đó đi

3bathing3 3bathing3 thì sao nào, đọc thì sao nào !

post anh con nhỏ đó lên 3curse3 3curse3 axit h rẻ lắm

3ahh3 3ahh3 ác quá, làm vậy chi 3blur3
vs lại hôm qua tức quá, mình xóa hết ảnh rồi, xóa hết trên forum, facebook, tren DT, tren may tính, luọn 3bathing3
nếu các bác nào đã từng đọc các bài của mình thì thấy ảnh cô ấy rồi đó, nhưng giờ mình xóa trong hormy, chắc ko thấy nữa 3ahhyes3

#2564727 0
đừng dại dột nhé…mất cái này thì bạn sẽ dc cái khác,,chúc` bạn sau này sẽ hp

3curse3 chém chết mẹ nó đi …. đó là suy nghĩ còn trẻ .nhưng nếu bạn đã trưởng thành thì bạn ko nên đặt tình cảm vào 1 con người như vậy .nếu sự quan tâm cũa bạn được đáp lại bằng quả đấm của thằng bồ nó thì bạn cũng đừng nóng vội hãy chỉ vào mặt nó và nói A dek ngờ sự quan tâm của anh đã đặt nhầm .E quá rẻ tiền 3curse3quay đi và chạy ……. 3bye3

chạy ak 3blingeye3…36 kế chạy là thượng sách….

tình yêu vốn nó vẫn là vậy,chả ai ở đời biết được chữ ngờ 3bathing3 3bathing3 3bathing3

TA CÓ KINH NGHIỆM NÈ.
ĐI MATXA GIẢI TỎA ỨC CHẾ ĐI. LÀ HẾT LÌN À. 99% CÓ TÁC DỤNG ĐẤY. VÀO ĐÓ TOÀN GIRL XINH HÀNG TO ĐÃ LẮM
3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

3congratz3 3congratz3 cho em xin, giờ này còn tâm trí đâu mà đi maxa,
3blur3 vs lại mấy em xinh ,dễ thương thiếu gì thớt, nhưng chỉ để làm kiểng thôi 3bathing3
mình hok dám rờ tới 3blingeye3

trót làm kẻ si tình, mak nếu đã si tình thì sao lại nói những lời đắng cay thế này. Thế là không yêu thật rồi. 3bored3

chia buồn với thớt.thớt cũng có can đảm post bài lên hen.nhiều khi muốn pót để ae vy chia sẻ mà thoy kệ.ráng quên đi dù đã gần 1 năm rồi.

3bored3 3bored3 bộ si tình ko dc nói lời cay đắng hả cha nội
có đọc bài ko vậy 3blur3

Con gái là thế 3be_eaten3 mình bị 1 lần r, đău lắm 3bored3 nhưng mà cố gắng quên đi bạn à, hãy cố sống tốt hơn 3bye3 3bye3

#2565131 0
vì "1 con khốn" như bạn nói mà đi tù, mà tự sát ? có đáng ko bạn ? Còn ba mẹ ,còn gia đình của bạn đâu ? vì 1ng như vậy mà hủy đi tương lai của mình sao bạn ?

#2565145 0
thôi quên đi mà tìm niềm vui khác bạn à, con đó có tốt đẹp j đâu ! 3ahhyes3

nếu thấy qên một người là khó… zậy thì hãy nghĩ người ấy là chó để dễ qên 3congratz3

nói thì nói zị thoy… kậu cũng như a, cũng trường hợp tương tự… nhưng mà con bồ cũ of a lúc iu a thì nó đỡ khốn hơn là con H of kậu… hơn 1 năm rùi mà a chưa qên đc nó đếy…

thời jan hàn gắn mọi vết thương , nhưng chưa bao h xé nát đc kí ức, dù năm tháng có chạy nhanh và xa đến cách mấy, qá khứ vẫn đuồi kịp hiện thực….

3bored3 3bored3

#2565174 0
suy nghi nong can..ngu nhu heo…dung la thu 9x tam thuong kui pap….NHỤC 3curse3 3curse3 3curse3

3ahh3 3ahh3 Thiet la qua dang ma …………..
the ong doc bai Dung doi su tot w con gai cua 1 mem trên VY chua ………. 3burning3 3burning3

@popo ăn nói thiếu văn hóa thế 3curse3
ko chia sẻ thì bấm nút xoắn ngay nhé 3bathing3,…
một khi mi nói ra lời trên thì chính mi mới là đứa nông cạn ngu hơn heo… 3crisp3 3crisp3
cãi vs mi chỉ tổ tốn nc bọt, đang buồn ,
@Cutin_ldg bác này comment đúng vs suy nghĩ của mình 3blingeye3 ,. nhưng mik ko xem H là dog dc 3blur3

con nhõ đó chẵng đáng gì lũ bitch chĩ biết chỗng mông lên tr` thớt mau trỡ lại bt` 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3

#2565252 0
ho? bao qua 3ahaa3
"tính mình tuy nhát, nhưng lúc điên lên thì làm liều lắm,.. hôm nay đi học, mình lận theo con Dao, mình chỉ chờ thằng đó xuất hiện, mình đâm nó rồi đâm H luôn, sau đó mình sẽ tự skill…."
—>>> ban lam cu nhu trong film ay'… mjnh tg? dang doc kick ban? film 3big_love3

Bạn à nên hiểu là khi chưa yêu thắm thiết mà đã như vậy thì thử hỏi sau này đã quen sâu nặng mà người đó phản bội thi bạn sẽ như thế nào…, cuộc sống còn nhiều điều, còn nhiều người tốt và đẹp hơn nhiều, sống là cho mình, không việc gi phải bi quan như vậy, bạn la con trai mà, mạnh mẽ lên. rồi bạn sẽ quen nhanh thôi… yên tâm.
Bên cạnh đó có thể bạn đã và đang làm phiền người ta rồi đấy, nên xem lại ha.! G.luck to U!!!
3big_love3

#2565288 0
bác bỏ quách nó đi, cứ giống như e, quen con gái thì nhìu mà cha iu con nào, lúc nào cũng mấy thằng đi chơi với nhau, đôi khi mình nghĩ mình như gay vậy. Nhìn người ta thì đôi khi cũng thấy buồn nhưng mà nghỉ lại tụi con gái bây giờ toàn tiền với tiền hog(một số người thôi nha) nên cũng chả sao. Yêu làm chi cho đời thêm khổ 3bored3 3bored3

3blur3 3blur3 ko hiểu ngta gì hết, đọc bài kỹ chưa thớt, tự dưng người ta đem theo hung khí hã 3burning3,
con gái đứa nào cũng thế, làm tổn thương người ta rồi chỉ xin lỗi một câu 3be_eaten3,
3ahhyes3 Joy tui thấy bạn quen quen thì phải 3blingeye3
đừng có nói câu đó vs tôi nhá,

ak nếu mà người yêu mình phản bội mik ak 3crisp3 3crisp3, onehit thôi thớt ak 3crisp3 3crisp3
nói chơi vậy chứ chắc mình khóc sưng mắt 3be_eaten3 3be_eaten3

xin lỗi….nó đéo đáng để cậu yêu…càng đéo đáng để cậu làm liều…quên nó đi 3bored3

mình đọc bài Đừng đối xử tốt vs con gái
mình thấy bạn ấy viết đúng quá 3bathing3 3bathing3
có lẽ tại mình ngốc quá 3be_eaten3,….. mấy anh nào con trai mà đang có ý cưa cẩm hay yêu cô nào thì cũng nên đọc bài "Đừng bao giờ đối xử tốt vs con gái", mình thấy viết rất hay, rất đúng!
nhưng vs con gái thì chắc ko đúng 3crisp3

thế k phải rồi mình trên Cao Bằng cơ 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

3curse3 3curse3 bác làm tôi tưởng thằng kia, 3burning3 3burning3, đang tức điên 3be_eaten3

what's doesn't kill you make you stronger . hãy nghĩ đến 1 ngày gió đổi chiều , nhân thì có quả , gieo gió ắt gặp bão . bạn đã cho ắt sẽ được nhận lại , sớm thôi .

câu này hay quá 3be_eaten3 cảm ơn bạn, mình lại dc học hỏi thêm 3congratz3

#2565438 0
loại đàn bà này ko đáng để yêu đâu , chết vì nó thì càng ko đáng …… 3curse3 3curse3

"Những gì không giết chết dc bạn, sẽ làm bạn mạnh mẽ hơn" 3blingeye3

#2565457 0
mô phật.. sao dạo thế bác 3blur3 3blur3

#2565682 0
sự trả thù độc ác nhất là làm bạn với con điếm ấy 3bored3

Con thuyền đi qua dòng sông…để lại con sóng nhỏ
Mặt trời đi qua ô cửa…để lại ánh hoàng hôn
Đêm trắng đi qua mau…để lại suy tư trên vầng trán
Em đi qua đời anh…để lại sa mạc buồn…ngựa chạy…đến tàn hơi

nó là con điếm mà…ra đường tìm người tốt hơn nhé ..đừng quá lụy tình ảnh hưởng tương lai bố mẹ sinh thành 3bored3 3bored3 3bored3

#2566010 0
3bored3 chả có tí bản lĩnh đàn ông gì cả, bị bỏ là đúng.

cố gắng lên bạn,đời thiếu gì gái mà mình lại tự hủy hoại mình như thế,có lúc m cũng đã giống bạn,nhưng sau đó m đã suy nghĩ lại và nhận ra đc nhiều điều,bgiờ đối vs mình thì yêu hay ko yêu cũng đc,ko qtrọng,y 1 ai đó đừng nên yêu quá vì nếu ngta ra đi mình sẽ rất đau khổ,chúc bạn sớmtìm lại đc niềm vui 3blingeye3

#2566168 0
vậy là bác chưa wen sao nói ngta đc 3bored3

Tội j vì một con khốn mà phải khổ thế bạn, quên con mẹ nó đi 3bye3 3bye3

lên phòng hoặc kiếm nơi nào đó vắng ko có người mà khóc đi, cứ nghĩ đến những kỹ niểm đẹp, khóc cho đã đi,rồi nghĩ xem ng đó có còn xứng đáng để bạn yêu nữa ko. tất cả đếu có 1 lối đi nhưng do ta ko muốn đi thôi, vs mình thì mình ko bao giờ vì " gái " mà mang tội hành hung ng khác, đàn ông lên đi đừng mê mụi quá

khong can phai nhu the dau ban ah.con rat nhieu nguoi con gai khac tot hon.va cung dung vi ng nhu vay ma tu lam hai minh.co le ban nghi chet la het.that su la chua het dau con bao ng se khoc vi ban ,chang han nhu ba me ban no de ho buon lo sao.va biet dau co 1 nang dep dep nao do dang yeu tham ban thi sao 3aha3 vi luc ban kua con nay ko de y thay do thoi 3crisp3 3crisp3

#2566347 0
cái này trường hợp khá hiếm thấy 3ahhyes3
nhưng nó như thế sẽ gặp wã báo àk lo gì 3big_love3
ng` gian dối sẽ gặp ng` dối gian bạn wên ròy sao 3aha3

ko đáng cậu ơi ….

Thanks tất cả các bạn 3be_eaten3.
Thời gian qua mình đã khóc rất nhiều,m ình đã yên lặng rất nhiều, từng giây từng phút mình rất đau khổ vì con người đó, thực sự mỗi ngày trôi qua đối vs mình là một chặn đường gian nan, khi nào cũng phải đối mặt vs người đó, còn một học kì nữa rồi sẽ học theo tính chỉ, mình lại phải gặp H mỗi ngày. 3be_eaten3 3be_eaten3
Mình đã quyết tâm quên kẻ đó, mình cảm ơn các bạn rất rất nhiều 3congratz3,
Hôm nay, mình về quê ăn tết, về vs gia đình thân thương, mình chúc tất cả memVY một năm mới tràn đầy hạnh phúc, vạn sự như ý. chúc các bạn đều hạnh phúc.! 3big_love3 3big_love3
3ahhyes3 tên H là Nguyễn Thị Hồng quê cổ ở Tiền Giang 3ahhyes3, thôi mình bb

#2570610 0
ngon thi vac dao ma dam di…mieng luoi xl…cai thu dao duc gia…nhục vkl…bi gai da dit la dang doi 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#2570683 0
thôi bạn ạ mình cũng đã từng yêu và cũng đã trải qua cái cảm giác giống như của bạn bây giờ nhưng mình cũng đã quên dc rồi mong bạn hãy quên nó đi và sống thật tốt thì tình yêu sẽ tìm đếm mình thôi……….mình làm dc không biết bạn có làm dc không.không làm dc thì không bằng mình rồi 3ahhyes3 3ahhyes3

3bored3 3bored3 thớt ơi!Đùng vì thế mà dính máu trên tay!Thứ cko đấy hk sướng đáng đâu?! 3bored3 3bored3

hêy you . lên mạng đọc cái chuyện em hối hận vì gặp anh nhưng chưa bao h hối hận vì đả yêu anh . còn chuyện đánh lộn vì gái thì k hay . bạn đâm nó . ok hả dạ ko nó chết bạn đi tù . vậy 3 mẹ bạn thì sao , thiếu suy nghĩ vậy . 3bored3 3bored3

#2571251 0
thớt ơi buồn làm giề, loại gái đấy chó má lắm, tớ cũng dính fải tình trạng gần giống thớt, nhưng ko xiên nhau đâu, chỉ nhờ bạn bụp cho 2 đứa n 1 trận, nhìn trong cảnh sung sướng khi con kia fải quỳ xuống xin mình tha cho 2 đứa n 3bored3 3bored3

Ôi cần gì phải lấy dao đâm cho khỗ. Mình là con trai mà phải mạnh mẽ chứ. Không đc còn này thì kiếm con khác có sao đâu. Dù biết sẽ khó quên nhưng cuộc tình nào cũng sẽ đến lúc tan vỡ chia tay không có cuộc tình nào là bất tử cả. Quên đi tìm con khác yêu mình hơn ^^

tình là thế…………………… 3crisp3

@popo là súc vật hay là cho' thế 3blur3,

3curse3 3curse3 3curse3 @popo thang l0z chit me may nha, 3bye3 bien du`m tao cho đẹp trơi` 3crisp3

#2589779 0
3crisp3 3crisp3 cay cú wa nen vo bai cua ngta chi tay xuong ^^! sao ma tre em du vay ku? 3congratz3 3congratz3 hoc DH nua moi ghe^^! co an hoc la the day ah 3crisp3 3crisp3

lai la 1 chang ga cong nghiep gAP phai? cao' rui hic chia bun 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3

Chủ đề cùng mục

bảo mình, con gái, tình yêu, tình cảm, ấy bảo, mình cảm thấy H, H ko, bảo mình đừng, thằng kia, con người,
https://linkvaobong88ag.club Lời Ca Khúc Điểm nhanh Hợp âm az Chords up

Bản quyền bởi VietYO.com v3.0 - Viet Nam Youth Online
Diễn đàn mở của cộng đồng người Việt trẻ online - Liên hệ (info @ vietyo.com)