Ảnh - truyện vui 2012-01-27 22:04:10

[Troll] Vấn đề thời sự hiện nay

3ahh3 3ahh3 3ahh3 tkế này bh ms kiếm đk ny đấy :foreveralone:
Không thể thực hiện tác vụ do chủ đề hiện đang ở trạng thái lưu trữ

like like like like like ……… 3crisp3

Đúng chính xác !!!!!!!
Linkin Park, West Life và Backstreet Boys là đỉnh của đỉnh !!!!!!!
3big_love3 3big_love3

[email protected]!!!!!!!!!!!

Ếch ngồi đáy giếng biết đek j` mà phát biểu. Nhạc nào cũng có cái hay riêng. Mẹ! Chỉ đứng trên một cục đá mà phát biểu ỏm tỏi. Thiếu hiểu biết như em về chăn vịt đi là vừa

Linkin Park nguồn cảm hứng âm nhạc của ta 3bathing3 3bathing3 tuy không thích nhạc hàn xẻng lắm nhưng nó cũng có cái hay của nó Xe_Dap_Dey nói hơi quá lời vì ý thớt là bọn con gái quá thần tượng bọn con trai nhạc hàn thôi chứ có nói gì đến nhạc hàn mà đã chửi người ta 3blur3 3blur3.công nhận cái bọn con gái bây giờ không hiểu thật đến cái tất hôi của bọn ca sỹ hàn còn chưa ngửi được mà cứ hâm mộ đến mức quá nguy hiểm 3bored3 3bored3 Bme sinh ra thì không thần tượng báo đáp lại cứ hâm mộ mấy thằng ở đâu đâu lệnh mấy mũi giờ liền 3crisp3 3crisp3

#2642287 0
mấy thằng cs bjo` cứ như lũ gay ấy,tởm bỏ mẹ 3bored3

tui đồng ý với các bác, tui yêu nhạc anh, mỹ rất nhiều……nghe thử đy từng bài một I lay my love on you , everybody, I promise you, I' ll never break you heart, that is the way I like , I Want It That Way………..những bài hát nhẹ nhàng sau lắng, các bạn biết không, 1 năm trời nghe nhưng bài hát ấy mỗi buổi tối khi đy ngủ mình cảm thấy nhẹ nhõm thanh thản cả người, và mỗi buổi sáng thức dậy đy học mình cảm thấy vui vẻ khi trong đầu mình vang lên từng tiếng nhạc : "yeahh you are my fire, the one desire belive when i say I want it that away" hay là we will we will stronger…….các bạn hãy dịch nó ra cảm nhận nó, nó như cho mình một ngọn lửa mạnh mẽ, dựng đứng mình dậy giúp mình giữ vững con đường của mình,…………cảm ơn thớt bạn nhắc tôi nhớ đến Backstreet Boys cùng nhiều ca sĩ anh mỹ khác, bạn đã đưa tôi về quá khứ tuổi thơ những năm 2001, 2002…. lúc ấy tôi và các anh các chị hàn xóm lại mở những bài hát anh rất tuyệt vời……….cả chị tôi nữa….ôi ấm lòng lắm các bạn ah, nghĩ mà thèm được như lúc ấy, mình cùng các anh chị trong xóm còn ngủ chung nữa kìa rùi tổ chức nấu ăn, một thời ấy………những bài hát này bởi vỳ sao nó ấn tượng mạnh bởi vỳ nó gắn với tuổi thơ tôi và còn nữa tôi hiểu nó nói gì kể cả khi bé con cũng vỳ tiếng anh học bắt buộc……..nhưng bây giờ buồn quá đy đâu bạn tôi cầm điện thoại một tý lại reo lên nào là taxi taxi tụt xịt ý ẹ gì đấy như thế mới "sang" mới biết phong cách các bạn ah….hàn quốc ư nhảy hay, đẹp, ăn mặc sang trọng "đẹp trai" hát hay nhưng tôi có hiểu được nó ngay khi tôi nghe xong không? nó chạm vào tim tôi không? nó chỉ tạo cảm giác thoáng qua như tạo sự sôi nổi, nghe nhạc điệu cảm thấy muốn nhún nhảy, nhưng……………………. nghe xong mình quên ngay, còn những bài hát kia gắn với cả đời người ấy chứ, nhưng bài nhạc hàn quốc không chạm vào tim mình được, nó chỉ là sự ấn tượng về hình thức còn ý nghĩa mình không hiểu và cũng cảm thấy hiếm khi nghe được những bài hát làm mình phải suy nghĩ như của Backstreet Boys…………………..đơn giản thôi Backstreet Boys ăn mặc giản dị, không cần nhảy, nhưng lại làm cho mỗi con tim nhói lòng mỗi khi nghe

3 ban nhạc trên là những 8x và 9x đời đầu mới biết đến,còn cỡ như 95 trở lên thì ít biết lắm, vì thời hoàng kim của họ đã qua,và phần lớn bây giờ đã có tuổi.Còn bọn con gái bây giờ toàn thấy mê Hàn Quốc( về nhạc thì chắc 95% nghe ko hiểu gì) nhưng bị những cái long lanh lấp lánh của sự nổi tiếng mê hoặc,và giờ thì tụi con gái chỉ thích những đứa nào "đẹp trai cỡ Hàn",hoặc có tiền mà thôi! Đây là suy nghĩ cá nhân,đừng ném gạch em nha mấy bác! 3ahh3
VỚI E THÌ BACKTREET BOY VÀ WESTLIFE VẪN LÀ SỐ 1, VÌ BỊ ẢNH HƯỞNG TỪ ÔNG ANH 8X HAY NGHE NHẠC CỦA 2 BAN NÀY,HỒI NHỎ NGHE KO HIỂU,GÌ LỚN LÊN MỚI THẤU VÀ HIỂU DC 3blingeye3
VÀ ĐÂY LÀ 2 BÀI HÁT E THÍCH NHẤT CỦA 2 BAN NHẠC! 3big_love3

mình cũng nói luôn mình không ghét nhạc hàn mà mình ghét cái cách các bạn chạy theo phong trào và đem nó vào mà áp dụng với cuộc sống và cả so sánh nữa, mình không phải phan cuồng của backstreet boys(tên này mình có nhớ đâu phải lên mạng copy đấy chứ)…….mình chỉ cảm nhận và ấn tượng thôi…………. tặng thêm bài này cũng lâu nhưng nghe lại tự nhiên thấy vui hẳn lên

ah haha tự nhiên lục lọi mới nghĩ ra bài này của westlife chứ không phải của backstreet 3aha3 hehe có bek đâu( mình cũng rất ấn tượng bài này) hjx mãi từ lúc nghe bài nay năm 2004 với anh hàng xóm ngay bây giờ mới biết là của westlife ngớ ngẩn thật 3crisp3 3crisp3

3blingeye3 3blingeye3 hay lắm bạn LoveScorpius mình định tìm may mà bạn tìm cho mình rồi 3be_eaten3…………hay thật nhỉ nghe lại nao nao cả lòng ý………hehe mình sinh năm 94 và có lẽ là một số ít ……..

điên đéo đâu mà thích những thằng như thế …………………… 3crisp3

mẹ cha ơi cái bài "As long as you love me" 3curse3 3curse3 ai bảo bạn post đấy ký ức cứ tràn về thế này sao mình chịu nổi chứ, ny thua mình một tuổi lần đầu tiên thời cấp 2 nó lên nhà mình chơi với mấy anh chị là lần đầu tiên biết thích ấy thế là nó lên chơi với mấy đứa mình mở bài này nghe chứ đâu, hồi đó còn nghe bài của bé xuân mai mới đau chứ, trong sáng vật ra ấy 3crisp3 3crisp3…….hjhj bi h tán đổ từ năm lớp 10 rùi 2 a e đang bồ nè 3crisp3

Mình chỉ muốn lấy ví dụ đơn giản thôi … "Mì ăn liền" không thể nào so sánh với "phở" được … 3bored3
"Mì ăn liền" ngày càng nhiều loại, phong phú và đa dạng, hôm nay ăn loại này có khi ngày mai ăn loại khác … nhưng "phở" thì là món ăn đặc trưng của Việt Nam ta, ăn 1 lần nhớ mãi hương vị vì chất lượng hơn hẳn "mì ăn liền" nhiều … 3aha3

@daigiaknight2 + _lupi_dandelion_ : Ko ngờ cũng có ng` nghe nhạc US UK như mình ở đây ư,thiệt hiếm nha tưởng toàn Fan cuồng của nhạc Hàn ko chứ! Nghe nhận xét của daigiaknight2 sao mình thấy cảm giác giống mình quá. Hồi nhỏ chỉ nghe nhạc thấy giai điệu hay mới nghe,rồi khi nghe bài " My love" của Westlife thì tự nhiên thấy mê,cứ lấy dĩa ra nghe hoài mà hiểu gì đâu. Rồi khi lớn lên tí, biết cảm giác thích ng` khác nhưng ng` ta ko thích lại, tự dưng lúc ấy ca khúc của " Take me to your heart " mới làm mình thấy nhẹ lòng lại ….. "take me to your heart, take me your soul, give me your hand and hold me…. 3blingeye3. Giai điệu nhẹ nhàng và sâu lắng thật sự lúc đó đã làm tâm hồn mình thấy vô cùng bình an… 3adore3
Sau đó là cả 1 quá trình tìm kiếm nghe nhạc nước ngoài,lên mạng vào google mình ghi " Những bài nhạc nước ngoài bất hủ" thì wow,ra toàn những bản nhạc hay ko,nghe thật ấm lòng,cái cảm giác như là đang cô đơn thì có 1 bàn tay nắm và kéo mình đứng dậy vậy đó,haizz… 3big_love3

tự nhiên cứ muốn ở cái topic này mãi thui đề nghị mod chuyển nó lên mục hot luôn nhé 3be_eaten3 3be_eaten3

Còn đây là bài hát lời rất ý nghĩa, có lúc muốn hát cho nhỏ mình thích nghe, nhưng ko thuộc lời nổi,hjx Tiếng Anh mình gà lắm,nhưng mình cũng đã kể cho nhỏ nghe về lời bài hát,nhỏ ngồi sau xe đạp và chăm chú nghe mình,ôi gương mặt xinh xinh cùng nụ cười dễ thương ấy,mãi đến giờ mình ko bao giờ quên,cám ơn những ai đã sáng tác và hát " Cry on my shuolder " nhé,bài hát này đã cho tôi cùng nhỏ nhiều kỉ niệm lắm,tuy giờ học khác trường tụi tôi vẫn liên lạc,nhưng ko nhắc đén những bài hát hay nữa,nhưng dù sao đó cũng là những kỉ niệm đẹp của tôi với bài hát này 3blingeye3.
3big_love3CRY ON MY SHOUDER 3big_love3

"But if You wanna cry, cry on my shoulder

If You need someone who cares for You

If You're feeling sad Your heart get's colder

Yes I show You what will love can do…. "

"Nhưng nếu lòng em muốn khóc
Hãy ngả đầu lên vai anh mà khóc nghe em
Nếu em cần một người thực quan tâm đến em
Nếu lòng em buồn… con tim em giá lạnh
Khi ấy một tình yêu chân thành có thể làm được gì
…Anh sẽ chỉ em xem " 3big_love3

MỘT BÀI HÁT KỈ NIỆM CỦA "TAO" VỚI "MÀY" NHỈ :) ƯỚC GÌ "MÀY" ĐỌC DC NHỮNG DÒNG NÀY :P,HÌ,LÀ "TAO" ƯỚC THÔI….

MỘT BÀI HÁT DỄ THƯƠNG CHO NHỮNG AI ĐANG IU NHAU NHÉ, HÃY GIỮ LẤY HẠNH PHÚC CỦA MÌNH MỘT CÁCH THẬT ẤM ÁP NHA CÁC BẠN, ĐỪNG QUÁ SIẾT CHẶT HOẶC BUÔNG QUÁ LÕNG THÌ TÌNH IU SẼ TỰ NHIÊN RỜI XA TA THÔI…. 3big_love3

3be_eaten3 LoveScorpius chuẩn rồi đấy …………sao bạn giống sở thích nghe mấy bài nhạc giống mình thế…từng ly từng tý ấy

bạn tôi ơi nhớ bài này không 3blingeye3 3blingeye3

hôm này sẽ là một bữa tiệc âm nhạc UK US cũng như cho tất cả mọi người thả hồn vào những bài hát để về với tuổi thơ 3big_love3

ah ah pretty boy nhé chết trong cảm xúc lun cứ thế mà hát theo 3crisp3

US UK không chỉ nhạc pop … mà còn nhạc rock nữa nhá … 3adore3

Tóc dài nhưng vẫn men cực kỳ … 3big_love3

_lupi_dandelion_ chia bùn với người cậu của bạn nhé, chúc bạn thành công với niềm đam mê của mình nhé

#2642684 0
chính xác………………. 3ahhyes3

hj` để mai mình vào fb tham gia nhé lupi cho mình địa chỉ của hội được không 3congratz3 3congratz3

công nhận là bọn trẻ h nó đua theo xu hướng nhiều quá 3bored3. Mình thì thích The Moffats, boy band còn trước cả thời bsb, westlife… đỉnh cao như miss you like crazy, if the life so short … chưa đủ keng để post mọi người post hộ nhé
Ps: vốt 1 phiếu cho ae lập hội nhạc uk us ( cổ nhé, mới cũng nhiều bài chuối lắm 3aha3 )

góp clip 3crisp3 3crisp3

@lupi: enrique co ping pong song nua ma 3aha3

@Xe_Dap_Dey Đích thị đây là fan của mấy thằng bede Hàn xẻng =))

em cũng đóng góp 1 bài . Đi học thêm Tiếng anh cô giáo cho nghe bài này . Nghe mãi ko chán . Đúng là nghe lại mấy bài này mới cảm thấy kỷ niệm tràn về

hehehe weslife, backstreetboy, justin timberlake la đỉnh nhất 3aha3 3aha3

sao ko thấy ai No Promises và Breathless của Shayne Ward nhở……..2 bài ấy nghe thấm lắm ý 3adore3 3adore3

like mạnh nào 3aha3 3aha3 3aha3 3aha3 3aha3Xin lỗi, bạn không thể gửi bài có số lượng smiley > 50 hoặc gửi bài có lượng biểu tượng smiley > nội dung

K biết các bạn ntn chứ nhạc nào mình cũng thíc nghe ngoại trừ ~ thằng hàn quốc dở hơi hát!!

_lupi_dandelion_: Adam Lambert gay luôn bố ơi! Nhưng tui thấy bọn trai Hàn là 1 cái thể loại nhức nhói nào khác rồi. Chứ gọi là gay vậy thì tội nghiệp cho 1 vài ca sỹ của US-UK lắm!

Ở đây có ai mê Gorilazz không!?

3crisp3 3crisp3
xin lổi nhưng em bấm nhầm đislike rùi !!!

#2643099 0
tặng các bác mấy bài là lạ đây

nhớ ngày xưa
oh! cái thời ở truồng tắm mưa 3crisp3

#2643146 0
3crisp3 3crisp3

- cái bọn k-pop nhìn éo ra j`…………………..

#2643228 0

#2643241 0

3crisp3 3crisp3 nhạc Hàn là ta coi nhóm nữ để ngắm mấy em thôi =))
chứ mấy cha Hàn Quốc được cái body ngon nhưng y chang bê đê ấy =))
Linkin Park là nhóm nhạc đầu tiên ta nghe.nhớ hồi nhỏ bật mấy bài LP lên bị hàng xóm chữi quá trời phải vặn nhỏ lại 3crisp3

3crisp3 3crisp3 enrique là ca sĩ mới đây mình rất thích đấy lupi……….đây là bài hát đầu tiên mình rất ấn tượng về anh ý 3aha3

bài này làm con tim thêm nỗi nhớ…………làm cho kẻ thất tình thêm tâm trạng như một phần chia sẻ thông cảm với họ……….. 3blingeye3

của bác tuankiet13 đây em cũng thik bài này 3aha3

bài one love của blue hum bữa thằng bạn để nhạc chờ cứ tưởng nhạt hàn quốc chứ do nó mê hàn mà 3crisp3 3crisp3

#2643520 0
3aha3 3aha3
mải nge nhạc mém wen vote……..
ủng hộ topic này luôn top 1 trong 1 tháng nhé bạn :D:D

nghe cả 2 loại nhạc cái nào cũg có cái hay 0f nó đừg thần tượng wá đc ròi như mấy k0n khùg…….. 3ahhyes3 3ahhyes3…………… 3blingeye3 3blingeye3

bắt đúng chuyên môn hê hê……… US UK no.1

weslife, backstreets boys 3adore3
toàn ~ ban nkạc đình đám 1 tkời ai cko tui kác hjt kủa backstreét boy đy 3blingeye3

#2643767 0
thêm một dẫn chứng cụ thể về Teen nhá

US -UK

[url=
[/flash]

3big_love3 3big_love3 yêu mịa r`

còn K - Xẻng

[url=[/flash]

3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3

pót lại

3crisp3 Chuẩn không phải Chỉnh

của bạn lilsun đây….. chừng sau post bạn tick vào shared chọn option và tick vào long link rùi copy đoạn link gián thẳng vào là được, không cần dùng embed
hình như thằng này là một fan cuồng thỳ phải

US - UK phải cái này không nhỉ 3ahhyes3 mình tra gúc gồ ra đấy

#2643877 0
haha t ljke m` doa' thot' 3crisp3

#2643912 0
như vầy á hả bạn 3ahhyes3 3ahhyes3 mình ko rành lắm ,nếu có link bài hướng dẫn cụ thể cho mìh xin nhé tks bạn 3big_love3 mà cái clip mìh mún post là clip này nè

http://mp3.zing.vn/video-clip/Rolling-In-The-Deep-Adele-Cover-Vazquez-Sounds/ZWZFIZOC.html

#2643956 0

#2643981 0

bài này của thớt cũg đc nhiều ng để ý nhỷ 3crisp3

3bored3 3bored3 3bored3 cũng toàn hàng ngoại cả thôi ……………………………………

#2644062 0
@javascript ưh2m , đây mìh có 1 bài hàng nội đây ^^ hay 100% nhé

người sáng tác là idol cũa mìh , lời bài hát cũng ý nghĩa nữa

3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 mình nói sự thật mà có 1 thằng dislike mình

@lilsun: thks bạn 3congratz3

#2644108 0
hot hot hot nặng lắm rồi 3aha3

@lupi: mình chỉ nó và Us và Kpop đều là hàng ngoai, ko có ý chỉ trích cái nào. 8X (nói chung) thì thik Us - 9x thì thích Kpop - 5x và 6x thì thik cải lương ….. nói chung mỗi thời có 1 sở thik riêng, ko nên vì khác sở thik mà chỉ trích người khác

Ý kiến của mình là vậy 3ahhyes3

bố đéo mý tụi hàn wuoc, suốt ngày ỏng ỏng ẹo ẹo như bê đê á, big bang mà đòi so sánh vs LINKIN PARK à 3curse3

chuẩn thế nhỉ 3burning3

#2644214 0
đây còn nhạc 9x hàng nội 3big_love3 3big_love3 vầy đủ phê chưa

típ

3crisp3 3crisp3

_lupi_dandelion_: Nóng tính quá chú ơi! Ý tui ở đây là đừng gán bọn Hàn chung với Adam hay gọi tụi Hàn là gay. Như vậy thì tội cho mấy người gay mà có tài lắm, như Adam chẳng hạn. Nên xài 1 từ khác như bọn "động kinh"

As long as you love me, Soledad , Show Me The Meaning Of Being Lonely đó mới là âm nhạc thật sự chứ ko phải của bọn Hàn xeng 3curse3

hjx lupi và lilsun có chung nhiều sở thích âm nhạc vs tui ghê, thích nhưng bài hát kiểu như của m4u, mình cũng thích anh khắc việt lắm, nhiều ca sĩ khác nữa, những bài hát nhẹ nhàng cũng êm đềm thế này dễ chạm vào tim người nghe lắm 3crisp3

ah ah các bác quên Mr. Siro rồi ah 3aha3

[size=4]giấc mơ của anh nhé[/size]
[size=4][/size]
[size=1]nào ngờ , anh yêu em[/size]

3congratz3 3congratz3

wonder how. i wonder why. i wonder where they are
The day we had, the songs we sang together.
Sao anh nhớ những lần mình di hát karaoke qua. A va e toàn hát song ca thôi : cơn mưa ty. ảo mộng ty, chim trắng mồ côi…
Làm sao a mới quên được e đây hả nhỏ

các bác nói thế cũng không hoàn toàn đúng 3be_eaten3
nhạc US , UK là nhạc mang âm hưởng quốc tế đc hàng vạn fan yêu thích trên thế giới 3big_love3
nhưng KPOP cũng tạo được 1 làn sóng phải nói là khá lớn trong lòng ng hâm mộ toàn thế giới 3blingeye3
không nên so sánh 2 nền âm nhạc này cái nào hay hơn cái nào vì tùy theo cảm nhận của ng nghe 3big_love3
đến modern talking ngày xưa và cả abba cũng là những ban nhạc huyền thoại như westlife , backstreet boy hay M2M . và cũng như thế các bạn nhạc KPOP như SU , SNSD , 2NE1 … cũng để lại trong lòng fan hâm mộ những cung bậc tình cảm khác nhau 3big_love3
==> không nên so sánh 2 nền âm nhạc với nhau như thế , tùy cảm nhận thôi 3ahhyes3

Us + Uk là no1, sau đó là J-pop, K-pop mới nổi gần đây thôi
K-bốp k có gì xấu nhưng cái bọn fan K-bốp thì 3curse3 3curse3
ps: mềnh cũng thích K-bốp lắm, nghe nhạc K-bốp sướng cả mắt 3ahaa3 3crisp3

từ đêm qua đến h mới onl mà thấy hôi xôm tụ ghê 3aha3
nếu không tính yếu tố chính trị thì nhạc việt mình vẫn mê Bằng Kiêu, từ trái tim bên lề cho đến gần nhất mình biết la Nơi tình yêu bắt đầu đều đỉnh hết

vote 1 phiếu cho MJ, ae cho ít keng ủng hộ để post video nào 3blingeye3

#2644721 0
big bang so vs backstreet boys giống như cống rãnh so vs đại dương vậy =)) big bang là cống rãnh ấy :))

chuyển lên mục hot đê 3bathing3

Công nhận nhạc UK hay hơn nhạc Hàn nhiều 3adore3
Mình thích nghe nhạc UK thế mà bọn con gái trong lớp suốt ngày mấy anh SuJu với cả DBSk 3ahhyes3
Chán 3bored3

đủ keng thank rồi 3ahaa3
nói chung là không nên so sánh, big bang cũng có cái hay riêng của nó, thích là nghe thôi, mình thích uk us nhưng thỉnh thoảng vẫn nghe nhạc hàn, mỗi thể loại có 1 phong cách riêng

#2644770 0
còn Ladykillah nữa chứ nhĩ 3big_love3 3big_love3 rap việt mìh cũng ok lắm chứ bộ

Karik lun nè 3big_love3 3big_love3

cã NĐVũ nữa 3big_love3 3big_love3

Việt ta cũng dữ lắm chứ bộ 3congratz3 3congratz3

nhạc hàn giờ toàn mấy thằng bê đê hát hok ah 3ahhyes3 3ahhyes3

@lilsun: nhạc việt đỉnh cao phải nói đến thời Mỹ Linh, Bằng Kiều, Hồng Nhung… giọng đỉnh của đỉnh, thời đấy chưa nhiều kỹ thuật vi tính mà nghe con hơn đứt bây giờ 3burning3
@lupi: vote 1 phiếu cho black eyes pears nữa 3adore3

mấy bác cứ nói thế, em thích nhạc hàn nhưng không phải là crazy fan của bọn nó. mấy bác cư vơ đủa cả nắm nghe xóc họng lắm đấy 3be_eaten3

@xuanhoang1405: em cũng thích nghe nhạc thúy nga, thích cái giọng của "bằng Kiều và hồng nhung" ^^! 3adore3

hehe Lk, Karik, mr.a, jaytee, mr.T,…………toàn những ca sĩ rap việt để lại ấn tượng sâu sắc đấy I like it ……………hình như những người cùng sở thích UK US cũng hợp trong mấy khía cạnh nhạc việt bạn nhỉ

@ruacon : mình không nói tới thúy nga, thời mà trái tim bên lề, có phải em mùa thu Hà Nội…. cơ 3big_love3

chuẩn wá thớt ơi !! 3crisp3 3crisp3 thích west life lắm cơ

ở lớp hỏi tụi nó bằng kiều, hồng nhung … mà tụi nó biết mình chết luôn à
không những thế còn bị trêu là già trước tuổi, ức chế 3burning3 3burning3

sôi động lên một tý nhé

#2644981 0
những lý do mà mình k thích nhạc Kpop:
-K hiểu ý nghĩ của nhạc k như nhạc US-UK và nhạc việt
-K hiểu => k thể hát theo những lúc rảnh rỗi
-MV thì như lũ khùng
và còn rất nhiều lý do nữa …. 3curse3 3curse3

www.youtube.com/watch?v=OnOtLbYtGL0&feature=related
đây mới gọi là Fan 3crisp3 3crisp3 3crisp3

@lupi: mình không hay nghe nhạc Tùng Dương nhưng vẫn phải công nhận là giọng hát tuyệt vời
ps:post hộ cái video với chưa đủ keng 3blingeye3

@lupi: nhớ hôm đi heineken countdown o nhà hát lớn có Dj bài này, cuồng vô đối 3curse3
post hộ cái clip này với www.youtube.com/watch?v=OnOtLbYtGL0&feature=related

#2645065 0
cái này là Flash mod nhảy đông ng tự phát hoặc đc tổ chức từ trc 3big_love3 3big_love3

cái này mình xem thấy không phải do tổ chức trước đâu, thấy cô gái áo xanh nhảy 1 mình 1 lúc lâu mà. Crazy fan đích thực luôn 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#2645114 0
cái này là tự phát mà 3adore3 3adore3

đúng đúng chính xác 3crisp3 3crisp3………………….

@lupi: sr tại f5 mới thấy 3ahhyes3
từ h đến tối ngồi cầy keng để post nhờ hoài ngại quá 3crisp3

hỏi bon crazy fan mấy anh Hàn Quốc có dám nhảy 1 mình để khuấy động mọi người như cô áo xanh kia không??? 3aha3 3aha3 3aha3 3aha3

#2645186 0
3crisp3 não phẳng… dở hơi 3crisp3

Nhạc mì ăn liền của Kpop mà đòi so sánh với cơm của US-UK, quá chênh lệch. Nhạc hay là phải đi vào lòng người, lắng lại chứ ko phải là nghe xong rồi quên 3bored3

#2645476 0
chắc enci9x mún ăn gạch :gach:

#2645496 0
mục này hot quá lồi 3adore3

Ký ức tràn về rùi 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3 3blingeye3 ………..tks LoveScorpius nhaz 3adore3……………..

#2645694 0
vui vui quá nhỉ, gặp người chung thể loại nhac ở đây, ở đây hok có chổ cho mấy thằng lại cái hahahaha 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#2645696 0
đag ckờ đợi để đc lên tin hot 3adore3 3adore3 mod ơi anh ở đâu cho 2pic của em lên đi

#2645735 0

nhạc Us Uk k chỉ hay về giai điệu mà còn có ý nghĩa , chứ k phải như mấy cái nhạc hàn của mấy thằng não lên uốn éo nhìn thấy gớm

Lũ Hàn chỉ là bêđê 6 múi thôi….=))

những bài hát bất hủ….. 3big_love3

#2646010 0
các bạn post nhiều nhạc nhỉ ai post của Eminem lên cái cho xôm nào 3adore3 3adore3

I Love WESTLIFE………. 3big_love3 3big_love3

thang Justin bieber hát cũng bt à, lớn lên tí nữa mất cái chất giọng trong đi thì lại nhờ vi tinh cả thôi, tài năng bi h toàn được vi tính và pr đồn thổi nhiều quá :(

#2646212 0

lâu lắm ms nghe sexy back 3big_love3

#2646228 0

chưa đủ keng post nhạc đc 3bored3

con gái bây giờ chỉ thik gay …………………………………………….. 3bored3

#2646444 0
tùy thôi thớt có nhìu nhóm nhạc Hàn cũng đc dzị như Big Bang ý 3big_love3 3big_love3

Nghe mà buồn não ruột 3bored3

<font face="verdana, arial, tahoma"><span style="font-size: 12px;">
<font face="verdana, arial, tahoma"><span style="font-size: 12px;">

em thích nghe mỗi DJ hàn thì lúc em bị táo bón mới nghe 3crisp3 3crisp3 3crisp3

#2646541 0
trời có 1 chỉ xuống kìa 3ahh3 3ahhyes3

ngậm mồm đi thằng khốn có thằng tau thíc 3curse3 3curse3 3curse3 3curse3

duyệt …t…t… . Nhưng chưa đủ keng Tks @@ Sr nha

#2646595 0
ukm cũng tkế tkôi mà mìk post ai thấy thích thì chỉ lên k thík thì chỉ xuống 3congratz3 k sao cả 3big_love3 3big_love3

không có ý kiến … các bác nói quá chính xác 3ahaa3 3ahaa3

post mấy bài của Richard Marx đi các bạn. right here waiting, now and forever …
nhẹ nhàng sâu lắng lời hát ý nghĩa 3ahaa3

mà thắc mắc chủ đề hay ý nghĩa cũng rất hot, coment nhiều mà mod với admin chưa cho lên hot nhể, trên hot toàn vếu 3ahhyes3

#2647179 0
chắc mod vẫn đag mê vếu 3ahaa3 3ahaa3

@lupi: yesterday once more tớ thích nghe của Capenter hơn, của capenter còn có close to you cũng hay nữa 3aha3

Hey There Delilah
1 thời mưa gió xOne FM, tớ hồi cấp 3 chưa có máy tính, mp3, điện thoại nghe nhạc, ngồi học toàn cầy x0ne FM với cái radio cầm tay, thời học trò nay còn đâu 3bored3

#2647321 0
hồi trước tối 10h tớ hay bật xoneFM nghe hot10 hot10 3big_love3 3big_love3 h` thì k còn thời gian để nghe nữa 3ahh3 3ahh3

lần đầu biết đến The Black Eyed Peas với bài này 3adore3

hồi nhỏ nghe nhạc nè ko hỉu mà vẫn thích nghe có thể hồi đó thấy nhạc nó hay;lớn lên hỉu ý nghĩa của bài hát thì càng thích 3big_love3. nhưng bh nản nghe nhạc quá đi ! toàn nhạc Hàn 1 lô 1 lốc mình ko ghét nhạc hàn nhưng nhìu quá nên đâm nản 3bored3. mà bài hát thì mình thấy ko ý nghĩa mấy aizzzzzzzz mấy bạn fan nhạc hàn đừng ném đá mình nhé !!! 3bathing3

yên tâm đy cuncoils vy toàn những người chung sở thích thui 3congratz3 3congratz3

#2648444 0
mình kết Bruno Mar vs cái bài Because u live 3adore3 3adore3

#2648542 0
Không còn gì phải bàn cãi nữa. chưa nói đến lời nhạc hay âm nhạc, chỉ xét về vấn đề người thể hiện thì đã đủ hiểu rồi.

Nhưng chốt là

ĐÀN ÔNG thì không nên so bì với GAY làm gì. nhỉ

Hay qua' nguoi` oi 3big_love3 Sao nhieu` tinh` yeu ca nhac vay ne` 3big_love3 lupi+daigia ket' ban nha' 3big_love3

#2649408 0
3adore3 idol của mình ở hết đây rồi,ko chấp nhận đc mấy thằng BD-Korea nó nhảy vs hát như một thằng điên đc

#2649426 0
nhạc hàn thì ko chê nhưng chả thích phong cách tụi ca sĩ hàn xíu nào. con gái thì có mỗi style sexy, con trai thì nhìn cứ như pê đê 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3 3ahhyes3. tụi mê nhạc hàn đa số coi nhạc hàn là chính chứ nghe thì đc mấy đứa hiểu cho lắm 3big_love3

chào buổi sáng mọi người

chuẩm cm nó luôn 3crisp3

tui thì tui thjk cả 2 loại hàn hay US đều có bài hay nhưng tui đéo thjk cái bọn junior vs generation 3curse3 3curse3

#2649836 0
thớt nói oan em quá 3ahh3 em thích anh Akon chứ bộ 3big_love3

#2650035 0
giúp tay chung vui

#2650087 0

#2650095 0

#2650104 0

#2650116 0

#2650123 0
toàn là những bài nỗi tiếng 1 thời 3blingeye3 3blingeye3

#2651032 0

#2651190 0
tiếp đi các bác, làm sao đó đưa cái topic này lên đầu đi, up up up 3big_love3

#2652105 0

ủa đáng lý phải lên mục hot rùi chứ nhỉ……………cm của topic mình co 3 trang mà cái nỳ lên 12 trang mà hk sách lên mục hot đc 3blur3

lupi post cái 2 become 1 ý, hjx hùi trước mình làm một album trog cái Ipod nge nhạc toàn bậc bài này nghe trog khi ngủ chứ đâu…………..hjx có khi ngủ để quên tới sáng luôn….nge lại hay thật ấy……….

tìm dùm mình bài này được hk……hơi khó tìm nhưng mà mọi người cố gắng… mình chỉ biết là khung cảnh MV là mấy người đàn bà mặc đầm giống như thời xưa của Mỹ ý, đeo mặt nạ như trong lễ hội gì đó…rùi cái ca sĩ nào nhìn giống (có lẽ giống) Timblake mặt bộ đồ vét đen hát đừng trên còn thuyền vừa hát con thuyền vừa đy qua mấy cái cầu nhỏ, trong một cái thành phố rất là cổ rùi nhìn mấy bà đeo mặt nạ………..đại khái thế…………mình vừa mua cái ipod cái cũ có bài đó mất tiêu rồi hjx toàn bài hay ấy bây giờ mới tổng hợp lại thui……….hjx nhờ lupi tìm được cái 2 become 1 rùi nè………………… 3blingeye3 3blingeye3

#2653586 0
Rõ r…đúng quá còn gì 3curse3

shayne ward!!!!!!!!!!! I LOVE SHAYNE WARDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD!!!!!!!!! 3curse3 3curse3

hội tụ những con người đam mê nhạc Us

góp vui vài bài 3big_love3

#2653647 0
rất chất lượng………………….. 3crisp3 3crisp3 3crisp3 3crisp3

2`,con gái chỉ thích vì no dep trai thoi, làm cc gi mà tụi mày chửi nhạc ghê vay

nghe nhac Ú UK co gì đâu mà hiếm ,tưởng có mình mày ah
3bored3 3bored3

#2653728 0
các bạn toàn post bài hay 3ahaa3 3ahaa3 mọi khi toàn lên mp3 nghe h` chui vào đây nghe cko nhiug 3big_love3 3big_love3

3aha3 3aha3…..rất hay……………………..

Góp vui vài bài:

chuẩn bị có chiến tranh rùi đấy 3ahhyes3

#2653967 0
sao zậy 3ahhyes3 …… 3ahh3…………

3bored3 3bored3 tớ sn 95, tớ cũng là 1 trong số các mem hâm mộ L.P, westlife hay B.S.B. Sâu lắng, dịu dàng……….

♥TRỜI, KO NGỜ TOPIC NÀY LÀ DC NHIỀU NGƯỜI HƯỞNG ỨNG ĐẾN VẬY ĐÓ. 3ahh3 KO NGỜ VY CŨNG CÓ CÁC TÌNH YÊU VỀ ÂM NHẠC US-UK NHIỀU ĐẾN VẬY.
♥♥ÂM NHẠC LÀ KO CÓ GIỚI HẠN, VÀ NÊN ÂM NHẠC CỦA MỖI QUỐC GIA LÀ KHÁC NHAU,ĐỀU CÓ CÁI HAY RIÊNG. NẾU NHẠC HÀN LÀ NHỮNG BÀI HÁT SÔI ĐỘNG MANG LẠI SỨC SỐNG THÌ NHẠC US-UK LẠI ĐEM ĐÊN CHO CHÚNG TA NHỮNG CẢM XÚC SÂU LẮNG, NHẸ NHÀNG VÀ BÌNH YÊN…..
♥♥♥VÀ NHỜ ĐÓ MÀ TOPIC NÀY LẠI HỘI TỤ NHÌU NG` IU NHẠC US-UK ĐẾN VẬY,NHỜ ĐÓ MÀ CHÚNG TA MỚI CÓ DẸP TRAO ĐỔI NHỮNG BẢN NHẠC HAY CHO NHAU NGHE 3adore3
♥♥♥♥LOVE CŨNG KO NGỜ BẠN LUPI+DAIGIAKNIGHT LẠI AM HIỂU NHẠC US-UK ĐẾN VẬY. KO CHỈ NGHE NHẠC MÀ 2 BẠN CÒN TÌM HIỂU VỀ CA SĨ VÀ CUỘC SỐNG CỦA HỌ NỮA, LOVE KHÂM PHỤC THIỆT ĐÓ 3blingeye3
♥♥♥♥♥SẴN ĐÂY LOVE MẠN PHÉP ĐÓNG GÓP THÊM 1 THỂ LOẠI NHẠC NỮA MÀ TOPIC NÀY CHÚNG TA ÍT NÓI ĐẾN, NÓ CÒN DC GỌI VỚI CÁI TÊN " ÂM NHẠC ĐƯỜNG PHỐ" , ĐÓ LÀ RAP. RAP ĐỂ NÓI LÊN CẢM XÚC, NÓI LÊN TÌNH YÊU CHÔN SÂU TRONG TÂM HỒN MÌNH, NÓI LÊN NHỮNG CAY ĐẮNG HAY NGỌT NGÀO MÀ CUỘC SỐNG ĐEM ĐẾN CHO TA….TẤT CẢ LÀ RAP,RAP THỰC TẾ VÀ KO MƠ MỘNG…. 3blingeye3
LOVE XIN GÓP VÀI BÀI CỦA RAPER NÀY MÀ CHẮC AI THÍCH RAP CŨNG BIK: KARIK ♥♥♥
NHỮNG BÀI MÀ LOVE THẤY TUYỆT NHẤT,HAY NHẤT CỦA KARIK! ♥♥♥
☻☻ KHÔNG LỐI THOÁT ☻☻

☻☻ ĐỪNG LÙI BƯỚC ☻☻

BẠN THẤY CUỘC SỐNG LÀM CHO MÌNH BỊ VẤP NGÃ THÌ HÃY NGHE BÀI NÀY NHA,LOVE TIN SẼ CÓ 1 CHÚT SỨC MẠNH KHI BẠN NGHE ĐẤY 3adore3

☻☻ SỐNG BÊN KHOẢNG LẶNG ☻☻
MỘT KHOẢNG LẶNG CHO MÌNH NHÉ…..

♥-♥-♥-♥- QUÊN EM -♥-♥-♥-♥
ĐÂY LÀ BÀI LOVE CỰC CỰC THÍCH,RẤT LÀ TÂM TRẠNG NHÉ, BẠN NÀO MỚI CHIA TAY NGƯỜI IU LOVE KHUYÊN ĐỪNG NGHE NHÉ, VÌ CÁC BẠN CÓ THỂ KHÓC ĐẤY….. 3ahh3 3ahh3

KARIK CÒN NHIỀU NHIỀU BÀI HAY LẮM, CÁC BẠN CÓ THỂ LÊN YOUTUBE TÌM VÀ THƯỞNG THỨC NHÉ! 3adore3
BÀI CUỐI GỬI ĐẾN BÀI NÀY DÀNH CHO MẤY BOY, NGHE KĨ LYRIC RẤT Ý NGHĨA NHÉ. CON TRAI YÊU LÀ LÀM TẤT CẢ VÌ CON GÁI ĐÓ, CON GÁI BIẾT KO HẢ CON GÁI ƠI….. 3blingeye3 3blingeye3

Like mạnh …. tẩy chay nhạc Hàn >.

chuẩn cmnr ………………

nhạc nhẹ đây 3ahaa3 3ahaa3

THANKS LUPI NHÉ, NHƯNG LOVE GÀ TIẾNG ANH LẮM,THÍCH GIAI ĐIỆU CỦA BÀI LOW NÈ 3ahh3 .
DÙ SAO CŨNG THANKS LUPI NHÉ 3big_love3 . CÙNG ĐÓNG GÓP ĐỂ TOPIC NÀY LÊN ĐẦU BẢNG NÀO MỌI NGƯỜI 3blingeye3

Hay hay hay 3crisp3…Bình luận ỏm tỏi cũng rất hay 3crisp3

#2655345 0
Lupi post nhiều bài hay tkế nhỉ 3big_love3 3big_love3

cảm ơn bạn pumpum_112 nhiều lắm 3 nam troi wa' bay h moi nghe lai day'…………….bài hát thất lạc từ năm lớp 9 đã được bổ sung vào list mình thế mình hứa không một bài nào trong cái topic này mình bỏ qua cả…………..nhét hết vào ipod luôn……….còn đây là bài hát bạn pum tìm dùm mình …..hồi đó tìm thấy trên 1 blog ghe thế này " anyone of us kool lắm nhé các bạn nữ" hoho cái thời bắt đầu lướt web với cái máy tính cũ kỹ bây giờ mik` vẫn nhớ như in hj` hj`
anyone of us kool lắm nhé các bạn nữ 3crisp3 (ko bik tay bloger ấy là ai nữa)

hjx mình chỉ miêu tả thế mà pum vẫn bik được, hiểu nhau thật đấy 3congratz3

nghe sometime của britney nhá hay thật ý 3blingeye3 3blingeye3

#2656295 0
một phát trúng một đống đích. thớt hay quá. vote cho ý kiếm của đaigiaknight2 1 phiếu

upppppppppppppppppppppppppp ngày mới nào 3aha3

fan hk à ngại chy mốt có nhạc hay post lên cho AE cùng thưởng thức nào 3big_love3 3big_love3

hoho e đy học về đây gia đình ta đoàn tụ ăn kum chưa thôi 3crisp3…………

#2657806 0

bài này chắc ai cũng bít

#2657813 0
thêm nữa nè

#2657816 0

#2657821 0

#2657839 0
các bạn post nhìu qá nhỉ 3adore3 3adore3 1 số bài nghe mãi vẫn thấy hay 3big_love3 3big_love3 3big_love3

#2657840 0

Like kotaro post nhạc Eminem phát…

Và đây… We will rock you - Queen

#2660434 0

bài này mới tinh 3congratz3

#2660492 0

các anh ý thật lad men quá đi 3bye3 3bye3

chuẩn chuẩn thớt no.1 !!!! 3congratz3 3congratz3

Bữa tiệc âm nkạc à 3ahh3

#2661801 0
ừ WESTLIFE vs BACKTREET BOY vẫn là đỉnh nhất 3big_love3 3big_love3 3big_love3
mấy thằng tào lao Hàn Quốc như bede mà lại bu theo… dek hiểu được 3curse3 3curse3

ilove you Westlife 3adore3 3adore3

Nhạc Sàn nè 3ahaa3 3ahaa3 3ahaa3

Và Thể Loại hài Hước đây 3crisp33crisp3 3crisp3

haha may quá có lyrics …..bác pumpum góp vui có phần táo bạo đấy 3crisp3 3crisp3

cái clip cuối mik` xem roài……….nghe nhạc rộn ràng vãi haha

co' khi pum chua bik chu' lupi la` con gai' y' can than chu' dau` doc tre tho day' az. 3crisp3

3crisp3 3crisp3 lupi là gái à …..nếu là con gái thì nên xem clip thể loại này

[/flash] [flash]

( 2 bữa nay tìm sub bài này mà k ra :-D thông cảm nhaz )

3crisp3 3crisp3 chúc các bạn vui vẻ =)

#2678092 0
òy sao bài 2pic này mod k thík hay sao mà k đk lên chủ đề nóng nhỉ 3ahh3 3ahh3

phải chăng mod là fan cuồng mấy thím Suju? 3aha3

#2680493 0
HKT còn nghe đc mà 3bored3 3bored3 3bored3 huống gì mấy cô cậu hàn xẻg…cái gì cũng có cái thời của nó…nghe gì cũng đc 3bored3 3bored3 nhưng hãy giữ lấy và đừng quên đi những giọng ca bất hủ từng đi sâu vào lòng người 3big_love3 sống thì hòa nhập mà 3crisp3 đừng hòa tan như ELF hay fan HKT là đc 3curse3 3curse3

tiếc là k tìm ra sub 3aha3 mọi ng thông cảm …

g00d…………………………………………………………….. 3crisp3

Westlife 3blingeye3………….

3crisp3 3crisp3 Upp tiếp phát nữa nè =) bà con zô ủng hộ nhiệt tình topic nè

ủng hộ ngay lập tức hahaha 3crisp3

hj`hj` lupi thông cảm bởi vì phận lớn mem vy toàn là con trai mà lại rất là "tà" nữa 3crisp3

=)) tui đâu có tà :"> chỉ có " khẩu xà tâm phật " 1 tí thui mà :"> 3aha3 3aha3 3aha3

Chủ đề cùng mục

3ahh3 3ahh3,
https://linkvaobong88ag.club Lời Ca Khúc Điểm nhanh Hợp âm az Chords up

Bản quyền bởi VietYO.com v3.0 - Viet Nam Youth Online
Diễn đàn mở của cộng đồng người Việt trẻ online - Liên hệ (info @ vietyo.com)